ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37

กำหนดวันจำหน่าย Dragonball Xenoverrse 2 บน Steam [สตรีม]

ทาง Steam ได้มีกำหนดการเปิดให้เล่นอย่างเป็นทางการแล้วกับ เกมส์ Dragonball Xenoverrse 2

โดยจะเปิดให้เล่นในวันที่ 28 ตุลาคม 2016 ตัวเกมส์ยังไม่มีเกมส์ให้ Pre-Order แต่อย่างใดนะครับ

โดยข่าวที่ออกมา ถ้าทำการ Pre-Order ตัวเกมส์ จะได้รับ Black Goku และ เสาของเถ่าไปไป (อุปกรณ์ในการบินเคลื่อนที่) เป็น Bonus ด้วยครับ

หากซื้อชุด Deluxe Editon จะได้รับตัวเกมส์ + Season pass และ ได้รับ Future Trunks และ รวมถึง

- Playable characters
    - Episodes and Quests
    - Masters and Masters Quests
    - Stages
    - Skills, Costumes, and accessories

ตามข้อมูลนี้เลยครับ แนะนำ Pre-Order ไปเถอะครับ เกมส์ดีๆ

Link : http://gematsu.com/2016/07/dragon-ba...ions-announced

โดย Dragonball Xenoverrse 2 จะมีกำหนดลงให้กับเครื่อง Ps4 , Xbox One และ PC [Steam] ในปลายปีนี้

อย่าลืมสนับสนุนเกมส์แท้ด้วยน๊ะจ๊ะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ภาคแรกยังไม่ได้เล่นเลยอะครับ ไม่ทราบว่าซีรีย์นี้ตัวละครเยอะเหมือนซีรีย์ของ Ps2 ไหมครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilbigza อ่านกระทู้
    ภาคแรกยังไม่ได้เล่นเลยอะครับ ไม่ทราบว่าซีรีย์นี้ตัวละครเยอะเหมือนซีรีย์ของ Ps2 ไหมครับผม
    มันเป็นอะไรที่แปลกใหม่ครับ สำหรับสร้างตัวละคร ของเราขึ้นมา แต่ในแง่ตัวละครยังสู้ ps2 ไม่ได้เลย ถ้าจะเล่นแนะนำรอเล่น ภาค 2 นี้เลยดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ภาคนี้เพิ่มระบบต้านพลังกันมารึป่าวนะ
    คิดถึงสมัยเล่นตอน PS2 ต้านพลังกัน แกนอนาล็อคแทบพัง
    ฝากช่องผลงานเล็กๆน้อยทางช่อง YouTube หน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YoungDragon01 อ่านกระทู้
    ภาคนี้เพิ่มระบบต้านพลังกันมารึป่าวนะ
    คิดถึงสมัยเล่นตอน PS2 ต้านพลังกัน แกนอนาล็อคแทบพัง
    รู้สึกว่าจะยังครับแต่โดยรวมถือว่าสนใจไม่น้อยเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    กราฟฟิกเหมือน ภาค แรก เลย แบบนี้ลงทั้ง ps3 x360 ps4 xone pc เถอะ

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เล่นภาคแรกละก็สนุกดีน่า ชอบตรงสร้างตัวละครเองได้นี้และ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    นึกถึงภาค play 1 เลยฮะ ต้านพลังกับคอมสู้มันไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    2,761
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    คงไม่เลื่อนแบบวันพีชนะ บอกปล่อยมิถุนานี่ก็จะสิงหาแล้ว ยังไม่มีวี่แววเลย

Tags for this Thread