ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ PC Uploader ★
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,233

Cool [PC/RPG/Adventure] M&B Warband v1.168 + Retexture [GGD/753MB/Full-Multiplayer] ก่อนภาคใหม่มา ใครไม่เคยเล่นถือว่าพลาด !!

M&B WARBAND v1.168 + RETEXTURE
    ภายในตัวเกมประกอบไปด้วย
    -M&B WARBAND v1.168

-[MOD]Cinematic Compilation 3.0 (ดูได้ที่คลิป)
    -[MOD]New Female face model and textures (v1.3 Updated) (สวยทุกนาง !!!)

ทริปการเล่น Mount&Blade Warband
    Credit : PARKER@oz-game.com

ภาพในเกม

ความต้องการระบบ

Operating system: Windows 2000/ME/XP/Vista/Windows 7
    Processor: 2.5Ghz or higher
    Memory: 2 GB
    Hard disk space: 2 GB
    Video: Graphics card (128 MB+)
    Sound: Direct X-compatible sound card
    DirectX: Directx 9c
    3-button mouse, keyboard and speakers
    Internet Connection required for multiplayer and Online Activation

1.โหลดไฟล์แล้วทำการแตกไฟล์
    2.ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    3.ลง DirectX 9.0c
    4.Enjoy!!

ใส่ Record 5% หากไฟล์เสีย สามารถซ่อมได้โดยการกด Alt+R เพื่อทำการซ่อมไฟล์

รหัสติดตั้งเกม
    friend-sys.blogspot.com

SERIAL (เผื่อต้องการ)
    โค้ด:
    WBKB-FDFW-3SDL-ZEA3
    RWGM-LLKF-N7AJ-WFHE
    WBKB-FDFW-3SDL-ZEA3
    KJKN-YQAC-DQFL-ZELA
    FMX4-KWFA-MJCW-MRR3
    DDZL-NCMA-HLRZ-KXDK
    YDZE HDDJ EYCN XPC7
    FMX4-KWFA-MJCW-MRR3
    AZFK-XX3M-PP73-9NWY
    AZKW-3WJR-YW7L-P9BW
    AZFR-4QQ3-NNYD-3WHP
    GQ4Q-35GZ-2GHK-NBML
    72EH-HD83-JDD9-3HWI
    KJKN-YQAC-DQFL-ZELA
    KKA3-9CMA-4BJZ-XW9M
    ZKTJ-XASF-DKLG-E47H
    CLJX-JSHD-NDGQ-Z9FA

วิธีเปิดเซิฟด้วยตัวเอง

เพียงทำตามวิธีนี้ถ้าคุณต้องการที่จะเปิด dedicated server, และที่สำคัญควรใช้ตัวเลือก 'Host' ในเกม!

-หาไฟล์และแก้ไข Dedicated_server_warband_(โหมดเกมส์).txt (Google โล๊ด!)
    -Forward และยกเลิกการปิดกั้นพอร์ตของเซิร์ฟเวอร์ของคุณจะใช้ (ค่าเริ่มต้นคือ '443').
    -คู่มือการ Forward Port : http://portforward.com
    -start Dedicated_server_warband_(โหมดเกมส์).bat
    -ลงทะเบียนเซิร์ฟเวอร์ของคุณที่ www.7usb.tk/register - ถ้าคุณต้องการเปิดเซิฟเวอร์ให้ทุกคนสามารถเข้าร่วมเล่น

(ปล.แปลเองนะครับ อาจเพี้ยนไปบ้าง 5555+ อ่านของต้นฉบับได้ภายในตัวเกม ไฟล์ชื่อ How To Host.txt)

!!! คำเตือน !!!

เข้าได้แต่ห้องที่ Modules ที่เป็น Native เท่านั้น ห้องอื่นหมดสิทธิ์ !!!
    โหลดไปแล้ว อย่าลืม มายืนยันด้วยว่าเล่นได้หรือไม่ได้ แจ้งทิ้งไว้ที่บอร์ดเลยครับ
    ปล.ตัว install + upload ผมเองนะครับไม่มีเครดิต หากนำไปโพสต่อ กรุณาให้เครดิตด้วยนะครับ

ติดปัญหา โหลดไม่ได้ ไฟล์เสีย ลงไม่ได้ ติดต่อที่เพจ Friendly System โดยตรงได้เลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arkstory : 26th October 2016 เมื่อ 00:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    258
    ดันครับๆ ตกไปไกลมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ไฟล์โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ic325890 อ่านกระทู้
    ไฟล์โหลดไม่ได้ครับ
    โหลดได้ปกตินะครับ ใช้โปรแกรมช่วยโหลดหรือป่าว? ถ้าใช่แนะนำให้ก็อบลิ้งค์ไปโหลดกับ บราวเซอร์ internet explorer ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    [IMG][/IMG]

มายืนยันว่าเล่นได้นะครับ แต่ไม่เคยเลย หุหุ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    เกมนี้ีมี MOD ภาษาไทยหรือไม่ครับ สอบถามเพิ่มเติม

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ic325890 อ่านกระทู้
    เกมนี้ีมี MOD ภาษาไทยหรือไม่ครับ สอบถามเพิ่มเติม
    เหมือนว่าเคยมีคนทำ mod ภาษาไทยอยู่นะครับ (ส่วนใหญ่เป็นพวกพิมพ์ไทย ไม่มีแปลเควสไทย) แต่ก็จะลองหาดูให้นะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arkstory อ่านกระทู้
    เหมือนว่าเคยมีคนทำ mod ภาษาไทยอยู่นะครับ (ส่วนใหญ่เป็นพวกพิมพ์ไทย ไม่มีแปลเควสไทย) แต่ก็จะลองหาดูให้นะครับ
    ขอบคุณครับผมมมม

กล่าวขอบคุณ
    258
    ขอบคุณครับผมมมม
    ตัวนี้ใกล้เคียงสุดแล้วครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ถ้าเราเล่นคนเดียวกับบอทเหมือนเมื่อก่อนได้ไหม ไม่ได้เล่นนานเห็นมีม็อดใหม่ๆมาเพียบเลย

กล่าวขอบคุณ
    258
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saladass อ่านกระทู้
    ถ้าเราเล่นคนเดียวกับบอทเหมือนเมื่อก่อนได้ไหม ไม่ได้เล่นนานเห็นมีม็อดใหม่ๆมาเพียบเลย
    ได้ครับ เหมือนเมื่อก่อนเลย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread