ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กินไก่อยู่น้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    1

Arrow Microsoft ได้แจก Windows 10 ของแท้ 100% ให้โหลดกันฟรีๆ

ทาง Microsoft ได้แจกตัวติดตั้ง Windows 10 ของแท้ 100% เราจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปโหลดบิทที่อื่น หรือ บางทีอาจจะมีโปรแกรม,ไวรัส อื่นๆติดมาด้วยก็ได้ ซึ่งเราจะโหลดจาก Microsoft ได้โดยตรงเลยครับ โหลดได้ทั้งแท้แลเถื่อนเลยครับ

Download

ตัวติดตั้ง Windows 10 -
    https://www.microsoft.com/en-us/soft...load/windows10

*ให้กดที่ Download tool now

*สำหรับคนที่ติดตั้งไม่เป็นหรืองงกับวิธีอะไรต่างๆให้อ่านตรงนี้นะครับ*

1. เมื่อคุณโหลดเสดแล้วให้ทำการคลิ้กไปที่โปรแกรม
    2. โปรแกรมจะให้เลือกระหว่าง Upgrade This PC now กับ Create..(ที่มันยาวๆ) ให้เลือกที่ Create.. แล้วกด Next (ผมแนะนำให้เลือกที่ Create ก่อนเพราะว่าถ้ามีอะไรผิดพลาดจะได้แก้ไขได้ครับ)
    3. ต่อจากนั้นมันจะให้เราเลือก ภาษา กับ Windows ที่เราต้องการครับ (ใครแรมมากกว่า 4 GB ให้เลือก 64 Bit นะครับ หรือ ถ้าใครจะเก็บไว้ทั้ง 32-64 Bit ให้เลือก Both ครับ แล้วกด Next
    4. ต่อจากนั้นจะเป็นการให้เราเลือกว่าจะทำเป็น ISO กับ USB flash drive ถ้าใครยังไม่มี Flash drive ให้เลือกไฟล์ ISO ก่อนครับแล้วค่อยมาลง Flash drive ทีหลัง แล้วกด Next
    5. รอเวลาให้มันติดตั้งเสร็จเป็นอันเรียบร้อย

*ถ้าคุณยังไม่มี Key แล้วล่ะก็ Microsoft ก็แถมมาด้วย

Operating system edition KMS Client Setup Key

Windows 10 Professional
    W269N-WFGWX-YVC9B-4J6C9-T83GX

Windows 10 Professional N
    MH37W-N47XK-V7XM9-C7227-GCQG9

Windows 10 Enterprise
    NPPR9-FWDCX-D2C8J-H872K-2YT43

Windows 10 Enterprise N
    DPH2V-TTNVB-4X9Q3-TJR4H-KHJW4

Windows 10 Education
    NW6C2-QMPVW-D7KKK-3GKT6-VCFB2

Windows 10 Education N
    2WH4N-8QGBV-H22JP-CT43Q-MDWWJ

Windows 10 Enterprise 2015 LTSB

WNMTR-4C88C-JK8YV-HQ7T2-76DF9

Windows 10 Enterprise 2015 LTSB N
    2F77B-TNFGY-69QQF-B8YKP-D69TJ

Windows 10 Enterprise 2016 LTSB

DCPHK-NFMTC-H88MJ-PFHPY-QJ4BJ

Windows 10 Enterprise 2016 LTSB N
    QFFDN-GRT3P-VKWWX-X7T3R-8B639

*แต่ถ้าคุณติดตั้ง Key แล้วมันไม่ Active พวกคุณคงต้องไปหาโปรแกรมมา Active แทนนะครับ(ุถ้าหาไม่ได้ให้อินบล็อคมานะครับ)

แต่..
    ถ้าใครที่จะต้องการซื้อ Windows 10 ของแท้ ไม่ต้องมา Active อะไรทีหลังให้กดที่นี่ครับ - https://www.g2a.com/r/windows10pro-cd-key

กดขอบคุณเป็นกำลังใจให้ผมด้วยครับ♥

ปล. มีปัญหาอะไรสามารถสอบถามได้ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    สรุป ไม่ฟรี ใช่ไหมครับ *-*

กินไก่อยู่น้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helloweentz อ่านกระทู้
    สรุป ไม่ฟรี ใช่ไหมครับ *-*
    เค้าปล่อยให้โหลดฟรีครับแต่ห่าวิธี Active เองครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อื้อหือออ คิดว่าจะให้ active ฟรีได้ด้วย แต่แบบนี้ก็แหล่มละครับ

Tags for this Thread