ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

Cool Battlefield 1 Ultimate Edition [41.6GB|GoogleDrive|MEGA|UPLOADED]

Battlefield 1
    ประเภท : FPS
    เครื่อง : PC / PS4 /XboxOne
    วันวางจำหน่าย : 21 ตุลาคม 2016
    พัฒนาโดย : EA / Dice

Battlefield 1 คืออะไร !?

“Battlefield 1″ เป็นเกมแนวยิงแหลกมุมมองบุคคลที่ 1 อันแสนคุ้นเคยคอเกมทั่วโลก โดยทีมงานตัดสินใจหยิบเอา “หนึ่งในหน้าประวัติศาสตร์สงครามโลกที่ไม่เคยมีใครนำมาทำเป็นเกมแอคชั่นเต็มสูบ”
    ซึ่งจะมีสมรภูมิต่างๆให้ได้เล่นกัน โดยอ้างอิงจากภาพถ่ายในตำราสงครามโลกหลายๆแหล่ง เพื่อสร้างบรรยากาศที่สมจริง
    โดยเนื้อหาของเกม BF1 จะเป็นการรบในสงครามโลกผ่านเรื่องสั้น 6 เรื่อง ในสมรภูมิที่แตกต่างกัน ไม่จำกัดแค่ตัวละครเดียวเล่ายาวยันจบเหมือนภาคก่อนๆ
    สามารถแยกออกมา 6 Chapter ส่วนตัวละครในฉาก Multiplayer มีทั้งหมด 4 คลาสด้วยกัน
    Assault -แนวหน้าขาลุยที่ใช้ปืนกลเล็ก หรือไรเฟิล
    Medic -หน่วยพยาบาลที่มีความสามารถในการรักษาและฟื้นฟู มีอาวุธคือ Semi Auto
    Support -หน่วยเติมกระสุน และอาวุธหนักทุกชนิด มีปืนกลหนัก เป็นอาวุธคู่กาย
    Scout -พลซุ่มยิง ผู้ที่พกพาอาวุธยิงความรุนแรงระดับนัดเดียวจอด เน้นการลอบสังหารจากแนวกลาง มีอาวุธคือ สไนเปอร์ไรเฟิล

รีวิวโดยMetalbridges

Minimum Specs

Processor (AMD): AMD FX-6350
    Processor (Intel): Core i5-6600K
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics card (AMD): Radeon HD 7850 2 GB
    Graphics card (Nvidia): GeForce GTX 660 2 GB
    DirectX: 11.0 Compatible video card or equivalent
    Online Connection Requirements: 512 KBPS or faster Internet connection
    Hard-drive space: 50 GB

Recommended Specs

Processor (AMD): AMD FX-8350 Wraith
    Processor (Intel): Intel Core i7-4790 or equivalent
    Memory: 16 GB RAM
    Graphics card (AMD): Radeon RX 480 4 GB
    Graphics card (Nvidia): GeForce GTX 1060 3 GB

GOOGLE DRIVE - Skidrow

Battlefield 1 Ultimate Edition Google Drive

MEGA - Skidrow

Battlefield 1 Ultimate Edition MEGA

UPLOADED

Battlefield 1 Ultimate Edition UPLOADED

Upload.AF

Battlefield 1 Ultimate Edition Upload.AF

CRACK CPY
    Battlefield 1 Crack - CPY LINK 1 | Battlefield 1 Crack - CPY LINK 2

ขอเพียงคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจในครั้งต่อไปด้วยครับ ขอบคุณ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    CPY ปล่อยเกมส์นี้แล้วหรอเช็คใน Reddit ไม่เห็นมีข่าวอะไรเลยนะครับ
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    *0*

รอคนมายืนยันดีกว่า
    Asus H97-Pro Gamer Intel(R) Core(TM) i7-4770 CPU @ 3.40GHz 16.00 GB RAM GeForce GTX 1070 1920 x 1080, 144Hz

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    เกมส์นี้ CPY ก็ยังไม่ปล่อยเหมือนกันครับ...

ปล.เห็นอัพหลายเกมส์ก็ส่งเสริมครับ แต่ จขกท.ควรจะเปลี่ยนวิธีหาแคล็กนะ
    เจอมาก็อัพไปเลยส่งๆ ไม่ดีเด้อ เดี๋ยวคนโหลดไม่เชื่อใจท่าน ต่อไปก็จบเห่

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    FAKE FAKE FAKE

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    มีทั้งเกมส์ทั้งแคร็กแต่ยังไม่กล้าลอง.....!!??

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ใช่ตัวเดียวกันกับตัวนี้หรือเปล่าคับ ทำไมคอมเม้นฝรั่งบอกว่า work มีใครลองแล้วบ้าง
    http://cpygames.com/battlefield-1-cp...free-download/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eddygararo : 29th October 2016 เมื่อ 19:44

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    ใช่ตัวเดียวกันกับตัวนี้หรือเปล่าคับ ทำไมคอมเม้นฝรั่งบอกว่า work มีใครลองแล้วบ้าง
    http://cpygames.com/battlefield-1-cp...free-download/

ผมว่าหน้าม้าหรือปล่าวครับ ผมเคยเจอบ่อยหน้าม้าตามเว็บตามยูทูปสมัครเองหลายๆไอดีแล้วเอามาคอมเม้น

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377
    มีคนลองรึยังครับ? เล่นได้ป่าว
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    ลองแล้วไม่ได้ครับ crack เป็น Malware ครับ
    อาจจะได้รออีกนาน เพราะเกมส์พึ่งออกเอง -0-

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีคนลองรึยังครับ? เล่นได้ป่าว

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread