ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: PC PROTOTYPE[PUTLOCKER 2 LINK]

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    Blog Entries
    1

PC PROTOTYPE[PUTLOCKER 2 LINK]

รายละเอียด : www.ozongame.com

ถ้าเกม The Sims 3 เป็นเกมแม่เหล็กสำหรับกลุ่มสาวๆ แล้วละก็ Prototype ก็คือเกมที่จะทำให้หนุ่มๆ หัวใจนักรบทั้งหลายยอมควักเงินซื้อมาเล่นเหมือนกัน ตัวเกมเป็นแบบเปิดโลกกว้างให้อิสระของผู้เล่นเหมือนก ับเกมอย่าง GTA และ Infamous แต่หลังจากที่หลายสื่อได้ทดลองเล่นแล้วก็ออกมาเปิดใจ ว่า " Prototype มันกว่าเกมในแนวเดียวกันหลายๆ เกม" โดยตัวเอกของเรื่องได้ถูกดัดแปลงทางชีวะภาพ จนกลายสภาพเป็นกึ่งมนุษย์ เขาสูญเสียความทรงจำ แต่ก็แลกกับพลังกำลังมหาศาล และ สุดยอดความสามารถในการต่อสู้มาทดแทน ถ้าพูดถึงฉากแอคชั่นแล้วละก็ Prototype ให้ความสำคัญมาก โดยตัวละครหลักของเราสามารถเปลี่ยนแปลงรูปแบบการโจมต ีได้หลากหลาย จากการเปลี่ยนสภาพร่างกายของตัวเองให้กลายเป็นอาวุธท ำลายร้าง และ ต้องรับมือกับบรรดาทหารทั้งหลาย ที่มาพร้อมกับรถถังเข้ามายิงถล่มคุณกลางเมือง และ ในช่วงหลังคุณจะได้ดวลกับสิ่งมีชีวิตที่ผ่านการดัดแป ลง เหมือนกับตัวเอกของเรื่องที่เป็นต้นแบบด้วย ความอิสระในการเคลื่อนไหว และอิสระในการหยิบจับยูนิตรอบตัว เป็นอีกหนึ่งจุดที่ทำให้เกมนี้ตอบสนองฉากแอคชั่น และการโจมตีในแบบต่างๆ ได้มากยิ่งขึ้น อย่างการจับทหารขว้างใส่เครื่องบิน การใช้ดาบฟันจนร่างขาดสองท่อน รวมไปถึงการรวมร่างเข้าไปในสิ่งมีชีวิตอื่นเหมือนกับ การปลอมตัวด้วย

System Requirement

OS: Windows XP (with Service Pack 3) and Windows Vista (with Service Pack 2)
    Processor: Intel Core 2 Duo 2.6 GHz or AMD Athlon 64 X2 3800+ or better
    RAM: 1 GB of RAM for Windows XP / 2 GB Windows Vista systems
    Hard Drive Space: 8 GB of uncompressed hard disk space (Plus 500MB for swap file)
    All NVIDIA GeForce 7800 GT 256 MB and better chipsets
    All ATI Radeon X1800 256 MB and better chipsets
    Video Card: 256 MB 3D hardware accelerator card required - 100% DirectX 9.0c with Shader Model 3 support

Screen Shot

Video

Dowload Pulocker 2 Part

Part1 Part2

No!! Pass!!

โหลดไปแล้วก็ กันสักนิดนะครับ
    มีปัญหาอะไรโพสต์ไว้ หรือเข้าไปถามใน FACEBOOK ได้นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nazaa : 13th October 2011 เมื่อ 07:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    , :: ตั้งซะเช้าเชียว, มาเป็นกำลังใจให้จ้า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    427
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TwIgHTz อ่านกระทู้
    , :: ตั้งซะเช้าเชียว, มาเป็นกำลังใจให้จ้า
    ท่านก็มาเจิมสะเช้าเลย

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    ดันๆๆๆๆๆๆให้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    เป็นกำลังใจให้นะคร๊าบบ มาเจิมให้ อิอิ

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ดันๆๆๆ มันดันให้+มาให้กำลังใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    เขามห้มาดัน ผมก็มาดันครับ =.,= (คอมไม่มีพื้นที่จัดเก็บ)

นิยาย:การทหาร พจญภัย วิทยาศาสตร์

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    เป็นกำลังใจให้คุณ NAZAA ครับ(เฮียเเกให้มาดันในเฟส - -*)

Skrillex !

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ดันให้อีกคนครับ ยังไงก็สู้ๆนะครับ
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ดันละดัน ดัน ดัน

กล่าวขอบคุณ
    427
    1
    ดัน ดัน ดัน ดัน ดัน