ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลองลงเเล้วครับผลที่ได้คือ setupfail 0x80240017 - unspecifield error ผมลองไปหาวิธีเเก้เขาบอกให้ อัพเดทวินโดว์ เเต่เครืองผมมันอัพไม่ได้มันติดกด เช็ควินโดว์อัพเดทเเล้วมันขึ้น
    eror code80070002

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมฟ้อง error api crt . dll บอกให้ไปลง Visual C++ 2015 Redistributable พอลง error อืม ทำสาระพัดวิธีสุดท้ายก็เน่า ขนาดโหลดตัวติดตั้งอัฟเดท แบบ stand alone ก็ติดตั้งไม่ได้ ... เลยยอม
    ลบ windows 8 แล้วลง windows 10 อาการที่ว่า หายเลยครับ Microsoft Visual C++ 2015 Redistributable ลงได้ตามปกติ
    ไงถ้าใครใช่ windows 8.1 ก็ลองโหลด KB2999226 ตัวอัฟเดท windows 8.1 มาลงก่อนลองดูก่อนนะครับ เผื่อได้

ตอนนี้มีปัญหาเดียว คือ DLC ไม่ออกครับ น่าจะต้องรอ update .......
    แล้วก็ DJ Steve Aoki อยู่ตรงข้าม ร้านขายเครื่องแต่งกาย พวกหมวกทั้งหลาย ก่อนถึงโรงเรียนครับ ใครอยากฟังเพลงก็ไปคุยกับ DJ ได้เลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elsa อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้คับ สวดยอด

ตัวนี้ใช้จอย ได้ไหม คับ ของผม ต่อแบบเอาจอย ps2 มาต่อตัวแปลงสีฟ้า การคับคับมันกดได้บ้างไม่ได้บ้าง มีปัญหาการบังคับ กับการหมุนมุมกลองอะคับ

จอยปกติดีทุกอย่างลองกลับไปเปิดกับภาพแรกเล่นได้ปกติ บังคับปกติเลยดีทุกอย่าง พอกลับมาเปิดภาค 2 ก็เป็น
    นักรบ Mobile Suit Gundam

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รบกวนช่วยอัพdlcให้ด้วยนะครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    REPACK - FITGIRL - 3 DLC + UPDATE 1

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    REPACK - FITGIRL - 3 DLC + UPDATE 1

3 DLC + UPDATE 1 มีแบบโหลดแยกรึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    3 DLC + UPDATE 1 อยากได้แบบแยกอะครับพอดีโหลดตัวเต็มไปแลว้ด้วยอะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sam2546 อ่านกระทู้
    3 DLC + UPDATE 1 อยากได้แบบแยกอะครับพอดีโหลดตัวเต็มไปแลว้ด้วยอะ
    มันมีแต่ตัวรวมเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    248
    ติดตั้งแล้ว มันขึ้นว่า ISdone.dll ลองหลายวิธีแล้วก็แก้ไม่ได้ พอมีวิธี มั้ยครับท่าน

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    มีไคพอรูัไหม ตรง offline battle - Free mode vs com ปรับความยากง่ายยังไง สู้ยากมาก เวลาก็ไว หาปรับไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    269
    คือภาคนี้สามารถแปลงเป็นซุปไซย่าก็อดได้ไหมอะครับแล้วหายังไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    DLC มันลงไงขอรับ งงๆ ท่านใดใจดีชี้แนะหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Afucus อ่านกระทู้
    ติดตั้งแล้ว มันขึ้นว่า ISdone.dll ลองหลายวิธีแล้วก็แก้ไม่ได้ พอมีวิธี มั้ยครับท่าน

ขอบคุณครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2751098

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    dlc ทำไมเปิดด้วย deamon tool ไม่ได้อะ ลงยังไง

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    โหลดลงตั้งนานทำไมไฟล์หาย TT

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไฟล์ setup-fitgirl-05.bin ของ REPACK Fitgirl มันบอกว่ารหัสผิดอ่ะครับ !
    Checksum error in the encrypted file XVDGL2RP\setup-fitgirl-05.bin. Corrupt file or wrong password.

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anan2004 อ่านกระทู้
    โหลดลงตั้งนานทำไมไฟล์หาย TT
    ตอบๆไปแล้วทั้งนั้นครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2823570

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    ไฟล์ setup-fitgirl-05.bin ของ REPACK Fitgirl มันบอกว่ารหัสผิดอ่ะครับ !
    Checksum error in the encrypted file XVDGL2RP\setup-fitgirl-05.bin. Corrupt file or wrong password.
    ถ้าไม่ใช่ไฟล์เสียระหว่างโหลด ก็เรื่องการใส่รหัสผิดเอง วนๆอยู่ที่ความผิดพลาดของผู้โหลดหรือปัญหาไฟล์เสียจากการโหลดเองนี่แหละ ผมช่วยไว้แล้วแต่ต้องอ่าน

http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2751098
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากได้แบบแยก DLC ด้วยอีกเสียงครับ
    ของผมโหลดมาทั้งตัวเต็ม(เล่นได้)ทั้ง fit girl(ลงนานมาก 2ชม ละยังไม่กระดิกจาก 0.1%เลย)
    รบกวนท่าน Ramis upload ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้

repack ตัดอะไรออกหหรือปล่าวครับ สามารถเอาเชฟจาก full ไปใส่ได้ไหมครับ แบบว่าขี้เกียดเล่นใหม่อะครับ แล้วเราจะเช็กว่าได้ DLC หรือยัง ตรงไหนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GODGUNDAM : 9th November 2016 เมื่อ 14:56

กล่าวขอบคุณ
    1
    มีใครอยากได้ DLC แบบแยกบ้างครับ พอดีผมทำแยกไว้ให้แล้วครับ แต่ไม่กล้าเอาลงครับ กลัวผิดกฎ

กล่าวขอบคุณ
    10
    คนที่ลงได้แล้วเอามาแจกแยกได้ครับ เพียงแต่ว่าอาจต้องดูด้วยว่าแคร็กของ CODEX เฉยๆอาจยังไม่ได้เปิดใช้ dlc หรือเปล่า (ส่วนมากอยู่ในไฟล์ .ini)
    อาจจะต้องดูของ fitgirl ด้วยว่าเขาใส่รหัสเปิดใช้ dlc ไว้ให้ยังไงแล้วมั้ย เพราะว่าผมไม่ได้มีตัวเกมตอนนี้ (และถึงมีผมเลิกเล่นเถื่อนไปแล้ว)

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    งงปุ่มอ่ะครับ Joy XBOX360 กดพุ่งเข้าไปแบบSpeedมีพลังล้อมรอบ ยังไงอ่ะครับ ภาค1กดง่ายนะ55 หรือผมหลอนเอง

กล่าวขอบคุณ
    1
    คนที่ลงได้แล้วเอามาแจกแยกได้ครับ เพียงแต่ว่าอาจต้องดูด้วยว่าแคร็กของ CODEX เฉยๆอาจยังไม่ได้เปิดใช้ dlc หรือเปล่า (ส่วนมากอยู่ในไฟล์ .ini)
    อาจจะต้องดูของ fitgirl ด้วยว่าเขาใส่รหัสเปิดใช้ dlc ไว้ให้ยังไงแล้วมั้ย เพราะว่าผมไม่ได้มีตัวเกมตอนนี้ (และถึงมีผมเลิกเล่นเถื่อนไปแล้ว)
    นั้นไงผมว่า CODEX ไม่ได้เปิด DLC แน่เลยลงไปก็ไม่ได้ แต่ใช้ของ Fitgirl ได้เฉย ระหว่าง REPACE กับ Full ต่างกันไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ถ้าผมทำจะลองเอาไฟล์แคร็กที่ fitgirl แยกไว้ให้ ไม่ก็ก็อปไฟล์เราจากโฟลเดอร์เกมมาเลยเพื่อให้ลงด้วยกันพร้อม dlc ก็ได้ครับถ้าหาไม่ถูกว่ารหัสเปิด dlc อยู่ไหน

Tags for this Thread