ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekkchai22 อ่านกระทู้
    ออกตัวก่อนเลยผมไม่ใช่แฟนอวยทั้งคู่แหละ แต่ผมเป็นแฟน Repack เรื่องบัคในเกมส์มันก็มีทั้งคุ่แหละ มีข้อดีข้อเสียแตกต่างกันอย่างที่คุณบอก ซึ่งผมก็ตามโหลดและทดสอบมันทั้งคู่แหละ มีเวลาทดสอบเหลือเฟื้อ(มั้ง) แต่ข้อสำคัญส่วนตัวของผมคือ
    1.ตัวติดต้้งเมนูต้องสวย (ไม่เกี่ยวกับตัวเกมส์เลย...)
    2.ไม่มีบัคเล่นได้จนจบเกมส์ + DLC
    3.ติดตั้งเร็ว + auto crack
    4.ขนาดเล็ก
    ถ้าผ่านที่ตามโจทย์ที่ผมบอกก็เก็บเข้า External ไว้เป็น Collection ไม่ว่าจะทีมไหน บ้าไปแล้ว....
    ตัวติดตั้งมันต้องสวยความชอบส่วนตัวของผม (ไม่เกี่ยวกับตัวเกมส์)
    ผมไม่ได้หมายถึงบัค ที่มาจากเกมส์ต้นฉบับครับ ตรงนั้นต้องบัคเหมือนกันอยู่แล้ว แต่ผมหมายถึงบัค ที่เกิดขึ้นเพราะการรีแพ็คห่วยๆ
    "ลงอัพเดทไม่ได้รีจิสทรีไม่ตรง เทคเจอร์หาย เบลอ โมเดลเพี้ยน เสียงหาย ภาพมืด" ประมาณนี้ ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็น (ผลงานของทีม corepacks)

ถึงลงได้เล่นได้ก็จริง แต่มันดีแต่สำหรับคนที่เล่นผ่านๆ เล่นแล้วก็จบลบๆไป ไม่ได้เก็บไฟล์ อันนี้ตามสบายเลย ผมไม่เถียง แต่ถ้าคุณจะเก็บไฟล์ อย่าเลือก corepacks

ผมก็ไม่ได้แฟนทีมใหนครับ แค่อยากแนะนำให้เลือกไฟล์ที่ดีที่สุดเท่านั้น ถ้าจะเก็บ
    แต่ ท่านจะไม่เชื่อ แล้วเลือกที่ความสวยงามก็ตามใจครับ ผมก็ไม่ได้ค้านอะไร

แต่ที่ต้องอธิบายหน่อย เพราะนี่มันบอร์ดเปิด คนอื่นที่ผ่านมาอ่าน จะได้รู้ด้วยว่ารีแพ็คจาก2ทีมนี้ มันต่างกันยังไง สุดท้ายก็ไปเลือกกันเอาเอง

จุดสำคัญมันอยู่ตรงนี้ครับ
    fitgirl

corepacks

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้หมายถึงบัค ที่มาจากเกมส์ต้นฉบับครับ ตรงนั้นต้องบัคเหมือนกันอยู่แล้ว แต่ผมหมายถึงบัค ที่เกิดขึ้นเพราะการรีแพ็คห่วยๆ
    "ลงอัพเดทไม่ได้รีจิสทรีไม่ตรง เทคเจอร์หาย เบลอ โมเดลเพี้ยน เสียงหาย ภาพมืด" ประมาณนี้ ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็น (ผลงานของทีม corepacks)

ถึงลงได้เล่นได้ก็จริง แต่มันดีแต่สำหรับคนที่เล่นผ่านๆ เล่นแล้วก็จบลบๆไป ไม่ได้เก็บไฟล์ อันนี้ตามสบายเลย ผมไม่เถียง แต่ถ้าคุณจะเก็บไฟล์ อย่าเลือก corepacks

