ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212

Cool << MY CENTER ~-YOYOYO-~ PC GAME ALL FULL VERSION >>

MY CENTER ~-yoyoyo-~

หยุดอัพชั่วคราว น่ะครับ เพราะ งานเยอะครับช่วงนี้ แฮะๆๆ ยังไงก็สามารถโหลดได้ครับ เกมที่ผมอัพ ไม่ได้ลบไปไหน

เกมที่ผมอัพ ผมอัพเองทั้งหมดครับ ไม่ก็อบใครมา และยังเป็น FULL VERSION ทั้งหมดด้วย อัพลงเว็บ MEDIAFIRE ทั้งหมดครับ ผมยังมือใหม่อยู่ ผิดพลาดอะไร ก็ขออภัยด้วยครับ ^_____^
    ส่วนเกมที่ ติด Steam ตัว FULL ผมจะไมอัพน่ะครับ ผมจะอัพตัวที่ปลดSteam แล้ว หรือREPACK แทน

กด Thank ให้ด้วยน่ะครับ ถ้าหากชอบการทู้ไหน จะได้เป็นกำลังใจเล็กๆ น้อยๆ น่ะครับ ^________^

ทุกไฟล์ที่ผมอัพ ใส่ Recovery Recordให้ 5% สามารถซ่อมไฟล์เองได้ครับ

MY PC GAME UPLOAD ALL FULL VERSION

COMING SOON!!!!!!!!!

แล้วก็ฝากถึงใครที่ ก๊อบลิ้งผมไปแพร่น่ะครับ ผมไม่ว่าอะไรครับ ให้ CREDIT + ไม่ถอดลิ้งผมออก จะเป็นอะไรที่ดีมาก ส่วนใครที่ถอดลิ้งผมออกแล้วเอาไปแพร่ ผมก็ไม่ว่าอะไรครับ ให้ CREDIT ผมด้วยน่ะ ส่วนอีกประเภทหนึ่ง ถอดลิ้งผมออก + ไม่ให้ CREDIT และที่เจ็บใจที่สุดคือ เอาลิ้งผม ไปใส่ลิ้งของตัวเอง (เกรียนตัวพ่อ) พวกนี้ผมขอแช่งน่ะครับ เพราะ..@#%*%#@.. สุดๆๆ อ่ะพวกนี้ ถ้าเป็นไปได้อย่าเกรียนน่ะครับ อัพเองดีกว่าน่ะครับ เพราะทุกคนสามาทำได้!!!!!!!!
    สำหรับไฟล์ที่ผมอัพ จะมีชื่อ yoyoyoeff หรือ yoyoyo ปิดท้ายน่ะครับ นั้นเหละครับ คือไฟล์ที่ผมอัพเอง

>>>>>>>>Clip Post<<<<<<<<<

[เกมโชว์ ฮาๆๆ ของญี่ปุ่น [กินขนม รัดหน้า]
    ความลับของ เกม Crysis 2 !!!!!!!!
    การวัดสายตา ของสาวสวย กับคุณหมอโรคจิต [18+]
    ตดแบบนี้ คลี่เลย ดีกว่าไหม !!!!!!
    คลิบสุดเจ๋ง !!!! วงดนตรี มนุษย์ไฟ้า !!!!!

>>>>>>>>Pic Post<<<<<<<<<

รับน้องแบบนี้ มันมีด้วยเหรอะ !!!!!!! [16+]

>>>>>>ขอบคุณครับ ที่ติดตามผลงาน ติชมได้น่ะครับ หรือ THANK เป็นกำลังใจให้กับกระทู้ที่ผมโพส และสุดท้าย ขอขอบคุณอีกครั้งครับ<<<<<<<<<

สำหรับใครที่อยากได้เกมแบบ FULL VERSION สามารถเข้าไปตาม DOWNLOAD ได้ที่ My Center ของผมน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~-yoyoyo-~ : 29th January 2012 เมื่อ 14:24
    Forever alone !!!! (T____T)

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ เกมใน Coming Soon เยอะขิงๆ - 0-'' สู้สู้

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ขอบคุณครับบบ ทยอยอัพเรื่อยๆๆครับ ^_____^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    บร๊ะมาแรงจริงๆ
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    สู้ๆจ้า
    CONTINENT OF NINTH SEAL

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    จาก MEDIAFIRE ทุก เกม ขอ ให้ เพิ่ม saveuflie ทุก เกม ด้วย ได้ ไหม คับ เพื่อ เพิ่ม ช่อง ทาง ใน การ โหลด คับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ roenack79 อ่านกระทู้
    จาก MEDIAFIRE ทุก เกม ขอ ให้ เพิ่ม saveuflie ทุก เกม ด้วย ได้ ไหม คับ เพื่อ เพิ่ม ช่อง ทาง ใน การ โหลด คับ
    ได้ครับ แต่ต้องรอผม อัพ Mediafire ทุกเกมก่อน

กล่าวขอบคุณ
    891
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~-yoyoyo-~ อ่านกระทู้
    ได้ครับ แต่ต้องรอผม อัพ Mediafire ทุกเกมก่อน
    คับ ขอบ คุณ คับ แล้ว ... ขอเกมได้ไหม?

