ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

Question ซื้อPS4ปีหน้ายังคุ้มมั๊ยครับ?

ตอนนี้กำลังเก็บเงิน(ค่าไปโรงเรียน)วันละ60 น่าจะครบตอน ม.ค ปีหน้า

ตัวที่กำลังเล็ง รุ่น CUH-1200 500GB

เหตุผลที่ซื้อจะเอามาเล่น Uncharted collection เกมExclusive Ps4(ที่มันน่าเล่นหลายเกมซะเหลือเกิน)

และเกม Gta ภาคใหม่ที่จะมา (ตอนใหนไม่รู้555+แต่คงไม่ต้องรอพอทลงPCนานละ)

#ตามหัวข้อเลยครับ ยังพอคุ้มมั๊ย? หรอว่าเก็บรอPs5เลย?
    #ขอบคุณครับ
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    รอ PS 4.5 ดีกว่าครับ ส่วนตัวซื้อมาปีที่แล้ว ยังผิดหวังอยู่พอสมควร เล่นเกมก็ได้แค่ 30 fps สะส่วนใหญ่ มีน้อยเกมมากๆที่ 60 fps แถม resolution ส่วนใหญ่ได้แค่ 900p ไม่ใช่ 1080p ด้วยซ้ำ
    ถ้าซื้อมาเล่นพวก Exclusive คุ้มครับ มีแต่เกมดีๆทั้งนั้น
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ปีหน้าผมก็จะซื้อเหมือนกัน ยังคุ้มอยู่ครับอยู่ได้อีกหลายปี
    รอราคา ps4 neo กับ ps4 slim อยู่
    ฝากช่องผลงานเล็กๆน้อยทางช่อง YouTube หน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YoungDragon01 อ่านกระทู้
    ปีหน้าผมก็จะซื้อเหมือนกัน ยังคุ้มอยู่ครับอยู่ได้อีกหลายปี
    รอราคา ps4 neo กับ ps4 slim อยู่
    ก็นั่นหล่ะครับ ถ้าซื้อรุ่นธรรมดามันไม่คุ้มหรอกครับ
    รอรุ่นใหม่ไปเลยจะดีกว่า เล่นเกม 30fps กับ 60fps ฟิลที่ได้มันต่างกันสุดๆนะครับ สำหรับคนที่มีน่าจะเข้าใจความรู้สึกผม
    ยิ่งเกม Just cause 3 Dying light จะแตะ 30 fps นี่ยังเหนื่อยเลย 55555
    ถ้ารุ่นเก่าผมว่าอยู่ได้ไม่ถึงกี่ปีหรอกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TsunaZ : 22nd August 2016 เมื่อ 20:34
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you