ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

ชมกันให้จุใจกับเกมเพลย์ 20 นาทีของ Watch Dogs 2

ชมกันให้จุใจกับเกมเพลย์ 20 นาทีของ Watch Dogs 2

ถ้าตัวอย่างก่อนหน้านี้ของเกม Watch Dogs 2 ยังจุใจไม่พอ เมื่อวานนี้ทาง Ubisoft ได้ปล่อยเกมเพลย์ตัวใหม่ที่ยาวเกือบ 20 นาทีออกมาให้ชมกันเพิ่มเติมแล้วครับ ซึ่งนอกจากจะเป็นการโชว์เกมเพลย์ใหม่ๆ แล้ว ในคลิปยังอธิบายระบบต่างๆ ซึ่งได้แก่ ระบบการแฮ็คที่ลึกขึ้นกว่าเดิม โลกของเกม ระบบขับขี่ที่ได้รับการปรับปรุงใหม่ ระบบปรับแต่งเครื่องแต่งกาย โดรน การลอบเร้น การเล่นแบบ co-op และโหมดผู้เล่นหลายคน

ในภาคนี้ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น มาร์คัส ฮอลโลเวย์ ชาวอเมริกันเชื้อสายแอฟริกาจากโอ๊คแลนด์ที่ได้รับความไม่เป็นธรรมจากตำรวจตั้งแต่เด็ก เลยเป็นปมฝังใจเข้าร่วมกับกลุ่มแฮ็คเกอร์ Decsec เพื่อทำสิ่งที่ถูกต้อง

วางจำหน่าย 15 พฤศจิกายนนี้บน PS4, Xbox One และ PC

VIDEO :https://www.youtube.com/watch?v=himHh8ufMiA

Credit By http://4gamerth.com/watch-dogs-gameplay-20-minutes/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    กลัวออกมามันจะdown gradeอะดิ
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    กราฟฟิคอย่างกาก ถ้าตัวเกมส์จริงๆออกมาแล้วลดคุณภาพลงอีก รับรองขายไม่ออก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    บางคนคงเข็ดกับการ downgrade ภาคนี้ยูบิคงทำภาพแบบภาคแรกมาเลยไม่ต้องดาว5่า ไรละ ยูบิคงเข็ดแล้วเช่นกัน ให้เวลาไปตั้งเยอะคงจะทำออกมาได้ดีนะ ทำภาพเว่อร์ไปเดะหาว่าคอมสเป็คต่ำเล่นไม่ได้อีก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ดูแล้วเหมือน GTA San Andreas Remake เลย

ปล.ใส่เสื้อกล้ามนี่ใช่เลย

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    รอบนี้ เปิดตัวกราฟิกไม่สวย แต่วางจำหน่าย งามหยดหรือเปล่าว

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    กราฟฟิค ห่วย มาก กระตุกอีกต่างหาก

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    กราฟฟิคอย่างกาก เปิดตัวหวังจะให้ PC เข้าใจว่าได้กราฟฟิคนี้มาจริงๆหละสิ พอ PS4 มาสวยกว่าทั้ง PC ทั้งที่เล่นให้ดูตอนนี้อีกด้วยซ้ำมั่ง

ผมไม่ไว้ใจเกมค่ายนี้อีกต่อไปแล้วครับ แต่มีเกมเดียวที่ผมยังไว้ใจคือ AC ครับ ยังไม่โดนเรื่องดาวเกรด แต่ถ้าโดนผมเลิกยุ่งค่ายนี้เลย ดาวกราฟฟิคไม่เท่าไหร่อาจะมี mod ตามมาทีหลัง

แต่นี่เล่นเอาออกทั้ง Content บางตัวที่ทำให้อารมณ์ร่วมตอนเล่นขาดหายไปเยอะมาก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ตัวเล่นจริงก็คงประมาณนี้หล่ะ คงไม่กล้าลดอะไรอีกแล้วละ ดูจากการเล่นตัวเกมส์เพล พี่แกเอาตัวจริงมาให้ดูแล้วละ คงเข็ดจากรอบที่แล้ว เลยไม่กล้าเอาภาพเวอร์ๆมาให้ดูกลัวโดนด่า

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ทำไมมันดูแทบจะไม่ต่างไปจากภาคแรกเลยนะเนี้ย โมเดลรถหลายคันก็ยกมาจากภาคแรกด้วยซ้ำ...อย่างน้อยก็ตัดเกมออกไปได้อีกหนึ่ง เก็บตังไปซื้อเกมอื่นก่อนดีกว่า
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ดูกราฟฟิคไม่ต่างจากภาคแรกเท่าไหร่นัก
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    มัลติมันแน่นอนต้องเล่นใครจะว่ายังไงแนวโอเพ่นเวิลนี่ต้องเล่น มาเฟียอีกเกม

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    หลายคนบ่นภาพกาก

คือ ตัวนี้ เขาบอกอยู่ต้นคลิปว่ารันบน PS4 และเป็นตัว Alpha จะให้มันดีแค่ใหนถึงเรียกว่าดี???

GTA V ยังไม่เท่านี้ไม่เห็นบ่นกันเลย

อย่าใช้อคติดูสิครับ หัดเป็นกลางหน่อย เท่านี้ผมว่าก็ดูดีหล่ะ ตัวสภาพแวดล้อมดูกว่าภาคก่อน ดูไม่อึมครึมเหมือนภาคเก่า ตัวเอกไม่ขี้เก็ก ตัวอาคารรายระเอียดสูง ฟรีรันนิ่งได้ กระโดดได้ น่าเล่นกว่าภาคแรกเยอะ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    โดยรวมดูแล้วผมว่าโอเคเลยหละครับไม่ได้ดูดีแต่ก็ไม่ได้หน้าเกลียด แต่ก็ต้องรอดูตอนเกมออกจริง ๆ อีกทีว่าเกมเพลลื่นไหลไหม

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    1
    ขอถามโง่ๆหน่อยนะครับ "เกม Next Gen" จริงๆดิ ?? ภาพออกเเนว GTA IV ด้วยซ้ำเเค่มีหมอกกับคลื่นน้ำ เเถม Shadow Shade ก็ดูหยาบๆอีกในมุมมืดกลับมีเเสงซะงั้นอารมณ์เหมือน Call Of Duty 4 อะครับ =..=''
    MAINBORAD:MSI Z97 Gaming 5 / CPU:Intel Haswell Core i7 4770K / RAM Corsair 2400 16Gb[8X2] / VGA:MSI GTX980 Ti REF

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hellohunter อ่านกระทู้
    กลัวออกมามันจะdown gradeอะดิ
    มัน Down ไปแล้วนี่ เจ้านี้ ทุกเกม

เปิดตัว E3 ภาพอีกอย่าง เกมออกจริง ภาพเน่าตลอด

UNITY ที่มันกินสเปค ไม่ใช่เพราะ ไม่ Downgrade น่ะ เพราะ ubisoft พอตมา เน่าเอง ไหน จะ บัค ไหน จะ เฟรมเรต ตก เพียบ

ออกแพทมาแก้ก็สายไปแล้วมันต้องแก้ทั้งระบบเกม ubisoft เลย ลอยแพไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 31st August 2016 เมื่อ 15:37

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    มัน Down ไปแล้วนี่ เจ้านี้ ทุกเกม

เปิดตัว E3 ภาพอีกอย่าง เกมออกจริง ภาพเน่าตลอด

UNITY ที่มันกินสเปค ไม่ใช่เพราะ ไม่ Downgrade น่ะ เพราะ ubisoft พอตมา เน่าเอง ไหน จะ บัค ไหน จะ เฟรมเรต ตก เพียบ

ออกแพทมาแก้ก็สายไปแล้วมันต้องแก้ทั้งระบบเกม ubisoft เลย ลอยแพไป
    อันนั้นไม่เรียกพอร์ตเน่าครับ อันนั้นเรียกเกมยังไม่เสร็จแล้วออกมาขายก่อน
    และ unity ที่มันกินสเปค เอาจริงๆ มันใส่รายละเอียดผิดที่ไป อย่างพวกเส้นผมที่เหมือนจะดูดีแต่ออกมาจริงๆ ทุเรศหรือจำนวนประชากรที่เยอะไป ไม่รู้ว่าเยอะไปทำไม ทรัพยากรมันเลยหายไปกับส่วนนี้ซะเยอะ
    ส่วนตัว wd2 นี่ยังไม่ดาร์วหนิ เห็นตั้งแต่ Trailer gameplay แรกๆ ก็ภาพออกมาเท่านี้ตลอด

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ดร่าม่าจริงนา ขำคอมเม้น 5555

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    กำลังลังเลระหว่าง MAFIA III กับ Watch Dogs 2
    CPU : I5 6500 M/B : GA-H170-D3HP RAM : KINGSTON HYPER X 2133 16GB VGA : ASUS STRIX GTX 970

กล่าวขอบคุณ
    188
    ผมว่าภาพสวยนะผมก็ไม่รู้คนอื่นระดับไหนถึงจะพอใจ เกมไหนภาพมันก็อยู่แถวๆนี้แหละ มันแล้วแต่เอนจิ้น

ไม่เล่นบอกเลยคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง555

อีกอย่างมันอยู่ที่โปรแกรมอัดด้วยหรือเวลาทำเป็นคลิประดับภาพมันจะลงลดไม่้ใช่หรอ เคยได้ยินมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DevilBoy : 1st September 2016 เมื่อ 11:25

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รักกัส
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ภาพแสงสีอย่างกะ saint row