ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ลิ้งหน่อยครับ
    AMD FX 6100 Msi GTX 950 2GB Hyper-X (4GBx2) RAIDMAX (FULL) 530W

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    กำลังอัป Patch ใหม่ เด้อ.. รอสักพัก...

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dasyra อ่านกระทู้
    Patch ปลดล็อคเฟรมเรทอย่างเป็นทางการออกมาแล้ว ขนาด 3.5GB เล่นกับ corepack ได้ ไม่ crash ออกแล้ว
    ใช้กับ RePack By CorePack ได้ เด่วมาแล้วลอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ ผมลงแล้วเรียกได้ครั้งเดียว ครั้งต่อมาก็ขึ้นเมนูพอกด start แล้วก็เงืยบไม่เข้าเกม ท่านใดพอรู้วิธีแก้บ้างครับ สำหรับผมหลังจากลงเสร็จแล้วครั้งแรกขึ้น error
    เกี่ยวกับไฟล์ ..msvcp140.dll missing ต้องลง vc++ 2015 ก่อนถึงเข้าได้ แต่ก็ได้ครั้งเดียวอย่างที่บอก

เครื่องกากแต่ก็พอเล่นได้ i5 2500K/GTX660oc/8GB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suc : 9th October 2016 เมื่อ 11:30

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้ครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    Patch อัปเสร็จเเล้ว เด้อ...
    กำลังเพิ่มลิ้ง....

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    Update เรียบร้อย ลื่นเลยจ้า กินสเปกมากๆ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    โหลดตัว Repack เล่นไปไกลเเล้ว มาอัพเดทเซฟหายครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nicoma อ่านกระทู้
    โหลดตัว Repack เล่นไปไกลเเล้ว มาอัพเดทเซฟหายครับ T^T
    จริงๆเเล้ว Save game ไม่ได้หายไปไหนครับ

เพียงเเค่
    - ตอนเล่นตัว Repack ยังไม่ได้อัปเดทจะใช้ Crack ของ VOKSI
    ซึ่ง Save game จะอยู่ที่ C:\Users\<YourName>\AppData\Local\2K Games\Mafia III\Data\*randomnumbers*\gamesaves\default\aslot\

- เเต่พออัปเดทเเล้ว Crack ที่ใช้ของ Update จะเป็น CODEX
    ซึ่ง Save game จะอยู่ที่ C:\Users\<YourName>\AppData\Roaming\Steam\CODEX\398870

เมื่อเปิดเกมหลังอัปเดทเเล้วมันอ่านที่เก็บ Save คนละที่กัน มันเลยหาไม่เจอ

การจะเล่น Save เดิมก็เเค่เข้าไปคัดลอก หรือย้าย Save จากที่เก่ามาลงไว้ที่ใหม่ ก็น่าจะใช้ได้เเล้วละครับ

เเนะนำว่าหลังอัปเดทให้เข้าเกม เเล้วสร้าง Save ใหม่ก่อน ซึ่งตัวเกมมันจะได้สร้างโฟลเดอร์ Save เกมเเละไฟล์ Save ใหม่ เเล้วเราก็เอา Save จากที่เก่ามาวางทับ

ปล. ใครที่ใช้ Crack ของ Codex ก็คงไม่มีปัญหาอะไร...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 9th October 2016 เมื่อ 16:24

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nicoma อ่านกระทู้
    อัพเดทไม่ได้ยุ่งอะไรกับเซฟเลยนา ถ้าเปลี่ยนไปใช้เครกของเจ้าอื่นที่เซฟจะอยู่คนละโฟลเดอร์ แต่ก๊อปย้ายมาใส่ด้วยกันได้
    ของ corepack แครก voksi เซฟเกมอยู่ที่
    C:\Users\*ีusername*\AppData\Local\2K Games\Mafia III\Data\*randomnumbers*\gamesaves\default\aslot\

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    มานฟ้องแบบเนี่ย ตอนกดเล่นอ่ะ api-ms-win-crt-runtime-l1-1-0.dll

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    มานฟ้องแบบเนี่ย ตอนกดเล่นอ่ะ api-ms-win-crt-runtime-l1-1-0.dll
    ลองทำตามนี้ดู ครับ
    http://comerror.com/runtime-l1-1-0-dll-is-missing.html

กล่าวขอบคุณ
    225
    Update 2 Incl DLC and Crack-Voksi 3.5 GB

Filecondo 1-Part | Rabbitfile 1-Part

#One2Up
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4

#Openload

#MultiUp

#Kumpulbagi

Crack Only | CODEX | YOKSI

#One2Up
    CODEX | YOKSI

#Filecondo

#Rabbitfile

#ZippyShare

#MultiUp

Tags for this Thread