ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446

Dead rising 2 : Off the record [Copy Right]

Dead rising 2 : Off the record

ใครจัดมาแล้วมาแชร์กันนะครับ

ตัวเกมส์นั้นไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับเนื้อเรื่องหลักเลยนะครับ แค่สมมุติเหตุการณ์ขึ้นมาเฉย ๆ ว่าถ้า frank west
    เป็นตัวเอกแทนแล้วละก็เกมส์จะเป็นอย่างไร (ก็ฮา+มันส์) ดูได้ตามเทลเลอร์เลยครับ

จุดที่สังเกตุได้ว่าต่างจากภาคหลักเท่าที่เล่นเจอได้หน่อยก็คือ
    ซอมบี้เยอะขึ้นมากเลยครับ เป็นฝูงเลย , ลดความโหดของซอมบี้ลงเยอะครับ เล่นง่ายขึ้นเยอะ(สงสัยเพราะเพิ่มปริมาณมาแทน) ,
    พวกบอสก็ลดความโหดลงครับ , มี checkpoint เพิ่มเข้ามาเวลาตายจะได้ไม่ต้องเริ่มใหม่จากที่ save ใกล ๆ

ในส่วน online Co-Op ก็เหมือนเดิมครับช่วยกันสู้บอสสนุกดี แล้วก็เพิ่ม sand box โหมด ซึ่งโหมดนี้ดีมาก ๆ เหมือนเล่นในเกมส์ปกติแต่ไม่จำกัดเวลาแทน
    ทำ event สู้บอสไปได้เรื่อย แถม Co-Op กับเพื่อนได้อีก ดูได้จากเทลเลอร์นี้เลย

Gametag แอดกันไว้ Co-Op กันครับ
    1. Goszeed
    2. ColNNice
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EikueHD : 15th October 2011 เมื่อ 12:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    กำลังสั่งจากzestครับอดใจอสักหน่อยฮิๆ

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ColNNice ครับผมผมแอด ท่าน จขกท ไปแล้วนะครับ

ว่างๆ มาซัดกันครับผม
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    จะสั่งของพรุ่งนี้แหละครับ รอก่อนนะครับ ลงชื่อไว้ก่อน ฮ่าๆ
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    5
    coop ได้กี่คนอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaNice อ่านกระทู้
    ColNNice ครับผมผมแอด ท่าน จขกท ไปแล้วนะครับ

ว่างๆ มาซัดกันครับผม
    อ่อครับเห็นมีคนแอดมาเมื่อวาน *-* พอดีกำลังจะเลิก อยากจบเนื้อเรื่องอยู่ หะหะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    coop ได้กี่คนอ่ะ
    2 ครับ เหมือนภาคหลักละครับ

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    มีปัญหาเกี่ยวกับ Dead Rising2 Off the Record ครับ

คือ ผมเล่นจนถึง Case 7-4 ครับ

แล้ว Case นี้จะให้หาของ3อย่าง

มาHack ประตู ผมก็เอาของมาวางครบปั๊ป

ตัวเอกก็เปิดเครื่อง แต่ ผมกล้องมันแปลกๆอะครับ

ผมเลยลองกด E ดู มันให้กดHackประตู ด้วย Spacebar

พอhack เสร็จ มันก็ตัดไปหน้า ดาวโหลด

และมันก็ค้างอยู่หน้าดาวโหลดรูปSafehouse จนปัจจุบัน

ยังไปต่อไม่ได้ มันค้างอยู่หน้าดาวร์โหลด ตลอดเลย

บางทีก็จอมืดๆ รอนานมากก้ไม่หาย

ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ (ผมซื้อแผ่นแท้ มาเมื่อวานเองครับ) (สเปคผ่านหมดทุกอย่าง)
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!