System Requirements

ระบบปฏิบัติการ: Windows 98 / ME / 2000 / XP / Vista / 7
หน่วยประมวลผล: 1.0 GHz Processor
หน่วยความจำ: แรม 128 MB
กราฟิก: 100% DirectX compatible graphics
หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 1 GB
การ์ดเสียง: 100% DirectX compatible card or onboard sound

รหัสแตกไฟล์เกม
friend-sys.blogspot.com

โหลดไปแล้ว อย่าลืม มายืนยันด้วยว่าเล่นได้หรือไม่ได้ แจ้งทิ้งไว้ที่บอร์ดเลยครับ
ปล.upload โดยผมเอง หากนำไปโพสต่อ กรุณาให้เครดิตด้วยนะครับ

ติดปัญหา โหลดไม่ได้ ไฟล์เสีย ลงไม่ได้ ติดต่อที่เพจ Friendly System โดยตรงได้เลยครับ