ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] TOTAL WAR: WARHAMMER - [ REPACK - VALDENI CRACK BY VOKSI ] - [Update 2 + 3 DLC] - [SINGLE LINK|OPENLOAD|KUMPULBAGi|FILEFENIX]

Title: Total War: WARHAMMER
    Genre: Action, Strategy
    Developer: Creative Assembly
    Publisher: SEGA
    Release Date: 24 May, 2016

Total War: WARHAMMER The Old World echoes to the clamour of ceaseless battle. The only constant is WAR!

A fantasy strategy game of legendary proportions, Total War: WARHAMMER combines an addictive turn-based campaign of epic empire-building with explosive, colossal, real-time battles, all set in the vivid and incredible world of Warhammer Fantasy Battles.

Command four wholly different races: the Empire, the Dwarfs, the Vampire Counts and the Greenskins, each with their own unique characters, battlefield units and play style.

Lead your forces to war as one of eight Legendary Lords from the Warhammer Fantasy Battles World, arming them with fabled weapons, armour and deadly battle magic; hard-won in individual quest chains.

For the first time in a Total War game, harness storms of magical power to aid you in battle and take to the skies with flying creatures, from ferocious dragons and wyverns to gigantic griffons.

Hundreds of hours of gameplay await you at the dawn of a new era. Total War: WARHAMMER brings to life a world of legendary heroes, towering monsters, flying creatures, storms of magical power and regiments of nightmarish warriors.

RePack By VALDENI 9.9 GB
    Do not cut | Do not recoded
    Installed Update 2

There are all the DLC :
    Total War: WARHAMMER - Blood for the Blood God
    Total War: WARHAMMER - Call of the Beastmen
    Total War: WARHAMMER - Chaos Warriors Race Pack

Installation time 10-15 minutes
    Repack by Valdeni

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

KUMPULBAGi LINK.1 -||- KUTUCUGUM LINK.2

1GB/1-PART

Openload

https://binbox.io/9xFm2#ZETbSlOr

Filefenix

https://binbox.io/MXjzq#m7JSBbs8

MultiUp

https://binbox.io/i0tuf#iCQmxivE

Kumpulbagi

https://binbox.io/6i0Js#yapqRLrA

Kutucugum

https://binbox.io/UXAYK#1IgGmyVC

Total War Warhammer Hybrid Crack-Voksi

KUMPULBAGi -||- MEGA-||- OPENLOAD-||- ZIPPYSHARE -||- MULTIUP

1. Start DLauncher.exe
    2. Login to your account.
    3. Wait the game to be patched.
    4. Start DLauncher.exe again.
    5. Login.
    6. Enjoy.

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่เข้าเกมส์แล้วขึ้น

ให้โหลดไฟล์ตัวนี้ http://rgho.st/8dyQFXmlK

ไปลงทับในโฟรเดอร์เกมส์เลยครับ แล้วลองทำใหม่ตั้งแต่ครั้งแรก

for english langauge place the files in the data folder :http://81.169.220.48/bd/#/view/file/...k6pow/Data.rar

PASSWORD:
    PCGames-ABnormal.Club

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 8th August 2016 เมื่อ 14:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    แตงค์ครับ
    VOKSI ศิษย์ เจได ชื่อนี้ท่านจะได้ถูกกล่าวขานไปยันเพล 10 เลยครับ ....สุดตรีนท่าน 5555
    2. Login to your account. ล๊อคเข้าสตีมเหมือนกัน ถ้าใช้ ใช้สตรีมเดียวกะเกมส์ตัวอื่นของVOKSI ได้ไม่มีปัญหานะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sKY_wALKER : 7th August 2016 เมื่อ 16:12

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ลิ้งที่โหลดแรงเต็มสปีดจะมี Kumpulbagi,Openload,Filefenix 3 เว็บนี้จะโหลดแรง อย่ามัวงมอยู่กับเว็บที่เคยโหลดประจำ ลองของใหม่ ๆ บ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย abnormal1234 : 7th August 2016 เมื่อ 16:45

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    repack เจ้านี่ลงแล้วเล่นได้ผ่านใช่มั๊ย เด๊๊ยวมาโหลดขอบคุณครับ เอาให้ฮาดดิสไหม้กันไปเลยวันนี้ - -

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AjajaKidz อ่านกระทู้
    repack เจ้านี่ลงแล้วเล่นได้ผ่านใช่มั๊ย เด๊๊ยวมาโหลดขอบคุณครับ เอาให้ฮาดดิสไหม้กันไปเลยวันนี้ - -
    ตอนนี้ Repack มี อยู่ 2 เจ้าครับที่ลงแล้วเล่นได้ SEYTER กับ VALDENI

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    แคล๊กเจ้านี้ มารัวๆเลยโหลดไม่ทันแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ถามหน่อยใช้สตรีมตัวเด่วกะเกมส์Rise of the Tomb Raider/JUST CAUSE 3 : XL EDITION ได้เปล่า ตอนนี้ลองแค่น้องตูมเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เปลี่ยนจากแนวเดิมเป็นแฟนตาซีก็น่าสนใจดีนะ

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

ทำตามขั้นตอนที่บอกไว้ข้างบนแล้ว

พอเข้าแล้วเป็นแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โหยยย เกมส์มารัวๆ ถึงจะเกมส์เก่าที่ แคร๊ก ใหม่ก็เถอะ ถามไรหน่อยครับ เกมส์นี้เป็นเกมส์รบแบบ the lord of the ring รึป่าวครับที่สร้างฐานสู้กับบอทไรแบบนั้นป่าว ??

