ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - HUMAN FALL FLAT ( คนเมามันต้องเดินด้วยเป้า ! ) - [One2UP|FILECONDO|RABBITFILE|MEGA]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimpig123 อ่านกระทู้
    นอนยันครับ เล่นได้ครับ

HUMAN FALL FLAT ( คนเมามันต้องเดินด้วยเป้า ! )

ครั้งแรกที่เห็นเกมนี้ผมนึกไปถึงเกม Goat simulator เพราะตัวละครมีการเคลื่อนไหวที่ย้วยๆ ไร้กระดูก
    ด้วยความสงสัยว่าจะหลุดโลกเหมือนเจ้าแพะบ้าไหมจึงกดซื้อมาลอง แล้วพบว่าเกม Human Fall Flat นี้ไม่ได้หลุดโลกขนาดนั้น
    แต่เป็นเกมภารกิจไขปริศนาผ่านด่านครับ โดยเราต้องควบคุมตัวละคร เพื่อหาวิธีการเปิดทางไปยังด่านต่อไปให้ได้ ไม่ว่าจะใช้วิธีการผลัก ดึง ดัน กดปุ่มต่างๆ ฯลฯ ครับ

วิธีการเล่นก็แสนง่าย เราจะมีมืออยู่ 2 ข้าง โดยควบคุมด้วย คลิ๊กซ้าย และขวา การกดค้างจะเป็นการยืนมือไปหยิบจับหรือยื่นไปกดปุ่มต่างๆ
    ส่วนมุมมองก้มเงยซ้ายขวา จะมีผลกับตำแหน่งของการยื่นมือออกไป เราสามารถชูมือโดยการเงยหน้าแล้วกดเม้าส์ค้างไว้
    เกาะที่ีสูงแล้วก้มหน้าเพื่อเป็นการยันตัวขึ้นข้างบนได้ หรือเราจะเกาะแล้วเหวี่ยงตัวก็ได้เช่นกัน
    การเดินควบคุมด้วยปุ่ม WASD และ Spacebar ในการกระโดดครับ แต่อย่าคาดหวังอะไรกับการกระโดดเพราะมันไม่ได้สูงหรือไกลเลย

อ่านต่อ : THISISGAMETHAILAND

FULL - ALI123 - 468MB

ONE2UP | FILECONDO | RABBITFILE | MEGA

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 11th August 2016 เมื่อ 08:07
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แพ้เป็นถ่าน ผ่านเป็นเพชร
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 174

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มายืนยันว่าโหลดมาแล้วเล่นได้ค่ะ ตอนแรกเราโหลดจากคนอื่นอีกกระทู้นึงมันไม่ใช่เวอร์ชั่นเต็มเราก็ลบไป มาโหลดของที่นี่เพิ่ม สกินที่เราเพ้นท์ไว้นึกว่าจะหาย มันก็ยังอยู่

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lFRlinnozenture อ่านกระทู้
    มายืนยันว่าโหลดมาแล้วเล่นได้ค่ะ ตอนแรกเราโหลดจากคนอื่นอีกกระทู้นึงมันไม่ใช่เวอร์ชั่นเต็มเราก็ลบไป มาโหลดของที่นี่เพิ่ม สกินที่เราเพ้นท์ไว้นึกว่าจะหาย มันก็ยังอยู่
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimpig123 อ่านกระทู้

ขอบคุณที่ช่วยยืนยันมากๆครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

Tags for this Thread