ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: rise of tomb cpu 90%

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194

Angry rise of tomb cpu 90%

สอบถามหน่อย ว่าเป็นที่แคล๊ก หรอ เป็นที่เครืองผม พึงมาเป็นเนี้ย cpu 90 เล่นแล้วกระตุก แต่ การ์ดจอผมทำงาน สบายเรย แรมการ์ดเวลาเล่นไม่ถึง2GB ปรับ media งงมากที่แรก นึกว่าการ์ดจอไม่ไหว เรยแลค แต่ ไปเปิดดู cpu z gpu z cpuวิ่ง 90 ไม่เคยเป็นเรย ยังไง รบกวนด้วย แคล๊กของ voksi cpu a8 7600 การ์ด 750ti แรม 18

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,825
    มันมี Crack ตัวใหม่แล้วไม่ใช่เหรอครับ มันของ CPY ลองไปดูกระทู้ของคุณ Ramis หรือ Gii1818 ได้ครับเขาอัพไว้อยู่ครับ ^_^
    อันนี้ของคุณ Ramis ครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=274895
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 11th August 2016 เมื่อ 00:08

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อย ว่าเป็นที่แคล๊ก หรอ เป็นที่เครืองผม พึงมาเป็นเนี้ย cpu 90 เล่นแล้วกระตุก แต่ การ์ดจอผมทำงาน สบายเรย แรมการ์ดเวลาเล่นไม่ถึง2GB ปรับ media งงมากที่แรก นึกว่าการ์ดจอไม่ไหว เรยแลค แต่ ไปเปิดดู cpu z gpu z cpuวิ่ง 90 ไม่เคยเป็นเรย ยังไง รบกวนด้วย แคล๊กของ voksi cpu a8 7600 การ์ด 750ti แรม 18
    คนเล่นของแท้ก็เป็นครับ ไม่ได้เป็นเฉพาะCrack ไม่รู้ว่าเพราะอะไร ของผมเป็นเวลาเปิดgoogle chrome

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    โหลดรีแพ็คมาใช่มั้ยครับ? ถ้าใช่ จากกระทู้ใหน ขอดูไฟล์ติดตั้งด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    233
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    โหลดรีแพ็คมาใช่มั้ยครับ? ถ้าใช่ จากกระทู้ใหน ขอดูไฟล์ติดตั้งด้วยครับ
    ของ ท่านนี้อ่ะ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=288880 เล่นผ่านสตรีมครับ ท่านมี แบบไหนแนะนำผมหน่อยแบบไม่ผ่านสตรีมผมได่โหลดใหม่มาลอง แลคมาก เป็นที่ตัว เกมส์แน่ๆ ยังไงรบกวนหาให้ทีครับ เล่นไม่สนุกเรย ถามอีกเรื่องครับ จะเก็บเซฟเก่าต้องทำไง ยากเล่นแบบไม่แลค cpuวิ่ง100 ผมนี้งงเรย

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    ของ ท่านนี้อ่ะ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=288880 เล่นผ่านสตรีมครับ ท่านมี แบบไหนแนะนำผมหน่อยแบบไม่ผ่านสตรีมผมได่โหลดใหม่มาลอง แลคมาก เป็นที่ตัว เกมส์แน่ๆ ยังไงรบกวนหาให้ทีครับ เล่นไม่สนุกเรย ถามอีกเรื่องครับ จะเก็บเซฟเก่าต้องทำไง ยากเล่นแบบไม่แลค cpuวิ่ง100 ผมนี้งงเรย
    กระทู้นั้นเป็นตัวเกมส์อัพเดทเก่านะครับ
    UPDATE 1 = Patch v1.0.610.1

ตัวเกมส์ปัจจุบัน (CONSPIR4CY)
    UPDATE 8 (or12) = Patch v1.0.668.1

แนะนำโหลดเกมส์ใหม่ v1.0.668.1 เอาแบบfullเล่นไม่ผ่านสตีมดีกว่าครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=274895

