ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569

ผู้สร้าง Dishonored 2 แนะเล่นสองรอบถึงจะเข้าใจเกม

ผู้สร้าง Dishonored 2 แนะเล่นสองรอบถึงจะเข้าใจเกม

หากใครหลงรัก Dishonored เชื่อว่าคงมีหลายคนที่เล่นเกมภาคแรกไปไม่ต่ำกว่าสองรอบ ในส่วนของ Dishonored 2 ก็เช่นกัน

เป็นคำแนะนำจาก Harvey Smith ตำแหน่ง co-creative director ของทีม Arkane ได้บอกว่าการเล่นใหม่มันมีอะไรมากกว่าการเล่นโดยใช้พลังที่แตกต่างออกไปจากการเล่นรอบแรก ซึ่งมันมีความจำเป็นขนาดที่ว่าต้องเล่นเกมให้จบถึง 2 รอบถึงจะเข้าใจเกม Dishonored 2

Dishonored 2 เริ่มแรกจะเป็นการดำเนินเรื่องผ่าน Emily แต่ท้ายที่สุดก็จะเข้าสู่ช่วงของการเลือก ซึ่งผู้เล่นเองสามารถที่จะเล่น Emily ต่อไปหรือจะเปลี่ยนเป็น Corvo ไปจนจบเกม “ทุกครั้งที่คุณเล่น Disnohored 2 มันคือความแตกต่างหากคุณพบหนทางที่ต่างออกไป, ซื้อพลังต่างจากเดิม, สร้างความตื่นตระหนกหรือทำให้มันเงียบเชียบ และจะเล่นเป็น Corvor หรือ Emily ก็ได้, เมื่อ The Outsider เสนอหน้ากากพวกเขาให้กับคุณ คุณจะปฏิเสธมันก็ได้เช่นกัน”

“ก่อนหน้านี้บางคนเคยเล่นเกมภาคแรกไปแล้วหนหนึ่ง, บางคนเล่นมันไปหลายรอบ, แต่ใน Dishonored 2 มันมีเหตุผลมากกว่าการเล่นมันอีกครั้ง” เขาอธิบาย “และผมคิดว่าผู้เล่นจะยังไม่เข้าใจ Dishonored 2 จนกว่าพวกเขาจะได้เล่นมันสองครั้ง เพราะมันมีบทสนทนามากมายที่คุณสามารถพลาดมันไป รวมไปถึงตำนานที่ในเกมมีให้อ่าน แม้แต่สภาพแวดล้อมก็มีผลต่อการเล่าเรื่องของเกม อีกทั้งพลังทั้งหมดในเกมคุณไม่มีรูนพอที่จะซื้อมัน ไม่แม้แต่จะซื้อครึ่งหนึ่งของพลังทั้งหมดในการเล่นเพียงครั้งเดียว”

Dishonored 2 มีกำหนดปล่อย 11 พฤศจิกายน 2016 บน PlayStation 4, Xbox One และ Microsoft Windows

Credit: http://www.juropy.com/2016/09/%e0%b8...8%a3%e0%b8%ad/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ครับเป็นผมก็เล่นเกินสองรอบกองอวยชอบมากเกมๆนี้ทั้งๆที่ยังไม่ได้เล่น

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้วกแน่ๆผม เล่นแล้วมึนหัว

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    แค่ Commercial words ผมโคตรเกลียด
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

Tags for this Thread