ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Ctrl + Ctrl

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcombo อ่านกระทู้
    ผมเข้าเกมไปแล้วกดลูฟี่จะเข้าเล่นมันเป็นจอดำอะครับ แก้ยังไง
    ถ้าคุณพูดถึง COREPACK ต้องบอกด้วยว่าคุณโหลดตัวแก้ด้านหน้าที่โพสไว้ไปลงแล้วหรือยัง
    ผมจะได้รู้ว่าปัญหามาจากคุณไม่ได้ลงตามบอกไว้เองหรือลงแล้วเกมยังมีปัญหา มันแก้คนละอย่าง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeungOnePiece999 อ่านกระทู้
    เข้าเกมไม่ได้ ฟ้อง OPBB.exe has stoped working แก้ไงครับ ลงเกมรอบแรกก็เป็นเลยตัว full
    ปัญหาเกมหลักๆก็คือแทบไม่มีใครลงโปรแกรมสำคัญๆได้ครบจริงๆเพราะมันต้องไปหาเวอร์ชั่นเก่าๆ เองด้วย หลายคนมากคิดว่า
    มีวินโดร์ก็เล่นได้ทุกเกม PC แล้ว ไม่ทำความเข้าใจว่ามันมีเกมมากมายที่ต้องอาศัยโปรแกรมเสริมอื่นๆมาใช้ร่วมก่อน นี่มันไม่ใช่
    คอนโซลนะถึงจะแค่ใส่แผ่นแล้วเล่นได้เลยทำนองนั้น
    คิดเล่นเกม PC สมัยนี้วินโดร์เปล่าแทบจะฝันไปได้เลย เกมไม่รันหรือขึ้นข้อความแนวๆหาอะไรไม่เจอแบบนี้อีกเยอะแน่ ไปดูลิส
    รายชื่อโปรแกรมได้ที่นี่ มีลิงก์ให้แค่บางเวอร์ชั่นเพราะเน้นให้ชื่อไปค้นเป็นหลัก

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณคร้าบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขแงผมเข้าแล้วไม่มีเสียง แล้วเมนูมีให้เล่นเนื้อเรื่องอันเดียวเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    พวกชุดของตัวละครนี่มันปลอดเองหรือว่าต้องซื้อเอาครับแล้วหาได้จากไหนครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanetpangold อ่านกระทู้
    กลับมายืนยันครับว่าเล่นได้ Windows 7 64Bit ตัวเกมทำระบบ PhysX ดีมากครับ

ใช้จอยยังไงครับ ต้องลงโปรแกรมช่วยจอย ไหมครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ตลุยแบบไม่ต้องคิดมาก มันครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Fx-4100 + 550ti เล่นได้มั้ยครับ รองรับแค่ dx10
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีใครหน่วงๆมั้ยครับ เสียงพูดมันมาก่อนภาพอ่ะครับ สเปคคอมก็โอเคร เล่น Tomb Rider ยังลื่น ทำไมเกมมันหน่วงอ่ะครับ
    เหมือนกันเลยครับ หน่วงมากเสียงมาก่อนภาพขยับตามเสียงไม่ทัน เป็นเฉพาะฉากเนื้อเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เข้าเกมแล้วจอดำตอนโหลดคัตซีน มีวิธีแก้ไหมคีับ
    [IMG] [/IMG]

Tags for this Thread