ผมก็ไม่ได้แฟนทีมใหนครับ แค่อยากแนะนำให้เลือกไฟล์ที่ดีที่สุดเท่านั้น ถ้าจะเก็บ
    แต่ ท่านจะไม่เชื่อ แล้วเลือกที่ความสวยงามก็ตามใจครับ ผมก็ไม่ได้ค้านอะไร

แต่ที่ต้องอธิบายหน่อย เพราะนี่มันบอร์ดเปิด คนอื่นที่ผ่านมาอ่าน จะได้รู้ด้วยว่ารีแพ็คจาก2ทีมนี้ มันต่างกันยังไง สุดท้ายก็ไปเลือกกันเอาเอง

fitgirl

corepacks
    รู้สึกว่าคุณอ่านไม่เคลียนะผมหมายถึง bug ของทีมงานนั้นแหละ อาจพิมพ์ว่าในเกมส์ (corepack บัคเยอะกว่า) ผมเก็บทั้ง2ทีม ทดสอบว่าอันไหนเล่นได้ถึงเก็บ ไม่ได้จะหาเรื่อง แต่รู้สึกว่าคุณจะอวย fitgirl สำหรับผมชอบทั้ง 2 ฝ่าย ทดสอบด้วยตัวเองผ่านแล้วถึงค่อยเก็บ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekkchai22 : 15th September 2016 เมื่อ 18:45

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekkchai22 อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าคุณอ่านไม่เคลียนะผมหมายถึง bug ของทีมงานนั้นแหละ อาจพิมพ์ว่าในเกมส์ (corepack บัคเยอะกว่า) ผมเก็บทั้ง2ทีม ทดสอบว่าอันไหนเล่นได้ถึงเก็บ ไม่ได้จะหาเรื่อง แต่รู้สึกว่าคุณจะอวย fitgirl สำหรับผมชอบทั้ง 2 ฝ่าย ทดสอบด้วยตัวเองผ่านแล้วถึงค่อยเก็บ
    ผมอ่านไม่เคลียร์ยังไงเหรอครับ ก็คุณพิมพ์ว่า "เรื่องบัคในเกมส์มันก็มีทั้งคุ่แหละ" ก็ชัดเจนอยู่แล้วว่าคุณหมายถึง บัคของเกมส์ต้นฉบับที่มีเหมือนกันทั้งคู่
    เพราะรีแพ็คของ fitgirl ไม่มีบัคเกิดขึ้นจากการรีแพ็คแน่นอน เพราะเช็คด้วยMD5แล้วได้ค่าตรงกัน ไม่ใช่แค่เปิดเล่นเฉยๆอย่างที่คุณทำนะ

เขาเช็คแล้วว่า fitgirl = Full ไฟล์เหมือนกัน 100%/MD5 Perfect

*(ไม่นับตรง "(corepack บัคเยอะกว่า)" ที่คุณมาพิมพ์เพิ่มทีหลังนะ เพราะประโยคมันขัดกันเองแล้ว อ่านแล้วงง)

ผมไม่ได้อวยทีมใหนนะ ทีมใหนทำดี ผมก็เชียร์ทีมนั้นครับ ทีมใหนทำไม่ดี ผมก็แนะนำให้โหลดทีมอื่นดีกว่า มันเรื่องปรกติครับ
    ตอนแคล็ก voksi รีแพ็คของ fitgirl เล่นไม่ได้ ผมก็เชียร์ให้โหลด seyter
    ตอนหลัง ผมมารู้ว่า seyter ใส่ไวรัสมาด้วย ผมก็เชียร์ corepack/fitgirl ผมพิมพ์ไว้ในบอร์ดตลอดนะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลด fitgirl ลงไม่ผ่าน ลองแล้ว2รอบ ขึ้นเหมื่อนเดิม
    เลยโหลดตัว full มาเล่นได้คับ 100%

