ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358

SLOW-PCfighter v1.1.81 thai + crack โปรแกรมลบจุดเสียบนคอมพ์เรา ทำให้คอมพ์เราเร็วขึ้น

ดาวน์โหลด
    http://adf.ly/25FWL

โปรแกรม SLOW-PCfighter v1.1.81 มีออกแบบภาษาไทยแล้ว ใครเป็นคนไทยก็ต้องรีบโหลดเลยล่ะ แถมรักษาคอมพ์ตัวเอง ลบจุดเสียของคอมพ์ของคุณให้คอมพ์ของคุณเป็นเต็มสปีดเพราะ เราลบจุดเสียออกด้วยโปรแกรมนี้นี่เอง

วิธีติดตั้ง
    แตกไฟล์เสร็จดับเบิลคลิกตัวแตกไฟล์ที่ SLOW PCfighter v1.1.81 Full.exe พอเสร็จจะมีหน้าต่างมาให้คลิกติดตั้งที่ SLOW PCfighter v1.1.81 Install (Thai) พอติดตั้งเสร็จก็แครกเลยครับ

วิธีแครก

เข้าโปรแกรมตัวนั้นตัว SLOW PCfighter v1.1.81 Full.exe จากนั้นคลิกที่ SLOW PCfighter v1.x Crack แล้วเลือกโฟล์เดอร์ที่ติดตั้งตัวโปรแกรมก่อนหน้านี้ แล้วแครก ก็เป็นอันเสร็จ

วิธีดาวน์โหลด

1.เข้าลิ้งค์โหลดเสร็จกด skip ad
    2.จะมีให้เลือกคือ Fastest Download กับ Slower Download ใครไม่มี premium ก็เลือก Slower Download ใครทีก็ Fastest Download
    3.ทำตามคำแนะนำทางเว็บไซต์

อยากหาเงิน Duckload ก็ไปแล้ว มาเปลี่ยนเป็น Uploadstation สิครับ
    http://bit.ly/ofBuPz

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ไม่มีใครตอบเลยอ่ะTT
    ดันๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    คร่าา มาตอบให้แล้วนะ ค่ะ ขอบคุณค่ะ

พอลองลงดูแล้ว แล้วกด หาจุดเสียปรากฎว่าเจอ 1611 เลยค่ะ เยอะเลย
    ~~~รักแล้ว...อย่าทิ้งกัน~~~
    ..Noo..JoY..ZaJunG..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมใช้ win7 64bit อ่ะครับมันลง crack ไม่ได้อ่ะเพราะ คนละชื่อกัน ผมลองเปลี่ยนชื่อให้เหมือนกันก็ ไม่ได้อยู่ดีครับช่วยที จุดบกพร่อง ของผมตั้ง 2160 อ่ะ เยอะมาก ๆช่วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เหมือนกันครับ ใช้windows 7 64bit มันจะแครกไม่ได้ หาวิธีแครกอยู่

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เจอละแบ่งปันกันด้วยนะครับผมหาตั้งนานยังไม่เจอเลย