ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - MARVEL ULTIMATE ALLIANCE 2 - (CODEX) - 2016 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE|MEGA]

The Marvel Universe is being torn apart. The Superhuman
    Registration Act becomes law and Super Heroes must register as
    weapons of mass destruction, becoming licensed government agents.
    As Civil War is stirred, Iron Man leads the Pro-Registration side
    while Captain America spearheads the stand on Anti-Registration.
    The enemies you battle and the missions you accomplish depend on
    which side you choose.

For more info go to :
    http://store.steampowered.com/app/433320/

FULLGAME - CODEX

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    KumpulBagi - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Google Drive - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    Go4Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    MEGA - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6

CRACK - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Openload
    KumpulBagi || Go4Up || GoogleDrive || ZippyShare

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    has stopped working

กล่าวขอบคุณ
    3
    เป็นที่แครกรึปล่าว แก้ไงก็ไม่หาย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นเหมือนกันครับ .

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลงแล้วเล่นได้นะครับ แต่เสียงแตกเปรี๊ยะๆ (เกมอื่น ไม่เป็นนะ เดี๋ยวจะลองดูว่าเป็นที่อะไร)

ใครเล่นไม่ได้ดูว่าลงพวกนี้รึยัง

DirectX End-User Runtime
    PhysX (ATI ก็ต้องลงไว้ด้วย)
    Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable Package (x86)
    Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable Package (x64)
    Visual C++ Redistributable Packages for Visual Studio 2013
    Microsoft .NET Framework

กล่าวขอบคุณ
    5
    เสียงแตกเปรี๊ยะๆแก้ไม่หาย ไดรเวอร์ก็ล่าสุดแล้ว สงสัยเกมนี้คงไม่ได้เล่น T-T
    (เกมอื่น เพลง ยูทูป ไม่เป็นนะครับ)เพราะตอนแรกนึกว่าเป็นที่ NB ผม ก้เลยพยายามหาสาเหตุ

****ไปดูเว็บหลักมาของคนปล่อยนะครับ คนมีปัญหาเล่นไม่ได้เยอะมาก คนมีปัญหาด้าน "เสียงในเกม" เหมือนผมก็เยอะอยู่
    ไม่แน่ใจว่า สาเหตุมาจากตัวเกมหรือการแครกนะครับ มาแจ้งให้ทราบ ไม่ได้ดิสเครดิตใคร****
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pakinai : 28th July 2016 เมื่อ 02:51

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เสียงไม่มีปัญหานะครับ
    ปัญหาหนักที่เป็นกันทั่วโลกก็คือ เกมนี้บังคับใช้จอย Xbox360 เท่านั้นครับ
    ถ้าใช้จอยยี่ห้ออื่นปุ่มมันจะเรียงมั่วครับ ต้องรอแพทชอย่างเดียว

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ถ้าเรื่องการบังคับ จอยผมไม่มีปัญหานะ ผมใช้จอย PS4 ครับ ลง inputmapper จบ ใช้งานได้ปกติ

เรื่องปุ่มบังคับก็มีคนคอมเมนท์ปัญหาอยู่ เห็น2คน แต่เรื่องหลักคือเล่นไม่ได้ เกมแครช(อันนี้สำคัญกว่า)

ตามคอมเมนท์เสียงก็มีปัญหา ดูที่เว็บหลักได้ มีคนมาคอมเมนท์ครับ เยอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pakinai : 28th July 2016 เมื่อ 12:44

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pakinai อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้นะครับ แต่เสียงแตกเปรี๊ยะๆ (เกมอื่น ไม่เป็นนะ เดี๋ยวจะลองดูว่าเป็นที่อะไร)

ใครเล่นไม่ได้ดูว่าลงพวกนี้รึยัง

DirectX End-User Runtime
    PhysX (ATI ก็ต้องลงไว้ด้วย)
    Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable Package (x86)
    Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable Package (x64)
    Visual C++ Redistributable Packages for Visual Studio 2013
    Microsoft .NET Framework
    มีครบหมดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นไม่ได้เหมือนกันครับ win10 64bit

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ storboy อ่านกระทู้
    เสียงไม่มีปัญหานะครับ
    ปัญหาหนักที่เป็นกันทั่วโลกก็คือ เกมนี้บังคับใช้จอย Xbox360 เท่านั้นครับ
    ถ้าใช้จอยยี่ห้ออื่นปุ่มมันจะเรียงมั่วครับ ต้องรอแพทชอย่างเดียว
    คุณครับอีปัญหาจอยนี้เขามีบังคับใช้จอย XBOX กันมาตั้งหลายปีหลายเกมแล้วครับ --
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultratan อ่านกระทู้
    คุณครับอีปัญหาจอยนี้เขามีบังคับใช้จอย XBOX กันมาตั้งหลายปีหลายเกมแล้วครับ --
    ใช้โปรแกรมจำลองจอยธรรมดาเป็นจอย xbox ครับแก้ได้สบาย เดี๋ยวอัปให้

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigboatza อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้เหมือนกันครับ win10 64bit
    วันนี่ผมได้ลองเกมกับเครื่องเพื่อนครับ
    เครื่องผม win10 แท้ เครื่องเพื่อน 8.1 กึ่งๆแท้
    ซึ่งลงแล้วเล่นได้ปกติครับ แต่มีปัญหาเรื่องเสียงทั้ง2เครื่องครับ
    เครื่องผมเพิ่งซื้อไม่นาน เพิ่ง Recovery ไป ที่ลงเพิ่มเติมมีแค่ Visual C++ กับ PhysX นอกนั้นไดร์เวอร์ต่างๆมันเป็นปัจจุบันอยู่แล้ว
    จอยใช้ PS4 เพราะเป็นสาย PS4 ก็ลง inputmapper ก็เล่นได้ตามปกติ (บางเกมถ้ามันแมชท์กับ PS4 ก็ไม่จำเป็นต้องเปิด inputmapper แถมใช้ทัชแพดได้ด้วย)
    เท่าที่อ่านมาจากเว็บหลัก ปัญหาหลักๆยังคงเป็นการลงแล้วเล่นไม่ได้ ซึ่งคงต้องรออ่ะครับ
    แต่ภาค1 อันนี้เล่นได้ปกติ ไม่มีปัญหาใดๆ (แต่จากเว็บหลักก็มีคนเล่นไม่ได้อยู่ แต่เทียบกับภาค2 คนจะเจอปัญหาเยอะกว่า)

ตอนนี้เล่นภาค1 ครับ ภาค2 รอการแก้ไขดีกว่า

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    เกมเป้นยังงัยบ้างครับอารมประมาณไหน

กล่าวขอบคุณ
    5
    ภาค2 สาเหตุปัญหาเกิดจากตัวเกม (น่าจะมาจากการพอร์ท) ตอนนี้มี Patch แก้ไขปัญหาต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นเสียง คอนโทรเลอร์

รอ Update Patch อยู่นะครับ ขอบคุณครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Red face เปลี่ยนตัวไม่ได้

ขอโทษนะคับไม่ทราบว่า กดเปลี่ยนตัวยังไงผมกดแล้วเปลี่ยนไม่ได้เลย dpad ของจอยอะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oat413 : 11th August 2016 เมื่อ 11:05

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จัดเก็บครับ

Tags for this Thread