ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 914

เผยตัวอย่างใหม่ Kingsglaive: Final Fantasy XV ที่อัดแน่นด้วยฉากต่อสู้ !!!

เผยตัวอย่างใหม่ Kingsglaive: Final Fantasy XV ที่อัดแน่นด้วยฉากต่อสู้ !!!

อย่าลืมว่าเกม Final Fantasy XV มีเนื้อเรื่องแยกที่ถูกไปทำเป็นหนังฉบับ CG ด้วย ซึ่งก็คือ Kingsglaive: Final Fantasy XV และในงานคอมมิคคอนปีนี้ Square Enix ได้มีการปล่อยตัวอย่างใหม่ของหนังออกมาเพื่อเป็นการเรียกน้ำย่อยก่อนจะเข้าฉายในสหรัฐในวันที่ 19 สิงหาคมนี้ครับ

หนังจะวางจำหน่ายในรูปแบบดิจิตอล 30 สิงหาคมนี้ แบบแผ่น Blu-ray และ DVD วันที่ 4 ตุลาคมนี้ และบนเกมเวอร์ชั่น Deluxe และ Collector’s Editions ในรูปแบบแผ่นที่จะวางจำหน่าย 30 กันยายนนี้บน PS4 และ Xbox One

ในเรื่องย่อทางการบอกว่า ลูซิส อาณาจักรแห่งเวทมนต์ที่ครอบครองคริสตัลชิ้นสุดท้ายของโลก ได้มีการทำสงครามมาอย่างยาวนานกับจักรวรรดินีฟล์ไฮม์ที่หวังช่วงชิงคริสตัลมาเป็นของตน เรจิส กษัตริย์แห่งลูซิสจึงได้ตั้งกองกำลังที่เรียกว่า “คิงเกลวฟ์” ขึ้นมา โดยมี นิกซ์ อูลริค และผองเพื่อนร่วมกันต่อสู้เพื่อปกป้องอาณาจักรลูซิส แต่ขณะที่กองทัพของจักรวรรดินีฟล์ไฮม์กำลังจะพ่ายแพ้ กษัตริย์เรจิสก็ต้องเผชิญกับคำขาดที่ไม่อาจปฏิเสธได้ คือการแต่งงานขององค์รัชทายาท ระหว่างเจ้าชายน็อคติส และเจ้าหญิงลูน่าเฟรยาแห่งเทเนแบร ซึ่งเป็นเชลยศึกของนีฟล์ไฮม์ กษัตริย์เรจิสึจึงยอมจำนนต่อศึก แต่ภายหลังกลายเป็นชัดเจนว่านีฟล์ไฮม์จะไม่ยอมหยุดจนกว่าจะบรรลุเป้าหมาย จึงมีเพียงคิงเกลวฟ์เท่านั้นที่จะหยุดแผนยึดครองโลกนี้ได้

CR.4GAMERTH >>> http://4gamerth.com/kingsglaive-fina...ler-comic-con/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ภาพจะสวยไปไหน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    ภาพจะสวยไปไหน
    มาก ๆ ค่ายนี้อลังการตั้งแต่ภาคก่อน ๆ ละ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ชอบตรงเปลี่ยนปกได้นี่ล่ะ 3มุม สวยๆ

แต่ Limited นี่โหดเกิน

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    คือเกมส์พวกกราฟฟิคหนักแบบออนไลน์นี้ ถ้ามีมีเซิฟเวอร์ที่ประเทศตัวเองแล้วต้องแล้วข้ามโซนนี่ทำให้เราดีเลย์******เลย ต้องเนตพวกที่อัพโหลดสูงๆเข้าต่างประเทศโดยตรงอีกตังหาก ไม่งั้นเน่า อีกอย่างสเปกขั้นตำพี่ท่านก็ทำเราลำบากละ 5555

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้าว แล้ว ไอ้หนุ่มหน้าจิ๋ม เอวบาง ร่างเล็ก หัวฟู ถือดาบใหญ่ หายไปไหนอ่ะ

ไม่ใช่ FF แล้วววววว

(แต่ก็ไม่มีสิวซักคน หน้านี่เนียยนนนน กันกริ๊บ)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เซ็ตผมกันยังไงไม่ให้เสียทรง ค่ายนี้มีคำตอบ!!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    นี่คือ Gen แรกๆ ใช่ไหมนิ ถึงได้หน้าเข้มกันหมด ไอบอยแบนหน้าหวานนี่หากันแทบไม่มี

ป.ล. Final Fantasy เป็นซี่รี่ย์ที่ถึงจะไม่ได้เล่น แต่ต้องได้ดู Cutscene ทั้งหมด ตั้งแต่ภาค 7 มาแล้ว
    OPPAI~~MISSILE!!!

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    การต่อสู้เป็นแบบไหนครับ คล้ายภาค 12 ไหม ดูไม่ค่อยเข้าใจผมชอบระบบภาค 12 มากๆแกมบิท
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB