ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

เฮ้อ !!!!!อยากย้อนเวลาได้จัง

สวัสดีครับผมก็มาจากบอร์ดเก่าน่ะหละครับ

พอดีไปต่างจังหวัดเปิดมาเว็บตกใจนึกว่าหายที่แท้ก็ยังอยู่แต่ไม่เหมือนเดิม เปลี่ยนพร้อมนายกเลยว่างั้น

เข้าเรื่องครับ คือวันจันทร์ที่11 นี่หละครับ พอดีผมเลิกเรียนแล้วไปเตะบอลฝั่งสาทรจอดรถไว้ฝั่งตากสิน
    ขากลับประมาณ1ทุ่ม20 เจอรุ่นพี่คนหนึ่ง น่ารักสุดๆ ขึ้นเรือข้ามฟากมากับผู้ชาย ตอนแรกนึกว่าแฟนเขาที่ไหนได้
    เพื่อนฉิง(กาเทย) นี่หว่า มากัน3คนครับ ผู้หญิง2 ฉิง1

พอลงเรือ ผมเดินในกลุ่ม พี่เขาเดินแยกมากับเพื่อนมาเดินนำหน้าผมไอเราก้ไม่กล้าไปขอเบอร์เขา จนมาถึงทางแยกพี่เขาเหมือนมองๆผมแล้วผมเดินไป
    อ๊ากกกกกกกกกก นึกแล้วเสียดาย อ่อสังเกต น่าจะอยู่ป.ว.ช.1 ตั้งตรงจิตพาณิชยาการ เห็นถือถุงผ้าTTC
    เสียดายตั้งแต่วันจันทร์ ผมก้ไปเตะบอลตามปกติไปรอ1ทุ่มทุกวันก้ไม่เจอเฮ้อ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    เคยเจอแบบนี้เหมือนกันครับ เจอครั้งเดียว ไม่เจออีกเลย เสียดายมาก แต่มันก็ทำให้เรารู้ว่า เราไม่ครพลาดโอกาศอีกเป็นครั้งที่ 2 นะครับ รอบหน้าเจออีก อย่าปล่อยให้หลุดผ่านไปได้นะครับ ^ ^

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,245
    เพราะว่าโอกาสมันไม่ได้อยู่กับเราเสมอไป

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตั้งตรงจิตรเพื่อนผมเรียนอยู่ ปี2 ครับ มีไรให้ช่วยบอกผมนะ.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    2
    เช่นกันครับ ! อยากย้อนกลับไปจัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    เมื่อเรามีโอกาสควรรีบคว้าไว้ เพราะเราไม่รู้ว่าโอกาสจะมาหาเราอีกเมื่อไหร่ หรือบางทีอาจจะไม่กลับมาหาเราอีกเลยก็ได้
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.