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมพิมพ์ในมือถือมันอาจไม่เคลียร์ สรุปสั้นๆนะ fitgirl ความสมบรูณ์ของ repack ของfitgirlแทบ 100% ลงนาน (บอกเลยไม่มีทีมไหน100%ทุกเกมส์)แต่บางเกมส์ก็มีปัญญาจากตัวrepack แต่น้อยส่วน corepack ข้อผิดพลาดเยอะแต่ขนาดเล็กลงเร็วอาจเพราะมันตัดหลายเลยเกิดข้อผิดพลาด แต่ผมก็เลือกเก็บ แต่ถ้ามันมีบัคจากตัว repack ค่อยโหลดfitgirlจบ

กล่าวขอบคุณ
    143
    100%/MD5 Perfect เขาพูดถึง%ของไฟล์เกมส์ครับ ไม่ได้พูดถึง%ของทีมงาน ทีมงานไม่มีทาง100%อยู่แล้ว ถ้ายังเป็นคนอยู่
    แต่อันใหนที่ทำพลาด เขาก็มีตัวใหม่ออกมาแก้เสมอ คุณได้ติดตามจริงๆหรือเปล่าเท่านั้นเอง (แบบนี้นับว่า100%ทุกเกมส์ได้มั้ย? เดี๋ยวจะหาว่าอวยอีก)

เห็นด้วยแค่อย่างเดียวคือ โหลดfitgirl จบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    โหลดแบบfullลงได้เล่นได้ตัวแคร็กตัวใหม่ที่คุณรามิสเอามาลงไม่เสียครับลงได้เล่นได้100%ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    100%/MD5 Perfect เขาพูดถึง%ของไฟล์เกมส์ครับ ไม่ได้พูดถึง%ของทีมงาน ทีมงานไม่มีทาง100%อยู่แล้ว ถ้ายังเป็นคนอยู่
    แต่อันใหนที่ทำพลาด เขาก็มีตัวใหม่ออกมาแก้เสมอ คุณได้ติดตามจริงๆหรือเปล่าเท่านั้นเอง (แบบนี้นับว่า100%ทุกเกมส์ได้มั้ย? เดี๋ยวจะหาว่าอวยอีก)

เห็นด้วยแค่อย่างเดียวคือ โหลดfitgirl จบ
    ผมก็พูดในแบบของผม คือผมไม่เคยขอร้องให้คุณมาตอบนะ ถ้าย้อนไปดูผมก็บอกแล้วว่าเป็นความชอบส่วนตัวคุณมีปัญหาอะไรหรือเปล่า อย่ามโนวว่าผมไม่ได้ติดตาม เรื่องปัญหา % เกมส์หรืออื่นๆ Corepack แบบ100% ตัวเต็มตัวตัด V1/2มันก็มีแยกเป็นหมวดหมู่ผมก็หาวิธีแก้จากเว็บมันนั้นแหละตามอ่านคอมเม้นเอา fitgirl ก็เหมือนกันมีปัญหาผมก็แก้เองจากอ่านนี้แหละ ผมขี้เกียจต่อ ความ ยาว สาว ความ ยืด

กล่าวขอบคุณ
    143
    ผมก็พูดในแบบของผม คือผมไม่เคยขอร้องให้คุณมาตอบนะ ถ้าย้อนไปดูผมก็บอกแล้วว่าเป็นความชอบส่วนตัวคุณมีปัญหาอะไรหรือเปล่า อย่ามโนวว่าผมไม่ได้ติดตาม เรื่องปัญหา % เกมส์หรืออื่นๆ Corepack แบบ100% ตัวเต็มตัวตัด V1/2มันก็มีแยกเป็นหมวดหมู่ผมก็หาวิธีแก้จากเว็บมันนั้นแหละตามอ่านคอมเม้นเอา fitgirl ก็เหมือนกันมีปัญหาผมก็แก้เองจากอ่านนี้แหละ ผมขี้เกียจต่อ ความ ยาว สาว ความ ยืด

