ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166

รบกวนขอวิธีการ รีดืม (redeem) รหัสสินค้า(cd key) ทีครับคือจะเอาแลกเป็นแบบดาวน์โหลดน่ะครับ

คือว่าเกมส์บางเกมส์มันต้องใส่แผ่นตอนเล่นเสมอน่ะครับ เลยกะว่าจะเอา cdkeyที่ซื้อมาพร้อมแผ่นแลกเป็นแบบดาวน์โหลดมาแทนน่ะครับ

มีคนบอกว่าต้องเอา cd key ไปลงทะเบียน ที่หน้าเว็ป ea ก่อนที่จะเอารหัสไปรีดืมน่ะครับ แต่ผมหาช่องที่ให้เอา cdkey ไปลงทะเบียนตรงหน้าเว็ปไม่เจอน่ะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากครับ ^_^

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ผมว่าหา crack แล้วมาใส่ มันสะดวกมากกว่างับ (แนะนำ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jkk

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    ผมว่าหา crack แล้วมาใส่ มันสะดวกมากกว่างับ (แนะนำ)
    มะ มะ มันแผ่นแท้ไม่ใช่เรอะ....
    แล้วเกมส์อะไรครับนั่น ต้องใส่แผ่นเล่นอยู่หรอครับ =[] =?

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jkk

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    Origin ครับมันจะมีให้ใส่คีย์

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    ผมถึงให้ใส่ crack ไงครับ มันถึงต้องไม่ต้องใส่แผ่นเล่นเพราะพวกนี้มันมีลิขสิทธิ์ มันไม่ให้ก็อบครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jkk

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    Origin ครับใส่เกมส์ตั้งแต่ 2008+ แต่บางเกมส์มีปัญหาต้องติดต่อ Helpcenter ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jkk

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    ใช้แคร๊ดแทนได้ด้วยหรอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aM00DIEswedee อ่านกระทู้
    มะ มะ มันแผ่นแท้ไม่ใช่เรอะ....
    แล้วเกมส์อะไรครับนั่น ต้องใส่แผ่นเล่นอยู่หรอครับ =[] =?
    ก็พวก bf2 แล้วพวกเกมส์เก่าๆของ ea น่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bionicle99 อ่านกระทู้
    Origin ครับมันจะมีให้ใส่คีย์
    ใส่ตรงไหนหรอครับ เห็นมีคนบอกต้องเอาไปลงทะเบียนหน้าเว็ปก่อนน่ะครับ แต่หาที่ให้เอาซีดีคีย์ไปลงทะเบียนไม่จเอน่ะครับ

Team Fortress 2 Player
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    ใส่ redeem ตามนี้ http://www.ea.com/1/game-cards

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jkk