ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

Watch Dogs 2 ชวนล่าค่าหัวผู้เล่น ในโหมดใหม่ ‘Bounty Hunter’

Watch Dogs 2 ชวนล่าค่าหัวผู้เล่น ในโหมดใหม่ ‘Bounty Hunter’

เพื่อให้การร่วมเล่นกับเพื่อนๆ ในโหมดผู้เล่นหลายคนแบบไร้รอยต่อของเกม Watch Dogs 2 สนุกมากขึ้น Ubisoft เลยได้คิดค้นโหมดใหม่ที่ได้เปิดตัวออกมาพร้อมกับตัวอย่างใหม่ในงาน Gamescom ครับ

โหมดที่ว่าคือ Bounty Hunter ที่เมื่อมีผู้เล่นสร้างความโกลาหลไว้มากเกินไปในโลกของเกมและถูกตำรวจไล่จับ อาจทำให้ผู้เล่นดังกล่าวเข้าสู่โหมด Bounty Hunter และเป็นเป้าหมายของ 3 ผู้เล่นที่เข้ามาร่วมเล่นด้วยทันที และผู้เล่นยังสามารถตกเป็นเป้าหมายของโหมด Bounty Hunter ได้เลยผ่านแอพบนมือถือของ มาร์คัส ฮอลโลเวย์ หรือตัวเอกของเรานั่นเอง

นอกจากนี้เกมยังมีโหมด Online Coop ที่เอาไว้ทำกิจกรรมและภารกิจร่วมกับเพื่อนๆ และโหมด Online Invations ที่เข้าไปแฮ็กมือถือของผู้เล่นคนอื่นๆ เหมือนในภาคแรก

Video

เกมวางจำหน่าย 15 พฤศจิกายนนี้บน PS4, Xbox One และ PC

Credit By

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    ไม่มีอะไรตื่นเต้นเท่าบัคใหม่ๆที่จะได้พบเห็น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    มันก็เหมือนของ GTA V ป่าวหว่า เหมือนกันเลยไอ้ที่ตั้งค่าหัวคนอื่นได้เนี่ย
    http://www.youtube.com/user/LungCherm
    รวบรวมเกี่ยวกับ walkthorugh เกมต่างๆนะครับ รีเควสเกมได้ครับว่าจะให้ walkthorughเกมไหน

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ใหม่ตรงไหนวะ GTA V ver.hack ???

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    Graphic Down
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เล่นซ่อนแอบไปรอบๆรถโคตรลุ้นเลย มันกำลังจะกลับมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ใหม่สำหรับเขาแต่เก่ากับคนอื่น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ภาค 1 ยัง เล่น ไม่จบเลย ซื้อ มาตั้ง แต่ ออก แรกๆ ระบบ ขับรถ ไม่ไหวจะเล่นจริงๆ เลย ขาย key ทิ้งไปนานละ ผม ไม่ได้ ดู ถูก นะ แต่ มัน ไม่ สนุก แต่ ระบบ steal ก็ ok

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    บาย

ผมให้ภาษี Mafia III ดีกว่า
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