ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119

อยากลดน้ำหนักไปด้วย ออกกำลังกายไปด้วยต้องทำไงครับ

ส่วนตัวผมเป็นคนออก T25 ทุกวันนะ

แล้วการกินต้องกินยังไงบ้างครับ <<< อยากรู้มากๆครับบ

ขอบคุณล่วงหน้าคราบบบ ว่าจะลดสัก 10 โล ถถถถถ

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    ลดน้ำหนักหรือลดไขมันครับ อยากผอมเเฟบๆ หรือ ผอมเเบบมีกล้ามเหมือนนายเเบบ
    ออกเเค่ T25 ไม่พอหรอกครับ เน้นการวิ่งกับเล่นเวทเป็นหลัก --- ให้เล่นเวทก่อนเเล้วไป Cardio เช่นการวิ่ง เพื่อทำให้ Metabolism ดีสุด
    เรื่องอาหาร ลดไขมันให้กินได้น้อยยยยที่สุด กินเเป้งด้วยพอประมาณ โปรตีนกับผักเยอะๆ จะให้หุ่นนายเเบบ
    ส่วนผอมเเฟบๆ ลดไขมันให้มากเช่นกัน กินเเป้งน้อย โปรตีนกับผักเยอะๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ best147147 อ่านกระทู้
    ลดน้ำหนักหรือลดไขมันครับ อยากผอมเเฟบๆ หรือ ผอมเเบบมีกล้ามเหมือนนายเเบบ
    ออกเเค่ T25 ไม่พอหรอกครับ เน้นการวิ่งกับเล่นเวทเป็นหลัก --- ให้เล่นเวทก่อนเเล้วไป Cardio เช่นการวิ่ง เพื่อทำให้ Metabolism ดีสุด
    เรื่องอาหาร ลดไขมันให้กินได้น้อยยยยที่สุด กินเเป้งด้วยพอประมาณ โปรตีนกับผักเยอะๆ จะให้หุ่นนายเเบบ
    ส่วนผอมเเฟบๆ ลดไขมันให้มากเช่นกัน กินเเป้งน้อย โปรตีนกับผักเยอะๆ
    อยากลดให้น้ำหนักมันลดอะครับ ส่วนพวกกล้ามเพิ่มมานี่ไม่เป็นไร 5555 ขอบคุณมากครับ