ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887

ใครเคยบ้างครับ เกมที่โดนวิจารณ์ว่าห่วยแตก แต่เราเล่นแล้วเรากลับสนุกของเรา

ส่วนตัวผม เกมที่โดนว่าห่วย แต่เล่นแล้วมันสนุกของผมก็เกมนี้เลยครับ pax corpus สมัยเครื่อง PS1 กราฟฟิกกาก(แต่ก็คลาสสิกนะ) ลูกเล่นก็ไม่ค่อยจะมี
    ส่วนตัวเกมนี้การบังคับควบคุมตัวละครอาจจะดูแย่ แต่เป็นความแย่ที่ถ้าตั้งใจเรียนรู้หน่อยเดี๋ยวก็ชิน โดยรวมเอาไว้เล่นเพลินๆมากกว่า 555

จริงๆยังมีอีกเกมนะ แต่จำชื่อไม่ได้ละ

แล้วในชีวิตคุณเคยได้เล่นเกมห่วยๆบ้างมั้ยครับ และเคยมีเกมห่วยๆซะเกมในชีวิตคุณบ้างมั้ยครับที่โดนวิจารณ์ว่าห่วยแตก แต่คุณเล่นแล้วคุณสนุกของคุณ มาแชร์ประสบการณ์กันครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย =Galaxy Ag=Z : 5th November 2016 เมื่อ 11:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    มี แต่ นึกไม่ออก จำได้แค่ว่าเป็นของ pc นี่แหละ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ก็น่าจะมีครับ แต่นึกไม่ออกเหมือนคุณ DavidNassau

แต่ที่จำได้ล่าสุดเลยเมื่อ 1 เดือนก่อนมั้ง มีข่าวเรื่อง Remember Me เป็นเกมโดนวิจารณ์ไม่ดีอะไรสักอย่าง แต่ความจริงมันสนุกนะ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    มีหลายเกมเลยครับ ที่เล่นสนุกถึงแม้จะถูกวิจารณ์ว่าห่วย

ห่วยไม่ห่วย อยู่ที่คนจะมองครับ อย่าไปสนใจคำวิจารณ์มาก

ในความคิดผม การที่เล่นเกมสนุกหรือไม่ ขึ้นอยู่กับอารมณ์ผู้เล่นด้วยล่ะครับ ถ้ามีอารมณ์อยากเล่นขึ้นมา เกมกากแค่ไหนมันก็สนุกได้

แต่ถ้าเบื่อๆ ไม่อยากเล่น เกมดีๆมาอยู่ตรงหน้า ยังไม่อยากเสียเวลาเล่นเลย

อย่างผมไงมีอยู่ช่วงนึงเบื่อเกม ขนาด uncharted 4 ยังเล่นไม่จบเลย ดองไว้เป็นเดือนๆ นานๆจะเอาออกมาเล่นทีนึง มันเบื่อ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ปกติผมจะคิดว่าเกมดี = เกมที่เราเล่นแล้วสนุก คนอื่นว่าไงช่างมัน แต่พอเกมที่ชอบโดนสับว่ากากแล้วบางทีก็ทำใจรับไม่ได้จริงๆ

ล่าสุดเลยมาเฟีย 3 โดนสับเละทั้งจากกูรูเกม-เกมเมอร์ แต่สำหรับผมสนุกมากลงตัวทั้งเนื้อเรื่องทั้งเกมเพลย์ โหลดในคอมมาเล่นแล้วประทับใจมาก ถึงกับไปจัดคอลเลคเตอร์ ps4 มาเลยที่เดียว

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    Call of Duty Ghost ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    Resident Evil 6 ตอนคลอดใหม่ๆ นี่จำได้ดีว่าโดนถล่มเละเป็นขี้
    แต่ด้วยความแน่วแน่จัดแผ่น PS3 มาเล่น รู้สึกคุ้มเกินคาดมาก ด้วยการที่มันยัดเนื้อหามาตั้ง 4 ตัวละคร เนื้อเรื่องก็โอเค ไหนจะโหมด mercenaries เล่นไปยาวๆ
    Remember Me ฉากสวย เนื้อเรื่องล้ำ จัดเรียงคอมโบ แถมตอนแก้ไขความทรงจำนี่พีคมาก พึ่งมารู้นี่แหละว่าสื่อนอกเขาด่าเละ

แต่ก็มีบางเกมเหมือนกันที่ไม่แคร์คำวิจารณ์ อารมณ์ประมาณว่าอยากเล่น ภาพมันโดน แต่พอเล่นจริงๆ เออห่วยจริงๆด้วยวะ (Deadfall Adventure)

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    หนังก้เหมือนกันนะ ดูแต่บทวิจารไม่ได้

ต้องดูด้วยตัวเอง เพราะชอบไม่เหมือนกัน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    Dragon Age กับ The Witcher ไงครับ

ผมโดนถล่มยับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    มีแต่เกมที่นักวิจารณ์บอกว่าดี แต่ผมเล่นเองแล้วไม่สนุก

เกม Stubbs The Zombie ได้คะแนนจาก Gamespot ตั้ง 7.8/10 ซึ่งไม่ใช่ผมคนเดียวที่เล่นแล้วรู้สึกไม่สนุก เพื่อนผมก็พูดในทำนองเดียวกัน

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    สำหรับผมนี้หลายเกมส์เลยแหละ Watch dogs ที่โดนด่าเละ ผมเล่นผมก็สนุกของผม
    AC unity ก็สนุกนะ ตอนออกแรกๆ โดนด่าเป็นปุ๋ยเลย ผมเลยไม่เล่นใน PC เลยไปเล่นใน PS4 แถนเพราะเพือนๆมันคงไม่เล่นด้วย
    REperation raccoon city ก็สนุกตอนนั้นซื้อเล่นกับเพื่อนๆ RE:umbrella corps ตอนนี้ก็มันส์นะแต่ไม่สุดเล่นแบบต่อเนื่องไม่ได้
    อีกเกมส์ก็ Evolve ตอนออกใหม่ๆ ก็ซื้อเล่นกับเพือนนี้โครตฮ่า เพราะสร้างห้องเล่นกันเองนี้แหละ Titanfall ก็สนุกดีเล่นต่อเนืองก็ไม่เบือแต่เล่นสไนป์ยากแสส

จริงๆมันก็แล้วแต่คนนั้นแหละ บ้างเกมส์ถ้ามันไม่โดนใจก็ไม่เล่น อย่างThe Witcher 3 ผมก็เล่นนะแต่ผมดันไม่ชอบไม่รู้เป็นใรก็เลยกลายเป็นอีกเกมส์ที่ดองไว้

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    star war unleashed 1-2 ครับ เห็นมีบางคนไม่ค่อยชอบ แต่ผมสาวก starwar ถึงแม้จะไม่อยู่ในจักรวาลของภาพยนต์แต่ก็โคตรชอบเกมนี้เลย
    I Don't need Weapons I got logic

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    GTA V คนอื่นเล่นสนุกผมเล่นจบแล้วยังไม่อยากกลับไปเล่นอีกเลย

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ความชอบคนเรามันไม่เหมือนกัน