fitgirl

corepacks
    อ่านข้างบนอีกรอบครับ ผมไม่ได้ว่าอะไรคุณเลยนะ

ผมไม่สนด้วยว่าคุณจะโหลดตัวใหน แต่ที่ตอบ เพราะข้อมูลเรื่องบัคของคุณมันผิด ผมถึงตอบ เพราะนี้มันบอร์ดเปิด ไม่ใช่มีแค่คุณคนเดียว แต่คนอื่นเข้ามาอ่าน มาหาข้อมูลได้ แชร์กัน
    ผมเห็นว่าคุณพูดผิด ผมก็มาแก้ให้ กลับว่าผมมีปัญหากับคุณซะงั้น ก็จะให้ปล่อยผ่านเฉยๆได้ไงครับ ถ้าคุณไม่ชอบให้คนยุ่งกับโพสของคุณ ก็ไปโพสในเฟสส่วนตัวสิครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ่านข้างบนอีกรอบครับ ผมไม่ได้ว่าอะไรคุณเลยนะ

ผมไม่สนด้วยว่าคุณจะโหลดตัวใหน แต่ที่ตอบ เพราะข้อมูลเรื่องบัคของคุณมันผิด ผมถึงตอบ เพราะนี้มันบอร์ดเปิด ไม่ใช่มีแค่คุณคนเดียว แต่คนอื่นเข้ามาอ่าน มาหาข้อมูลได้ แชร์กัน
    ผมเห็นว่าคุณพูดผิด ผมก็มาแก้ให้ กลับว่าผมมีปัญหากับคุณซะงั้น ก็จะให้ปล่อยผ่านเฉยๆได้ไงครับ ถ้าคุณไม่ชอบให้คนยุ่งกับโพสของคุณ ก็ไปโพสในเฟสส่วนตัวสิครับ - -
    ก็คุณบอกผมไม่ได้ติดตาม เรื่องความสมบูรณ์ของตัว Repack fitgril อาจได้ตัวเกมส์เต็มที่สมบูรณ์คุณพูดถูกต้อง แต่ก็มีบางคนที่เขาอยากได้ขนาดเล็กแม่้ตัวเกมส์จะถูกตัด คุณเข้าใจที่ผมจะสื่่อไหมครับ คนเราความคิดไม่เหมือนแตกต่างกันได้

กล่าวขอบคุณ
    143
    ก็คุณบอกผมไม่ได้ติดตาม เรื่องความสมบูรณ์ของตัว Repack fitgril อาจได้ตัวเกมส์เต็มที่สมบูรณ์คุณพูดถูกต้อง แต่ก็มีบางคนที่เขาอยากได้ขนาดเล็กแม่้ตัวเกมส์จะถูกตัด คุณเข้าใจที่ผมจะสื่่อไหมครับ คนเราความคิดไม่เหมือนแตกต่างกันได้
    อ่านนิดนึงครับ

ผมก็ไม่ได้แฟนทีมใหนครับ แค่อยากแนะนำให้เลือกไฟล์ที่ดีที่สุดเท่านั้น ถ้าจะเก็บ แต่ ท่านจะไม่เชื่อ แล้วเลือกที่ความสวยงามก็ตามใจครับ ผมก็ไม่ได้ค้านอะไร

กล่าวขอบคุณ
    2
    คุณยกมาผิดประเด็นแหละ คือผมจะบอกมันมีข้อดีข้อเสียทั้ง 2 ทีมจะเก็บอันไหนก็แล้วแต่มันเกียวอะไรกะอ่าน corepack ก็เก็บได้เลือกเอาอันเฉพาะที่มันสมบูรณ์

กล่าวขอบคุณ
    2

ผมก็ไม่ได้แฟนทีมใหนครับ แค่อยากแนะนำให้เลือกไฟล์ที่ดีที่สุดเท่านั้น ถ้าจะเก็บ แต่ ท่านจะไม่เชื่อ แล้วเลือกที่ความสวยงามก็ตามใจครับ ผมก็ไม่ได้ค้านอะไร

ส่วนเรืองความสวยงามใครมันจะดูจะแค่ความสวย ถ้าตัว Repack มีบัคผมก็บอกไปแล้วว่าดู 4 ข้อ

