ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

ใครคือผู้ดูแล บอร์ดต่างๆ ครับ

ในตอนนี้ ผมได้ไปไล่ดู ในบอร์ดต่างๆ โพสกันมั่วไปหมด

คือยากรู้ว่า ไม่มีผู้ดูแลเลย หรอ ครับ พี่ JOKER

อย่างเช่น หมวด cilp ตอนแรกๆก็มั่วไปหมด ทั้ง แคสเกม สักพักก็หายไป ดูโล่งขึ้นมา ตอนนี้ มั่ว อีกแล้ว

อยากรู้ว่า ผู้ดูแล เขาไปไหนกันหมด และก็พวก สมัครเข้ามาเพื่อหวังผลประโยช์ ต่างๆ ทั้งเว็บ โป๊/ซื้อขาย อะไรพวกนี้

ตอนนี้ผมว่า ตอนนี้ JOKERGAME เราไม่เหมือนเดิมแล้ว ไม่เหมือน ครั้งก่อน ตั้งแต่ยังเป็นเว็บ เก่า

ใครคือผู้ดูแล ครับ ??

ลายเซ็น เข้าใจนะ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ความจริงพวกเราทุกคนก็เป็นผู้ดูแลบอร์ดต่างๆได้เหมือนกันนะ เห็นอะไรดูผิดที่ผิดทางก็กดแจ้งให้ผู้ดูแลไปพิจารณาได้เลย ช่วยๆกันไป

อย่างกระทู้แจกโปรแกรมฟรีครอปลิ้งค์แล้วดันกระทู้คนอื่นตกหรือกระทู้ของคนดังจาก OCZ ผมก็กดแจ้งไปเลยตอนที่เห็นครับ ไม่นานผู้ดูแลก็มาตรวจสอบให้แล้วครับ

Edit 1 : แต่สิ่งนึงที่อยากให้ผู้ดูแลพิจารณาดูคือการปิดรับสมัครสมาชิกใหม่ชั่วคราว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 12th July 2016 เมื่อ 17:42
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    ความจริงพวกเราทุกคนก็เป็นผู้ดูแลบอร์ดต่างๆได้เหมือนกันนะ เห็นอะไรดูผิดที่ผิดทางก็กดแจ้งให้ผู้ดูแลไปพิจารณาได้เลย ช่วยๆกันไป

อย่างกระทู้แจกโปรแกรมฟรีครอปลิ้งค์แล้วดันกระทู้คนอื่นตกหรือกระทู้ของคนดังจาก OCZ ผมก็กดแจ้งไปเลยตอนที่เห็นครับ ไม่นานผู้ดูแลก็มาตรวจสอบให้แล้วครับ

Edit 1 : แต่สิ่งนึงที่อยากให้ผู้ดูแลพิจารณาดูคือการปิดรับสมัครสมาชิกใหม่ชั่วคราว
    +1 กับการปิดรับสมาชิกมาก

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผมอีกคนนึง ที่อยากให้ปิดรับ สมัครไปก่อน ตอนนี้ มันวุ่นวายไปหมด
    ลายเซ็น เข้าใจนะ