หรือไม่ก็ โหลดตัวรวมอัพเดทมาลง แนะนำ3DM (ตัวรวมอัพเดทของทีมอื่นผมไม่แนะนำนะ มีบัคแถม)
    แล้ว ตามด้วยลงแคล็กCONSPIR4CYในกระทู้ท่านRamisอีกที ก็ไม่ต้องเล่นผ่านสตีมแล้ว
    http://www82.zippyshare.com/v/8hpKFKKG/file.html

วิธีย้ายเซฟ Credit:G4U55

1. ไปที่โฟลเดอร์เกมส์,แบ็คอัพไฟล์ในโฟลเดอร์นี้เก็บไว้ (โฟลเดอร์เกมส์\Steam\userdata\xxxxxxxxx\391220\remote\)

2. เปลี่ยนแคล็กเป็นของ CONSPIR4CY แล้วเปิดเกมส์(ไม่ผ่านสตีม) ปิด

3. ก็อปไฟล์จากโฟลเดอร์เดิม ทั้งหมดยกเว้น"profile.dat" ไปวางที่ (C:\Users\ชื่อ\Documents\CPY_SAVES\CPY\391220\)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 12th August 2016 เมื่อ 00:32

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เกมนี้กิน cpu เอาเรื่องงับ i7 2600k @5.0 100เปอเซ็น บางฉาก ส่วนใหญ่ 80-95

กล่าวขอบคุณ
    233
    เอาแคล๊กที่ให้มาลงทับไปเรยหรอ
    แล้วลองเปิดตัวเกมส์ใหม่ ใช้ใหม

กล่าวขอบคุณ
    143
    เอาแคล๊กที่ให้มาลงทับไปเรยหรอ
    แล้วลองเปิดตัวเกมส์ใหม่ ใช้ใหม
    ที่ให้ไปไม่ใช่แคล็กนะครับ มันคือตัวอัพเดทแบบรวม1-12 ต้องโหลดแบบบิทนะ ธรรมดาไม่มี ลงเสร็จแล้ว ก็ลงแคล็กโหลดได้ในกระทู้ท่าน Ramis ครับ

ว่าแต่ แล็คที่ท่านว่า มันแล็คแค่ใหนครับ บอกเป็น fps ได้มั้ย? จะได้เทียบสเปคเครื่องอื่นถูกว่าปรกติรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    233
    ของผมมัน 25-40 อ่ะ แรมการ์ดกินไป ตามนี้เรย http://www.mx7.com/view2/zhUOhf24FB3Uezya http://www.mx7.com/view2/zhUOumfja4XHIB2P

กล่าวขอบคุณ
    233
    แก้ไข่ไงดี โหลดใหม่เรยใหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    แก้ไข่ไงดี โหลดใหม่เรยใหมครับ
    เหมือนจะปรกตินะครับ A8 7600 fps ก็ประมาณนี้ล่ะ 25-40
    โหลดใหม่คงไม่ได้ช่วยอะไรมากครับ แค่ได้แพทใหม่กับไม่ต้องเปิดผ่านสตีม ^^"

กล่าวขอบคุณ
    233
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    เหมือนจะปรกตินะครับ A8 7600 fps ก็ประมาณนี้ล่ะ 25-40
    โหลดใหม่คงไม่ได้ช่วยอะไรมากครับ แค่ได้แพทใหม่กับไม่ต้องเปิดผ่านสตีม ^^"

ผมใช้ 750tiเล่นครับ ไม่ได้ใช่การ์ดจอ r7 ของ a ซีรืย์ เฟรทมัน น้อยก้องี้ แต่มัน แลคแบบ แปลกๆ อาการเหมือน แลค+ค้าง

กล่าวขอบคุณ
    143
    ผมใช้ 750tiเล่นครับ ไม่ได้ใช่การ์ดจอ r7 ของ a ซีรืย์ เฟรทมัน น้อยก้องี้ แต่มัน แลคแบบ แปลกๆ อาการเหมือน แลค+ค้าง
    ค้างเป็นระยะๆนี่ หมายถึง Stuttering รึเปล่า? ถ้าใช่ ให้ไปปิด overlay ในสตีม กับ exclusive fullscreen ในหน้าเปิดเกมส์ครับ

