ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 628

Driving Survival เกมสยองขวัญแนวใหม่ที่เราจะต้องซิ่งรถเพื่อชีวิตรอด!!

Driving Survival เกมสยองขวัญแนวใหม่ที่เราจะต้องซิ่งรถเพื่อชีวิตรอด!!

เราคงจะปฏิเสธไม่ได้ว่าเกมแนว Survival Horror นั้นได้รับความนิยมอย่างสูง ยิ่งในบ้านเราด้วยแล้ว
    ถือว่ามีเกมเมอร์ที่ให้ความสนใจเกมแนวนี้อยู่ไม่น้อย แต่ถึงกระนั้นมันก็จะเป็นเกมในรูปแบบเกมยิงมุมมองบุคคล
    ที่สามที่ไม่ได้นำเสนออะไรแปลกใหม่มานานแล้ว หรือแม้แต่เกมที่ให้เราเล่นเป็นตัวละครไร้อาวุธ ต้องคอยหลบ
    ซ่อนและวิ่งหนีศัตรูมันก็ชักจะเริ่มน่าเบื่อ
    บางทีเราอาจจะต้องการอะไรแปลกใหม่สำหรับเกมแนวนี้
    แบบว่าซิ่งรถหนีเพื่อเอาชีวิตรอด!!!

และนี่คือต้นกำเนิดของเกมขับรถเอาชีวิตรอดที่กำลังอยู่ในขั้นตอนการพัฒนานี้ เพื่อรักษาชีวิตไว้ให้
    ยืนยาว คุณจะต้องขับรถหนีกลุ่มคนร้ายให้ได้ สิ่งที่พวกมันต้องการมีเพียงแค่การกำจัดเราออกไปจากท้องถนน
    อย่างถาวรเท่านั้นและมันก็ไม่มีทีท่าว่าจะยอมเลิกราง่ายๆ
    คอนเซปต์นี้อาจจะดูเรียบง่ายแต่ว่ามันเป็นความระทึกชั้นยอดที่ผู้พัฒนาเกมสยองขวัญหลายๆ คน
    มองข้ามไป
    ลองคิดดูว่าการที่เราต้องขับรถหนีกลุ่มคนโรคจิตที่พยายามจะชนเราให้เละบนท้องถนนที่มืดมิด
    และเปล่าเปลี่ยวมันจะน่าสะพรึงขนาดไหน!!!

โดยภายในเทรลเลอร์เพื่อนๆ จะได้เห็นการขับรถไล่ล่า บรรยากาศดูเคว้งคว้าง โทนสีซีเปีย และฉากใน
    เกมเป็นแถบชนบทไร้ผู้คน สังเกตได้จากข้างทางที่มีแต่ต้นไม้และดงหญ้า ไม่ค่อยมีบ้านเรือนตั้งอยู่มากนัก
    รถของเราก็เป็นรถเก่าๆ สนิมเขรอะที่สร้างความกดดันในการขับขี่ ซึ่งมันจะแตกต่างจากการขับรถสวยๆ เครื่อง
    แรงๆ จากเกมอื่นอย่างสิ้นเชิง
    ถือว่าเป็นอีกหนึ่งเกมที่น่าสนใจไม่น้อยเลยทีเดียวครับ หากมีข้อมูลเพิ่มเติมทางทีมงานจะมา
    รายงานให้ทราบโดยทันทีครับป๋ม

ที่มา: http://www.pcgamer.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    หยั่งงี้ต้องเรียก dominic toretto มาขับ
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    สำหรับผม ผมว่าถ้าทำเป็นมุมมองบุคคลที่ 1 จะหลอนกว่านี้นะครับ แบบถ้าอยากเห็นข้างหลังก็ต้องมองจากกระจกมองหลังอย่างเดียว
    "CAUSE WE NEVER GO OUT OF STYLE"

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ต่างจากขับหนีตำรวจ หรือเล่นเกมชนแหลกแค่ไหนนี่ แค่ว่าเปลี่ยนบรรยากาศ นอกนั้นก็ไม่มีไรมาก หนี ในเกมตัวอย่างก็ไม่เห็นมีอะไร นอกจากเรากับมัน ดูเหมือนเป็นเกมเล็กๆเล่นขำๆ เก็บคะแนนเลย ไม่รู้ทั้งเกมมีแต่ขับรถปะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    นี่คือเกมสมือถือเหรอ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    มันน่ากลัวตรงไหน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    น่ากลัวจริง ๆ แหม
    ิBusy 24 hrs.