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ roenack79 อ่านกระทู้
    คับ ขอบ คุณ คับ แล้ว ... ขอเกมได้ไหม?
    เกมอะไรครับ ถ้าเป็นเกมที่ผมจะอัพผมอัพแน่นอน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    891
    THE CURSED CRUSADE ขอเป็นrepackคับ

ขอเป็นsaveuflie นะคับ บ้าน ผม mediafire ช้า มาก

แล้วก็ขอBRINK แบบsaveuflie ด้วยคับถ้าอัพให้จะขอบคุณเป็นอย่างสุงคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย roenack79 : 24th October 2011 เมื่อ 21:47

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มาให้ กำลังใจคับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่ทราบว่า มี เกม bioshock กับ F.E.A.R มั้ย คับ

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ graemewaters01 อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า มี เกม bioshock กับ F.E.A.R มั้ย คับ
    bioshock ไม่มีครับ ส่วน FEAR ภาค 1 มีครับ

THE CURSED CRUSADE ขอเป็นrepackคับ

ขอเป็นsaveuflie นะคับ บ้าน ผม mediafire ช้า มาก

แล้วก็ขอBRINK แบบsaveuflie ด้วยคับถ้าอัพให้จะขอบคุณเป็นอย่างสุงคับ
    ก็อาจจะอัพน่ะ ครับ แต่ตอนนี้ผมกำลัง รีอัพเกมเก่าๆ ที่ผมจะอัพก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~-yoyoyo-~ : 26th October 2011 เมื่อ 19:50

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อยากทราบว่า Medal of honor จะอัพลง SUF หรือเปล่าครับ ถ้าอัพก็ขอบคุณมากครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

ที่คนขอ SUF เยอะเพราะว่า คนที่ใช้ 3BB มันโหลดของเว็ปนอกไม่ขึ้นครับ ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย floyza : 28th October 2011 เมื่อ 00:03

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    อยากทราบว่า Medal of honor จะอัพลง SUF หรือเปล่าครับ ถ้าอัพก็ขอบคุณมากครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ
    ครับ ผมว่าจะเพิ่ม ลิ้ง SAVEUFILE ด้วยครับ เพราะมีคนขอมาเยอะเหมือนกัน

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อยากได้ H.A.W.X 2 คับ จัดไห้ผมหนอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zexterse7en อ่านกระทู้
    อยากได้ H.A.W.X 2 คับ จัดไห้ผมหนอ่ย
    ไม่อัพหรอกครับ เกมนี้มันไม่มี Crack

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ แต่ขอ CALL OF DUTY8: MODERN WARFARE 3 FULL VERSION-RELOADED แบบปลด Steam แล้วด้วยนะครับ จะรอนะครับ(ไม่ขอมากไปนะครับ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ปลด steam หมายถึงทำให้เล่นได้หรือว่าเอาออกอ๊ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    หวาดดีคับ พี่ ~-yoyoyo-~ ผมพึ่งสมัครเป็นมือใหม่ ผมปลื้ม มากเลยคับ สำหรับแต่ละโพสต์ ของพี่อ่าา !!

------ คือผมจะ รบกวนถาม ว่า เกมส์ Hitman Absolution (ไอ้พี่เม่ง เนี่ย) มันเข้ามายังคับ คือผมอยากเล่น อยากให้พี่โพสต์ให้หน่อยได้ไหมคับ ------

>>>>>>>>>>>> ขอบคุณครับ <<<<<<<<<<<<<

จะเป็นกำลังใจให้คับผม >>>>>>>>>>> สู้ สู้ คับ

***** ถ้าไม่รังเกียจ ผมอยากจะขอเฟสพี่ หน่อยได้ไหมคับ เพื่อผมจะปรึกษาหน่อยอ่า คับ **********

(peenam_13@hotmail.com) อย่าลืมแอดด้วยน่ะค๊าบ...บบ

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faizpee555 อ่านกระทู้
    ปลด steam หมายถึงทำให้เล่นได้หรือว่าเอาออกอ๊ะครับ
    ทำให้การติดตั้งเกม ง่ายขึ้นครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ namhotjung อ่านกระทู้
    หวาดดีคับ พี่ ~-yoyoyo-~ ผมพึ่งสมัครเป็นมือใหม่ ผมปลื้ม มากเลยคับ สำหรับแต่ละโพสต์ ของพี่อ่าา !!

------ คือผมจะ รบกวนถาม ว่า เกมส์ Hitman Absolution (ไอ้พี่เม่ง เนี่ย) มันเข้ามายังคับ คือผมอยากเล่น อยากให้พี่โพสต์ให้หน่อยได้ไหมคับ ------

>>>>>>>>>>>> ขอบคุณครับ <<<<<<<<<<<<<

จะเป็นกำลังใจให้คับผม >>>>>>>>>>> สู้ สู้ คับ

***** ถ้าไม่รังเกียจ ผมอยากจะขอเฟสพี่ หน่อยได้ไหมคับ เพื่อผมจะปรึกษาหน่อยอ่า คับ **********

(peenam_13@hotmail.com) อย่าลืมแอดด้วยน่ะค๊าบ...บบ

เกมยังไม่เข้าน่ะครับ ผมว่าอีกนานครับ เพราะยังไม่มีกำหนดวางขาย

แล้วก็ขอบคุณครับ ที่เป็นกำลังใจให้

ส่วน facebook เดียวผม PM ไปให้ครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Sonic genaration part15 โหลดไม่ได้แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ผมขอชื่อเฟส พี่หน่อย จิ

>>>คัฟ<<<

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับ~-yoyoyo-~ ผมปลื้มพี่มาก ที่พี่อัพไฟล์ลงMediafire เพราะมันโหลดง่ายครับ ไม่มีปัญหาด้วย

ผมขอความกรุณา ให้พี่ลง PES2010 ให้ผมหน่อยนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง