ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมทำไหมไม่มี Goku Black อ่ะครับ
    ลงตัวอัพเดทแล้วด้วย ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ถ้าผมทำจะลองเอาไฟล์แคร็กที่ fitgirl แยกไว้ให้ ไม่ก็ก็อปไฟล์เราจากโฟลเดอร์เกมมาเลยเพื่อให้ลงด้วยกันพร้อม dlc ก็ได้ครับถ้าหาไม่ถูกว่ารหัสเปิด dlc อยู่ไหน
    ทำเหมือนผมเลยครับ แต่ผมเอาไฟล์ของfitgirl ไปลงทับกับตัวเกมส์ของเราครับ เอาเฉพาะที่มันในตัวเกมส์ของเราแล้วลงทับไปเลยครับ เพราะตอนแรกผมลองเอาแต่ DLC ไปลงทับ มันก็ใช่ไม่ได้เลยตัดสินใจเอาเฉพาะที่เหมือนในเกมส์ที่เราติดตั้ง แล้วลงทับเลย ปรากฎว่าได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilspoil อ่านกระทู้
    ของผมทำไหมไม่มี Goku Black อ่ะครับ
    ลงตัวอัพเดทแล้วด้วย ใครก็ได้ช่วยผมทีครับ
    ยังไม่เปิด DLC ครับ ตอนแรกผมก็เป็น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    ยังไม่เปิด DLC ครับ ตอนแรกผมก็เป็น
    เปิดตรงไหนครับ DLCUnlockall=1 มันก็ไม่ขึ้นครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    รบกวนท่านๆช่วยดูให้ผมหน่อยได้ไหมครับ ทำไมผมลงของ repack-fitgirl -3DLC + Update 1 ไม่ได้ (อยู่ที่ 0.1% ตั้งนาน)

นี่คือ สเปคเครื่องผม กับ ปัญหาครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fanlove555 : 10th November 2016 เมื่อ 23:53 เหตุผล: รูปไม่ขึ้น - -*

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilspoil อ่านกระทู้
    เปิดตรงไหนครับ DLCUnlockall=1 มันก็ไม่ขึ้นครับ
    อันนี้ผมลองแล้วครับมันก็ไม่ได้ไม่รู้เค้าไปเปิดตรงไหนกัน เอาแบบนี้สิครับ มีของfitgirl ไหมครับ เอาตัวนั้นไปลงทับก็ได้ครับ ชัวกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    repack ตัดอะไรออกหหรือปล่าวครับ สามารถเอาเชฟจาก full ไปใส่ได้ไหมครับ แบบว่าขี้เกียดเล่นใหม่อะครับ แล้วเราจะเช็กว่าได้ DLC หรือยัง ตรงไหนครับ
    อยากได้ guku black ต้องทำไงครับ หมดความสามารถแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ถ้าผมทำจะลองเอาไฟล์แคร็กที่ fitgirl แยกไว้ให้ ไม่ก็ก็อปไฟล์เราจากโฟลเดอร์เกมมาเลยเพื่อให้ลงด้วยกันพร้อม dlc ก็ได้ครับถ้าหาไม่ถูกว่ารหัสเปิด dlc อยู่ไหน
    ผทเปิด REPACK - FITGIRL - 3 DLC + UPDATE 1 ไม่ได้อะ ท่าน รามิส ก็เลย ไม่มี goku black เลย ต้องทำไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    อยากได้ guku black ต้องทำไงครับ หมดความสามารถแล้ว
    พอดีของผมมันมีอะครับทำได้แล้วครับมัน Black กับ ทรังค์ฟิวเจอร์แล้วครับ แต่ไฟล์มันเยอะมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    พอดีของผมมันมีอะครับทำได้แล้วครับมัน Black กับ ทรังค์ฟิวเจอร์แล้วครับ แต่ไฟล์มันเยอะมากเลยครับ
    ันต้องทำไงหรอครับ ทำยากไหม อยากเล่นมากเลย goku black

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    ันต้องทำไงหรอครับ ทำยากไหม อยากเล่นมากเลย goku black
    มีวิวไหมครับ เดี๋ยวก้อบไปลงให้ครับ แต่ไม่แน่ใจนะครับว่าผ่านวิวมันจะนานป่าว ว่าแต่ได้โหลดอันที่รวมตัว DLC ไปแล้วป่าวครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fanlove555 อ่านกระทู้
    รบกวนท่านๆช่วยดูให้ผมหน่อยได้ไหมครับ ทำไมผมลงของ repack-fitgirl -3DLC + Update 1 ไม่ได้ (อยู่ที่ 0.1% ตั้งนาน)

