ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: BOT POKEMON GO แจกฟรี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

BOT POKEMON GO แจกฟรี

BOT POKEMON GO แจกฟรี

Download
    Download

วิธีใช้
    ใช้เซตค่าเริ่มต้นที่มันตั้ง มันจะเก็บมอน+ปล่อยมอนของมันเอง ((มอนของเราจะไม่หายไปไหน))

ไม่มีไวรัสเเน่นอนทดลองใช้เเล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอบคุณครับ แจ่มครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เเต้งกิ้วววววววววววววว

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    แค่ โปเกม่อน โก ยัง Hack กัน มันจะไปสนุกเหมือนคนอื่นหรอ

ที่ พยายามเดินหา ตามหา จับ อัพเลเวล เดินหาของ เดินฟักไข่

ใช้ hack cp ไปจะไปสนุกอะไร!!!!!!!! อวดโชวเท่ๆว่างั้น

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    แค่ โปเกม่อน โก ยัง Hack กัน มันจะไปสนุกเหมือนคนอื่นหรอ

ที่ พยายามเดินหา ตามหา จับ อัพเลเวล เดินหาของ เดินฟักไข่

ใช้ hack cp ไปจะไปสนุกอะไร!!!!!!!! อวดโชวเท่ๆว่างั้น
    แจกครับ ใครจะใช้ก็ใช้ ใครจะไม่ใช้ก็ไม่ต้องใช้ อย่าบ่นครับ ความสนุกคนเล่นไม่เหมือนกันจบนะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ขอวิธีใช้แบบละเอียดกว่านี้หน่อยได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ใช้เซตตั้งค่าที่มันให้ตอนแรกเลยครับ ที่เหลือก็ตั้งพิกัดไว้ที่ไหน

Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ใช้บอท แบบนี้แล้วจะโดนแบนมั้ยครับ?
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ juujub988 อ่านกระทู้
    แจกครับ ใครจะใช้ก็ใช้ ใครจะไม่ใช้ก็ไม่ต้องใช้ อย่าบ่นครับ ความสนุกคนเล่นไม่เหมือนกันจบนะ
    ไม่ไห้เขาบ่นได้ยังไง มันเป็นเกมออนไลน์โกงแบบนี้มันกระทบคนอื่น ความสนุกคนเล่นไม่เหมือนกันใช่แต่สนุกได้โดยที่ไมทำให้คนอื่นลำบากไม่ได้เหรอ? คงไม่มีไครบ่นเลยถ้ามันออฟไลน์เล่นคนเดียวจะโกงไปไม่มีไครว่า ลอจิกง่ายๆคิดไม่ได้ก็เกินไปนะ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มันโกงได้ก็ต้องมีคนโกงครับ เหมือน roexe แหละ แรกๆคนเยอะจนล้น ตอนนี้ บอทเกลื่อน จนคนหายไป เกินครึ่ง ถึงยังเยอะอยู่แต่ก็หายไปเยอะเหมือนกัน และบอทก็ยังอยู่ !! // มีคนออกมาบอกว่ามีบอทอย่างโน้นอย่างนี้ แต่ก็ยังมีคนเสียเงิน เพื่อ ซื้อ เพื่อบอท อยู่ดี ทำไรไม่ได้่หรอกครับ แบนไปก็ไม่หมด ^^ /// ถามไรนิดครับ พอดีเครื่องโทรสับผมเล่นไม่ได้ ถ้าผมเล่นใน BlueStacks เพื่อบอท จะได้มั้ย ฮ่าๆ ถึงรู้ว่าไม่สนุกเท่าไปเดินจับเองก็เถอะ ไม่อยากเสียตังซื้อโทรสับเพื่อเกมส์โปเกม่อน เกมส์เดียวนี่เนอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teazaza1174 : 14th August 2016 เมื่อ 05:13

