ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 113

ปลั๊กอินแก้ภาพเนียน Photoshop Portraiture 2.3 [Full] 2016

ปลั๊กอิน PHOTOSHOP PORTRAITURE

Info : ปลั๊กอินเสริม PS ตัวนี้เป็น Plug-in Photoshop Portraiture ที่จะช่วยแก้ให้ภาพของเรา ไฟล์ภาพ หรือจากหลากหลายแหล่งที่มาที่เป็นรูปภาพ เมื่อนำมาใส่ปลั๊กอินเข้าไปแล้วผลลัพธ์ที่ได้จะทำให้รูปเนียน สวยเหมือนกล้องมืออาชีพมากยิ่งขึ้นไปอีก อยากปรับภาพเนียนต้องลองเพราะปลั๊กอิน PS ตัวนี้เจ๋งมากเพียงแค่คลิกติดตั้งลง Photoshop แล้วให้เข้าไปใช้งานใน Photoshop ของเราไม่ยากแค่ทำตามวิธีที่บอกไปก็มีพกติดเครื่องไว้ใช้แล้ว แอดมินขอบอกแจ่มแมวมากหายากแล้วด้วยนะครับต้องลองนักแต่งรูปทั้งหลายกับปลั๊กอินภาพเนียน

Description : Software
    Development : –
    License : Shareware
    Cough medicine : มี (ถาวร)
    Operating System : Windows 7, 8 and 8.1, 10
    ปรับปรุงเมื่อ : 19/10/2016
    Download : ดาวน์โหลด* สำรอง

ติดตามอัพเดตโปรแกรมใหม่ๆได้ที่นี่
    เว็บครอบลิ้งที่รายได้ดีที่สุดในช่วงนี้ คือ ouo.io และ shink.in ทำรายได้มากที่สุดถึง 10000 คลิ๊กต่อ 15$
    สมัครต่อ ได้รับ 20% ของรายได้ คลิกสมัครเลย กดที่นี่ หรือ shink.in

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอบคุณมากๆนะครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดยังยังไงครับ กดไปโหลดไปทั่ว

Tags for this Thread