1.ตัวติดต้้งเมนูต้องสวย (ไม่เกี่ยวกับตัวเกมส์เลย...)
    2.ไม่มีบัคเล่นได้จนจบเกมส์ + DLC
    3.ติดตั้งเร็ว + auto crack
    4.ขนาดเล็ก

ผ่านแล้วถึงเก็บงงอะไรหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    143
    คุณยกมาผิดประเด็นแหละ คือผมจะบอกมันมีข้อดีข้อเสียทั้ง 2 ทีมจะเก็บอันไหนก็แล้วแต่มันเกียวอะไรกะอ่าน corepack ก็เก็บได้เลือกเอาอันเฉพาะที่มันสมบูรณ์
    ที่ยกมาให้ดูคือ "ผมพิมพ์ไว้แล้ว ว่าผมแค่แนะนำความต่างของ2ตัวนี้เฉยๆ ถ้าคุณจะไม่สน จะเอาตัวที่ไม่สมบูรณ์ก็เรื่องของคุณ ผมไม่ได้ว่า" แค่นี้คุณเข้าใจมั้ยครับ

ก่อนจะมาคุยเรื่องข้อดี ข้อเสีย คุณไปหาอ่านเรื่อง MD5 มาก่อนแล้วค่อยมาตอบครับ เห็นชัดว่าคุณไม่รู้เรื่อง ผมขี้เกียจพิมพ์แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    ที่ยกมาให้ดูคือ "ผมพิมพ์ไว้แล้ว ว่าผมแค่แนะนำความต่างของ2ตัวนี้เฉยๆ ถ้าคุณจะไม่สน จะเอาตัวที่ไม่สมบูรณ์ก็เรื่องของคุณ ผมไม่ได้ว่า" แค่นี้คุณเข้าใจมั้ยครับ

ก่อนจะมาคุยเรื่องข้อดี ข้อเสีย คุณไปหาอ่านเรื่อง MD5 มาก่อนแล้วค่อยมาตอบครับ เห็นชัดว่าคุณไม่รู้เรื่อง ผมขี้เกียจพิมพ์แล้ว
    งั้นก็แล้วแต่คุณล่ะกันถ้าจะเอาตัวเองเป็นหลัก ผมเข้าใจว่าคุณอยากให้คนที่มาโหลดใหม่ ได้ไฟล์ที่สมบูรณ์ค่อนข้างง่าย แต่เห็นโจมตี Corepack ว่าห่วยเลยบอกแค่นั้น

กล่าวขอบคุณ
    143
    งั้นก็แล้วแต่คุณล่ะกันถ้าจะเอาตัวเองเป็นหลัก ผมเข้าใจว่าคุณอยากให้คนที่มาโหลดใหม่ ได้ไฟล์ที่สมบูรณ์ค่อนข้างง่าย แต่เห็นโจมตี Corepack ว่าห่วยเลยบอกแค่นั้น
    รีแพ็คออกมาแล้วไฟล์เสีย ไม่เรียกว่าห่วย ให้เรียกว่าดีได้ยังไงล่ะครับ?

ตกลงคุณอวย Corepack ใช่มั้ย ผมจะได้อวย fitgirl 555

กล่าวขอบคุณ
    2
    รีแพ็คออกมาแล้วไฟล์เสีย ไม่เรียกว่าห่วย ให้เรียกว่าดีได้ยังไงล่ะครับ?

ตกลงคุณอวย Corepack ใช่มั้ย ผมจะได้อวย fitgirl 555
    ผมก็บอกอยู่ว่าไฟล์มันไม่เสียทุกตัว เก็บเฉพาะที่มันไม่ได้เสียสิแต่ผมเก็บ Corepack มากกว่าแค่นั้้น fitgirl ก็เก็บนะถ้าเจอบัคจาก Corepack ถึงเก็บไม่อวยจริง!!55 สำหรับมือใหม่โหลด Fitgirl ไปล่ะกันไฟล์ใหญ่หน่อยแต่สมบูรณ์