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ดีๆ แจกกันออกหน้าออกตาไปเลย โกงกันเยอะๆ แต่กูววววววว ต้องเดินหา ไม่เดือนร้อนเลย ถุ้ยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    มันโกงได้ก็ต้องมีคนโกงครับ เหมือน roexe แหละ แรกๆคนเยอะจนล้น ตอนนี้ บอทเกลื่อน จนคนหายไป เกินครึ่ง ถึงยังเยอะอยู่แต่ก็หายไปเยอะเหมือนกัน และบอทก็ยังอยู่ !! // มีคนออกมาบอกว่ามีบอทอย่างโน้นอย่างนี้ แต่ก็ยังมีคนเสียเงิน เพื่อ ซื้อ เพื่อบอท อยู่ดี ทำไรไม่ได้่หรอกครับ แบนไปก็ไม่หมด ^^ /// ถามไรนิดครับ พอดีเครื่องโทรสับผมเล่นไม่ได้ ถ้าผมเล่นใน BlueStacks เพื่อบอท จะได้มั้ย ฮ่าๆ ถึงรู้ว่าไม่สนุกเท่าไปเดินจับเองก็เถอะ ไม่อยากเสียตังซื้อโทรสับเพื่อเกมส์โปเกม่อน เกมส์เดียวนี่เนอะ
    คือยังไงคนอื่นโกงแล้วเราต้องโกงตาม? คนอื่นทำผิดเราก็ทำบ้างไม่เห็นเป็นอะไร อย่างเงี้ยเหรอ? สาบานได้ว่าคิดแล้ว? ประเด็นใม่ได้อยู่ที่ออกนอกบ้านไปเล่นสนุกกว่า มันอยู่ที่สามัญสำนึก จะมาตามใจฉัน กับสังคมคนหมู่มากได้ยังไง โทรศัพท์เล่นไม่ได้ไม่มีโทรศัพท์เล่น ?ก็ไม่ต้องเล่นสิถูกใหมอ่ะ มันก็แค่เกมโปเกม่อนแค่เกมเดียวเองนี่ โกงไปไม่โตรู้จักใหม

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เอ่อ ใจเย็นนะครับ - -* ไม่ได้บอกว่า โกงแล้วต้องโกงตามสักนิด ที่ผมบอกว่าก็เพราะต้องการสื่อว่า เกมส์ออนไลน์ มันต้องมีบอทเป็นของคู่กันครับ คุณจะห้ามยังไงก็ตาม ถ้าคนมันจะใช้แล้ว ยังไงละครับ ?? ไปบอกโน้นนี่นั้นได้ที่ไหน เหมือนมีกฎหมายบอกห้ามข่มขืนแล้วไงครับ ข่าวทุกวันนี้ ข่มขืน ทุกๆ 5 นาทีได้เลยทีเดียว ออกข่าวแทบจะติดๆกันตลอด อีกตัวอย่างนึงก็คล้ายๆเกมส์แท้เกมส์เถื่อนแหละครับ // เหมือนจะเข้าประเด็นดราม่าซะงั้น เอาเถอะ ตกลงใช้ได้ใน bluestacks มั้ยบอกกันด้วยนะครับ !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teazaza1174 : 14th August 2016 เมื่อ 07:12

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teazaza1174 อ่านกระทู้
    เอ่อ ใจเย็นนะครับ - -* ไม่ได้บอกว่า โกงแล้วต้องโกงตามสักนิด ที่ผมบอกว่าก็เพราะต้องการสื่อว่า เกมส์ออนไลน์ มันต้องมีบอทเป็นของคู่กันครับ คุณจะห้ามยังไงก็ตาม ถ้าคนมันจะใช้แล้ว ยังไงละครับ ?? ไปบอกโน้นนี่นั้นได้ที่ไหน เหมือนมีกฎหมายบอกห้ามข่มขืนแล้วไงครับ ข่าวทุกวันนี้ ข่มขืน ทุกๆ 5 นาทีได้เลยทีเดียว ออกข่าวแทบจะติดๆกันตลอด อีกตัวอย่างนึงก็คล้ายๆเกมส์แท้เกมส์เถื่อนแหละครับ // เหมือนจะเข้าประเด็นดราม่าซะงั้น เอาเถอะ ตกลงใช้ได้ใน bluestacks มั้ยบอกกันด้วยนะครับ !!
    นั่นมันเรื่องของคนอื่นจะโกงไม่โกงผมไปบอกไม่ได้แต่ผมคุยกับคุณอยู่ตอนนี้ลืมเรื่องคนอื่นโกงไม่โกงไปได้เลย ถ้าคุณไม่ใช้คนโกงก็ลดลงและคนที่เดือดร้อนเพราะผลจากการโกงถูกใหม แล้วยกลอจิกข่มขืนมาเหมือนมัดตัวเอง ผมก็ยืนยันแบบเดิม คนข่มขืนเห็นในข่าวตลอดใครๆเขาก็ข่มขืนกัน เลยลองข่มขืนบ้าง อย่างเนี้ยเหรอ? แล้วถ้าวันนึงคนรอบตัวคุณถูกโกงหรือถูกข่มขืนคุณก็โอเคกับมันสินะ เพราะ "ใครๆเขาก็ทำกัน" วางอคติตัวเองลงก่อนแล้วลองคิดดีๆ ถ้าคุณไม่โกงจำนวนคนโกงก็จะหายไป1คนถึงมันจะไม่มากก็ยังดีกว่าไปเพิ่มจำนวนให้มัน แล้วก็บอกไปแล้วว่าถ้าอยากโกงจริงๆไปโกงเกมที่เล่นคนเดียวนู้นคนอื่นจะได้ไม่เดือดร้อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oom789as : 14th August 2016 เมื่อ 14:41