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totawan002 อ่านกระทู้

ทำตามขั้นตอนที่บอกไว้ข้างบนแล้ว

ทำตามวิธีนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมทำกี่รอบก็เป็นแบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mojamoja : 8th August 2016 เมื่อ 00:15

กล่าวขอบคุณ
    931
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ทำตามวิธีนี้ครับ

เหมือนกันครับ กี่รอบๆก็ไม่ได้ ลบลงใหม่แล้วเปลี่ยนไอดีสตรีมแล้ว ก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totawan002 อ่านกระทู้

ของผมก็ขึ้นแบบนี้เลยทำตามคลิปแล้ว งงเหมือนกันครับแต่ Rise of the Tomb Raider เล่นได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fermion อ่านกระทู้
    ของผมก็ขึ้นแบบนี้เลยทำตามคลิปแล้ว งงเหมือนกันครับแต่ Rise of the Tomb Raider เล่นได้ปกติ
    อันนี้น่าจะเป็นที่ตัว Crack ครับ ผมลองเข้าไปอ่านมา

http://rutor.info/torrent/517695/tot...ack-ot-valdeni

กล่าวขอบคุณ
    0
    สรุปยังไม่มีใครเล่นได้...

กล่าวขอบคุณ
    73
    เท่าที่ดู ๆ ทางของทีม SEYTER ได้ลบตัวเกมส์ออกไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    63
    อันนี้น่าจะเป็นที่ตัว Crack ครับ ผมลองเข้าไปอ่านมา

http://rutor.info/torrent/517695/tot...ack-ot-valdeni
    อดลองเลย หนีไปจับโปเกม่อนต่อดีกว่า

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ถามคนที่โหลดเกมส์ของvoksiเล่น เกิน2เกมส์นิดครับ

ทุกครั้งที่สลับเกมส์เล่นแบบออฟไลน์ ท่านต้องออนไลน์เพื่อเข้าเกมส์อื่นใหม่อีกครั้งมั้ยครับ หรือแค่กด1 ก็เข้าได้เลย?

กล่าวขอบคุณ
    0
    เท่าที่ดู ๆ ทางของทีม SEYTER ได้ลบตัวเกมส์ออกไปแล้ว
    สรุปยังเล่นไม่ได้ดิ
    อยากรู้ วิธที่เค้าทำคือเอาสตรีมมาทำเป้นตัวหลอกแล้วเชื่อมกับสตรีมที่เราสมัครใหม่ ต่อออนไลน์ครั้งเดียว ครั้งต่อไปก็ไม่ต้องออนไลน์แล้ว แบบนี้จะโดยสตรีมจับได้เปล่า

กล่าวขอบคุณ
    73
    ในคลิปนี้เขาเล่นได้ แต่ตัวเกมส์คนละตัวกัน ถ้าอยากลอง ผมก็จะอัพให้ได้นะ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    สรุปยังเล่นไม่ได้ดิ
    อยากรู้ วิธที่เค้าทำคือเอาสตรีมมาทำเป้นตัวหลอกแล้วเชื่อมกับสตรีมที่เราสมัครใหม่ ต่อออนไลน์ครั้งเดียว ครั้งต่อไปก็ไม่ต้องออนไลน์แล้ว แบบนี้จะโดยสตรีมจับได้เปล่า
    เขาใช้วิธีหลอกสตีมว่าเกมส์ที่เราเปิดเล่นทั้งหมด เป็นเกมส์ DOOM DEMO(ฟรี)ครับ ถ้าเกมส์นี้โดนถอดออกจากสตีม(หรือเซิร์ฟD)เมื่อไรก็จบเห่หมด
    ถ้าเปิดครั้งแรกแล้วไม่ออนอีกเลย แอคทีฟก็ไม่หายไปใหนครับ เล่นได้เรื่อยๆ ถึงเกมส์จะโดนถอดออกจากสตีมไปแล้ว

ว่าแต่ ท่านเคยลองสลับเกมส์เล่นแบบออฟไลน์มั้ยครับ? มันต้องออนไลน์อีกรอบมั้ยเพื่อเข้าอีกเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    931
    ผมอยากเล่นนะ เงินไม่พอซื้อแท้

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เท่าที่ผมคิดนะเหมือนคนที่เล่นเกมส์นี้ดันไปเล่นออนไลน์เหมือนในคลิป ผมว่าทาง Steam เขาคงจับได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    เขาใช้วิธีหลอกสตีมว่าเกมส์ที่เราเปิดเล่นทั้งหมด เป็นเกมส์ DOOM DEMO(ฟรี)ครับ ถ้าเกมส์นี้โดนถอดออกจากสตีม(หรือเซิร์ฟD)เมื่อไรก็จบเห่หมด
    ถ้าเปิดครั้งแรกแล้วไม่ออนอีกเลย แอคทีฟก็ไม่หายไปใหนครับ เล่นได้เรื่อยๆ ถึงเกมส์จะโดนถอดออกจากสตีมไปแล้ว

ว่าแต่ ท่านเคยลองสลับเกมส์เล่นแบบออฟไลน์มั้ยครับ? มันต้องออนไลน์อีกรอบมั้ยเพื่อเข้าอีกเกมส์
    ได้ครับ แต่ถ้าเกมสืตัวอื่นครั้งแรกอาจต้องออนไลน์ครับ เดานะเพราะตอนนี้ผมมีแต่น้องทรูมครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: