ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] MAFIA III – (UPDATE1 Inc. DLC’s) | 18.7 GB |-[ RePack By CorePack ]-| 2016 |-[FC|O2U|RB|Kumpulbagi]

Title: Mafia III
    Genre: Action, Adventure
    Developer: Hangar 13
    Publisher: 2K
    Release Date: 7 Oct, 2016

Mafia III นี่คือปี 1968 และกฎระเบียบต่างๆได้เปลี่ยนไป หลังจากหลายปีที่ผ่านมาในเวียดนาม ลินคอล์น เคลย์ ได้รู้ความจริงว่าครอบครัวไม่ใช่สิ่งที่คุณเกิดมาพร้อมแต่เป็นสิ่งที่คุณยอมสละชีวิตให้ กลับสู่บ้านในภาพลักษณ์ใหม่ของนิวออลีนส์ ลินคอล์นตั้งเป้าที่จะมีชีวิตใหม่แต่ข้อผูกมัดเก่าๆยังคอยขัดขวางไม่ให้เขาออกจากเมือง มันต้องใช้มากกว่าแค่เพื่อนคนหรือสองคนในโลกใหม่นี้ การสาดกระสุนที่เข้มข้น การต่อสู้ด้วยมือเปล่าที่รุนแรง การขับขี่สุดหวาดเสียวและการใช้เส้นทางอย่างชาญฉลาด ทั้งหมดนี้เป็นสิ่งจำเป็น แต่จะต้องมีลูกน้องที่เหมาะสม การตัดสินใจที่เฉียบแหลม และอาจต้องเล่นสกปรกบ้าง มันเป็นไปได้ที่จะขึ้นไปอยู่บนตำแหน่งสูงสุดของโลกใต้ดิน ถึงเวลาแล้วที่จะสร้างครอบครัวใหม่

RePack By CorePack 18.7 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

#One2Up
    https://binbox.io/INlY8#AR2qyRoo

#Kumpulbagi
    https://binbox.io/kQT57#HtimeZGa

#Openload
    http://binbox.io/sxz2X#TAhihrte

#Multiup
    http://binbox.io/Dywvv#ORt0NovM

Update v1.01 Incl DLC and Crack-Voksi 3.4 GB

Filecondo 1-Part | Rabbitfile 1-Part

#One2Up
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4

#Kumpulbagi

#MultiUp

#Openload

Update 2 Incl DLC and Crack-Voksi 3.5 GB

Filecondo 1-Part | Rabbitfile 1-Part

#One2Up

#Openload

#MultiUp

#Kumpulbagi

Crack Only | CODEX | YOKSI

#One2Up
    CODEX | YOKSI

#Filecondo

#Rabbitfile

#ZippyShare

#MultiUp

อัปเดทเเล้ว Save หาย?

จริงๆเเล้ว Save game ไม่ได้หายไปไหนครับ

เพียงเเค่

- ตอนเล่นตัว Repack ยังไม่ได้อัปเดทจะใช้ Crack ของ VOKSI ซึ่ง Save game จะอยู่ที่
    C:\Users\<YourName>\AppData\Local\2K Games\Mafia III\Data\*randomnumbers*\gamesaves\default\aslot\

- เเต่พออัปเดทเเล้ว Crack ที่ใช้ของ Update จะเป็น CODEX
    ซึ่ง Save game จะอยู่ที่ C:\Users\<YourName>\AppData\Roaming\Steam\CODEX\398870

เมื่อเปิดเกมหลังอัปเดทเเล้วมันอ่านที่เก็บ Save คนละที่กัน มันเลยหาไม่เจอ

การจะเล่น Save เดิมก็เเค่เข้าไปคัดลอก หรือย้าย Save จากที่เก่ามาลงไว้ที่ใหม่ ก็น่าจะใช้ได้เเล้วละครับ

เเนะนำว่าหลังอัปเดทให้เข้าเกม เเล้วสร้าง Save ใหม่ก่อน ซึ่งตัวเกมมันจะได้สร้างโฟลเดอร์ Save เกม
    เเละไฟล์ Save ใหม่ เเล้วเราก็เอา Save จากที่เก่ามาวางทับ

ปล. ใครที่ใช้ Crack ของ Codex ก็คงไม่มีปัญหาอะไร...

Install Instructions:

1. ติดตั้งเกมส์

2. ติดตั้ง Update 1 เเละ 2

3. คัดลอก Crack ไปวางทับที่ติดตั้งเกมส์ (เลือกใช้ตัวใดตัวนึง CODEX หรือ Voksi)

4. เข้าเล่นได้ Run administrator (ถ้าใช้ Crack Voksi เข้าเกมที่ SmartSteamLoader.exe)

### Support the software developers. If you like this game, BUY IT!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 18th October 2016 เมื่อ 08:33 เหตุผล: Update ข้อมูลใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    มาเจิมให้เลยครับ กำลังโหลด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    กำลังโหลด ขอบุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Blog Entries
    4
    มายืนยันเล่นได้ครับ

[/CENTER]

[/CENTER]

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    dun dun dun

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supakit01 อ่านกระทู้
    มายืนยันเล่นได้ครับ

[/CENTER]

[/CENTER]
    ติดตั้งนานไหมครับ

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    > < เล็กจัง ขอรับไปนะขอรับ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    [IMG][/IMG]

เกิดจากสาเหตุ อะไรครับ ลงไม่ได้
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ laknarapiata อ่านกระทู้
    ติดตั้งนานไหมครับ
    ประมาณเกือบ 2 ชั่วโมงครับ
    Asus x99 deluxe_Cpu I7 5930k_Ddr 4 Corsair DOMINATOR 16GB 3000MHz_Intel 750 Series 400GB_Asus strix 980 ti_Ups Cooler Master V1000_Corsair 780T

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ตัวเต็มโหลดนานกว่า แต่ลงเร็วกว่าเปล่ารีเเพคช่วงหลังๆนี่ลงทีเกือบ 2ชม.เลยเหมือนกันทุกเจ้า

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ของ corepack เล่นได้ปกติ ของเราลงประมาณ 57 นาที ตัวเต็มมันลงเร็วกว่าเยอะก็จริง แต่คือ Harddisk มันใกล้เต็ม 555+

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ถามหน่อยฮะ
    ตัว Repack นี่ตอน Install เสร็จจะกิน HDD เท่าตัว Full ปะครับคือเล็กแค่ไฟล์ Install เฉย ๆ
    หรือลงเสร็จก็ยังกิน HDD น้อยลงอยู่
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    1
    cpu i3-4160
    ram 8gb
    GTX 750 Ti 2 Gb
    เล่นไหวมั้ยครับ ?

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultratan อ่านกระทู้
    ถามหน่อยฮะ
    ตัว Repack นี่ตอน Install เสร็จจะกิน HDD เท่าตัว Full ปะครับคือเล็กแค่ไฟล์ Install เฉย ๆ
    หรือลงเสร็จก็ยังกิน HDD น้อยลงอยู่
    Full หรือ Repack ตอนลงเสร็จก็กิน HDD เท่ากันแหละเพราะมันคือไฟล์เกม
    Repack แค่ตัวติดตั้งเล็กกว่าแค่นั้นเอง และจะลงนานกว่าตัว Fullด้วย ..มั้ง
    ใครที่ชอบตัวติดตั้งขนาดเล็กๆก็ต้อง Repack หละ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    เล่นได้ 100 เปอเซนครับ แหม่เกมส์กินสเปคพอได้เลยนะครับ เอาซะ โน้ตบุ๊ค960 ผม ต้องเล่น low เลยทีเดียว เล่น high อืดเลย

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กดStart ในSmartsteamloader แล้วมันไม่ยอมเข้าเกมอะครับไม่ไรเกิดขึ้นเลยไม่ขึ้นหรือมีอะไรเด้งมาเลยหายไปเฉยๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ryukuzaxd : 8th October 2016 เมื่อ 19:17

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    เข้าไม่ได้อะครับ ทำไง

.:: DAVID DE GEA ::.

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

suc

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryukuzaxd อ่านกระทู้
    กดStart ในSmartsteamloader แล้วมันไม่ยอมเข้าเกมอะครับไม่ไรเกิดขึ้นเลยไม่ขึ้นหรือมีอะไรเด้งมาเลยหายไปเฉยๆ
    ลง Crack ยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มายืนยันมาเล่นได้ครับ แต่โดนล็อคเฟรมเรท 30 เศร้าใจ 555+

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เด้ง 0xe06d7363 แก้ยังไงคับ ลง VC dnet DirectX ทุกอย่างเดียวก็ไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมขอสเปคเครื่องหน่อยครับ เครื่อง ผมเปิดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น เห็นเค้าบอกเป็นที่ CPU ผมใช้ FX6300 ram 8gb

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ดูเหมือนcpu ฝั่งamd นิมีปัญหากะตัสเก่าเลยนะ ของผมi5 เล่นได้เปล่า พรุ่งนี้จะลองโหลดดู

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    Patch ปลดล็อคเฟรมเรทอย่างเป็นทางการออกมาแล้ว ขนาด 3.5GB เล่นกับ corepack ได้ ไม่ crash ออกแล้ว

Tags for this Thread