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมก็บอกอยู่ว่าไฟล์มันไม่เสียทุกตัว เก็บเฉพาะที่มันไม่ได้เสียสิแต่ผมเก็บ Corepack มากกว่าแค่นั้้น fitgirl ก็เก็บนะถ้าเจอบัคจาก Corepack ถึงเก็บไม่อวยจริง!!55 สำหรับมือใหม่โหลด Fitgirl ไปล่ะกันไฟล์ใหญ่หน่อยแต่สมบูรณ์
    เอาจริงผมอวย fitgirl สำหรับมือใหม่นะ

http://www.jokergameth.com/board/sho...=290830&page=3

แต่ดันไม่ชอบตัวติดตั้งของมันแลดูโบราณ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    เข้าเกมแล้วไม่มีไรขึนอ่ะครับ ตัวRepack
    *Athlonx4 860k*Rx460 2GB*Ram8GB
    ตอนแรกเข้าได้ พอรีเครื่องเข้าไม่ได้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jame2598 : 5th October 2016 เมื่อ 12:20

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    มันขึ้นข้อความตรงหัวหน้าต่าง มันแจ้งเตือนว่า " ISDone.dll" errpr code:-7 ผมลองส่งรูปดูไม่รู้จะมาหรือเปล่า ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย henbea : 1st November 2016 เมื่อ 00:08

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอขคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณมากๆครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เกิดไรขึ้นนี้ยังไม่ได้อ่านเลย รู้แต่ตัวรีเเพคของหลายๆเจ้าสำหรับเครื่องผมลงได้ตลอดเลยครับเเต่เจ้าของfitgirl *****ลงนาน***ชิพหายเลยท่าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    REPACK - FITGIRL โหลดได้ครบทุกไฟล์ แตกไฟล์ได้ปกติ

i5 7500 3.4 ghz
    geforce gtx 1060 gtx G1 Gaming 6 gb ram
    16 gb ram ddr4

ใช้เวลาติดตั้ง 1 ชั่วโมง 20 นาที ตอนติดตั้งเกือบเสร็จขึ้นกากบาทแดงว่าไม่ completed ก่อนที่จะให้ลงโปรแกรมที่จำเป็นที่ติดมาด้วย ก็ติดตั้งไปทุกโปรแกรม

"""""แต่"""""

ถึงจะขึ้นกากบาทแดง แต่ลงเสร็จแล้วสามารถเข้าเล่นเกมได้ปกติ ภาพในเกมสวยมาก เล่นลื่นไหลไม่มีสะดุด
    การนำเสนอการเล่น เริ่มมาก็ไม่มีปี่มีขลุ่ยอะไร ตื่นมาก็เจอปืนหนึ่งกระบอก กับผีโง่ ๆ สองสามตัว หลังจากนั้นความบันเทิงก็บังเกิด
    เกมภาคนี้เล่นไปแล้วชั่วโมงนึงดื่มด่ำกับกราฟฟิกงดงามอลังการ มีแต่ความเมามันในการไล่ฆ่าฟันปีศาจในเกม ไม่มีความน่ากลัวแบบภาคก่อนนี้แม้แต่นิดเดียว
    ภาคที่แล้วยังกลัวผีบ้าง ภาคนี้ผีต่างหากที่กลัวเรา มันวิ่งหนีเรามากกว่าเราวิ่งหนีมันซะอีก ถ้าผมเป็นปีศาจในเกมก็ ก็อยากจะถามตัวเอกว่า

"ตกลงพี่กับผม ใครเป็นปีศาจกันแน่ พี่เป็นใครมาจากไหน โผล่มาถึงก็มาวิ่งไล่ฆ่าฟันพวกผมอย่างกับพวกผมเป็นมดปลวก พวกผมปีศาจนะค้าบบบ กลัวพวกผมบ้างจิ ฮื๊อออ ๆๆๆ !!!!"

อ้าว รีวิวซะยาวเลยเรา..... อิอิ

Tags for this Thread