นี่คือ สเปคเครื่องผม กับ ปัญหาครับ

อาจเป็นเพราะไม่ปิดแอนตี้ไวรัส ไม่ได้ตั้ง Virtual Memory ตั้งชื่อตัวเองหรือโฟลเดอร์ในเครื่องเป็นไทยทั้งๆที่ภาาาคอมควรใช้แต่อังกฤษไว้ก่อน หรืออื่นๆ พอจะอ่านเข้าใจหน้านี้มั้ยล่ะครับ
    http://fitgirl-repacks.site/repacks-troubleshooting/

ใครทำได้แล้วจะแชร์ให้คนอื่นก็ตามใจครับ แต่ถ้าผมไม่มีไฟล์เองปกติแล้วผมจะไม่ตาม dlc ให้ตลอดเพราะสนับสนุนว่าถ้าชอบเกมจนอยากได้เพิ่มก็น่าจะซื้อแท้ได้แล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    สงสัยจะอดลงตัว fitgirl ละมั้งครับท่าน T^T
    เพราะในนั้น เขาบอกว่า Try install the game NOT to C: drive OR specifically to C: drive
    แล้วเครื่องผมมีแต่ Drive C; ซะด้วย แล้วอย่างอื่นในนั้นผมก้ลองทำตามละก็ยังไม่ได้
    -ไม่เป็นไรครับ ผมเล่นอีกตัวนึงก็ได้, ขอบคุณท่าน Ramis ด้วยครับที่ตามมาตอบให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    แก้ยังไงคับเด้งแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    สำหรับคนที่ยังไม่ได้ black goku แล้วได้โหลดตัวที่มี DLC ไว้อยู่แล้ว ลองเอาแครกกับไฟล์ในนี้ไปลงดูครับ
    http://www.mediafire.com/file/zob2zq...+%2B+Crack.rar

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ถ้าdlc ตัวใหม่มา ท่านไหนมีอัฟโหลดทีนะครับ
    Intel i5-4440 : GIGABYTE GTX 970 OC : GIGABYTE GA-Z87-HD3 : team xtreem 8gb (4x2) : XFX 750W : Cooler Master: CM 690 III

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    https://www.youtube.com/watch?v=ueMf6X2_als&t=8s ไซย่า 1-3 + black goku ไซย่าโรเสะ

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เป็นภาคต่อที่น่าเล่น

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ขอบคุณมากครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    1
    อัพเดต 1.03 แล้ว black goku หายใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อัพเดต 1.03 แล้ว black goku หายใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
    ให้เข้าไปแก้ไฟล์ที่ชื่อ steam_emu.ini ในโฟลเดอร์ bin เลือกหาบรรทัดนี้นะครับ

[DLC]
    ###
    ### Automatically unlock all DLCs
    ###
    DLCUnlockall=1
    ###
    ### Identifiers for DLCs
    ###
    507510=DRAGON BALL XENOVERSE 2 - Season Pass
    508404=DRAGON BALL Xenoverse 2 - Future Trunks
    508405=DRAGON BALL XENOVERSE 2 - Pre-Order DLC
    540070=DRAGON BALL Xenoverse 2 - Steve Aoki Pack
    ###

อันไหนหายไปก็ copy ใส่ให้หมด แล้วทุกอย่างก็จะกลับมาเหมือนเดิม บางทีคนปล่อยโหลดเขาก็ไม่ได้ดูหรอก
    คนโหลดอย่างเรา ๆ ก็ต้องสังเกตเอง มันอยู่ที่ความใส่ใจว่าเขามีหรือเปล่าก็แค่นั้นแหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 9th December 2016 เมื่อ 09:55

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    ให้เข้าไปแก้ไฟล์ที่ชื่อ steam_emu.ini ในโฟลเดอร์ bin เลือกหาบรรทัดนี้นะครับ

[DLC]
    ###
    ### Automatically unlock all DLCs
    ###
    DLCUnlockall=1
    ###
    ### Identifiers for DLCs
    ###
    507510=DRAGON BALL XENOVERSE 2 - Season Pass
    508404=DRAGON BALL Xenoverse 2 - Future Trunks
    508405=DRAGON BALL XENOVERSE 2 - Pre-Order DLC
    540070=DRAGON BALL Xenoverse 2 - Steve Aoki Pack
    ###

อันไหนหายไปก็ copy ใส่ให้หมด แล้วทุกอย่างก็จะกลับมาเหมือนเดิม บางทีคนปล่อยโหลดเขาก็ไม่ได้ดูหรอก
    คนโหลดอย่างเรา ๆ ก็ต้องสังเกตเอง มันอยู่ที่ความใส่ใจว่าเขามีหรือเปล่าก็แค่นั้นแหละ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    DB Super Pack 1 DLC - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || One2Up
    Openload || Go4Up || GoogleDrive || Uploaded
    UpFile || ClicknUpload || KumpulBagi

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    มารอ DLC pack 2 ที่จะออกในเดือนกุมภาต่อไป คริ ๆ

Tags for this Thread