แต่ซีพียูวิ่งเต็มแบบนี้ ผมว่าอาการมันเหมือนซีพียูคอขวดส่งงานให้การ์ดจอไม่ทันนะครับ การ์ดเลยวิ่งได้แค่นั้น ถ้าท่านไม่แน่ใจ ก็ลองปรับดูก่อนก็ได้ครับ

ว่าแต่ ลองลงอัพเดทเกมส์กับแคล็กใหม่รึยัง ไม่หายใช่มั้ย?

กล่าวขอบคุณ
    233
    ค้างเป็นระยะๆนี่ หมายถึง Stuttering รึเปล่า? ถ้าใช่ ให้ไปปิด overlay ในสตีม กับ exclusive fullscreen ในหน้าเปิดเกมส์ครับ

แต่ซีพียูวิ่งเต็มแบบนี้ ผมว่าอาการมันเหมือนซีพียูคอขวดส่งงานให้การ์ดจอไม่ทันนะครับ การ์ดเลยวิ่งได้แค่นั้น ถ้าท่านไม่แน่ใจ ก็ลองปรับดูก่อนก็ได้ครับ

ว่าแต่ ลองลงอัพเดทเกมส์กับแคล็กใหม่รึยัง ไม่หายใช่มั้ย?
    อัพ เดท เวอร์ชั้นหรออัพ เดท แคล๊กอ่ะะครับ ของผม มันเปน vosk อัพเดท 1 อ่ะ มันมีแค่ นี้ ถ้าผมจะอัพเดทเป็น ไม่มี สตรีมต้องทำไง หรอต้องอัพเดทแบบใช้สตรีมไปกอน

กล่าวขอบคุณ
    143
    อัพ เดท เวอร์ชั้นหรออัพ เดท แคล๊กอ่ะะครับ ของผม มันเปน vosk อัพเดท 1 อ่ะ มันมีแค่ นี้ ถ้าผมจะอัพเดทเป็น ไม่มี สตรีมต้องทำไง หรอต้องอัพเดทแบบใช้สตรีมไปกอน
    อัพเดทแบบใช้สตีมทำไม่ได้ครับ ลงแล้ว ลงเลย

เรื่องอัพเดทผมอธิบายไปแล้ว แต่เหมือนท่านจะงง - - งั้นผมว่าเอาง่ายๆแล้วกัน
    โหลดใหม่หมดครับ หาตัวเกมส์ของ CONSPIR4CY ตัว full หรือ repack ตามสะดวกเลย
    แต่ไม่รับประกันว่าจะหายกระตุกนะ เพราะมันอาจจะตันซีพียูจริงๆอย่างที่บอก แต่ยังไงอัพเดทใหม่ก็ดีกว่าตัวที่ท่านเล่นอยู่แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    233
    อัพเดทแบบใช้สตีมทำไม่ได้ครับ ลงแล้ว ลงเลย

เรื่องอัพเดทผมอธิบายไปแล้ว แต่เหมือนท่านจะงง - - งั้นผมว่าเอาง่ายๆแล้วกัน
    โหลดใหม่หมดครับ หาตัวเกมส์ของ CONSPIR4CY ตัว full หรือ repack ตามสะดวกเลย
    แต่ไม่รับประกันว่าจะหายกระตุกนะ เพราะมันอาจจะตันซีพียูจริงๆอย่างที่บอก แต่ยังไงอัพเดทใหม่ก็ดีกว่าตัวที่ท่านเล่นอยู่แน่นอน
    ขอบคุณมากครับ ให้ความรู้ผมมากเรย ท่าน Got.Jsha อิอิ (คงโหลดใหม่อ่ะครับแล้วเก็บเซฟเก่าไว้)