ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน เพิ่มไลค์เฟสบุ๊คฟรี FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง ลงโฆษณา ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 466

[PC] F.E.A.R.~ภาคแรกเป็นยังไง อยากรู้! ต้องลอง!! [Full/2.7GB/2พาร์ท]

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์

รายละเอียด : pantip.com
    F.E.A.R. เกมส์แบบแท็คติคอลชู๊ตติ้ง โดยในเกมส์ F.E.A.R. นั้นผู้เล่นจะต้องเข้าร่วมกับหน่วย F.E.A.R.(First Encounter Assault and Recon) บุกเข้าไปในศูนย์วิจัยแห่งหนึ่ง ที่เกิดเหตุผิดปรกติก่อนหน้านี้ทางรัฐบาลได้ส่งทีมรบพิเศษบุกเข้าไปสำรวจ และถูกฆ่าทั้งทีมโดยไม่ทราบสาเหตุ โดยทางทีม F.E.A.R. จำเป็นต้องเข้าไปสืบหาสาเหตุต่างๆในศูนย์วิจัยดังกล่าว

สเป็คเครื่อง
    Recommended System Requirements:
    � Windows XP or 2000 with latest service pack installed
    � DirectX 9.0c (April Edition) (included)
    � Pentium 4 1.7 GHz or equivalent processor
    � 512 MB of RAM
    � 64 MB GeForce 4 Ti or ATI Radeon 9600 or equivalent with hardware T&L and pixel shader support
    � 5.0 GB free Hard Drive Space for installation
    � 4x CD-ROM drive (for Director's Edition, this will have to be DVD-ROM)
    � 16-bit DirectX 9.0 compliant sound card with support for EAX� 2.0
    � Internet Connection Required
    � Mouse
    � Keyboard
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 2 part)
    Wupload

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    FileKeen

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    PutLocker

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ F.E.A.R.1 = JAL&JACK
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ (ไฟล์ Serial อยู่ในตัวเกมส์ที่โหลดไป)
    -ก็อปปี้ไฟล์ทั้งหมดในโฟล์เดอร์ crack ไปวางในห้องที่ลงเกมส์
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    *ภายใน 2 วันไม่ว่าจะมี หรือ ไม่มีผู้มายืนยันว่าโหลดไปแล้วเล่นได้ ผมจะทำการลบไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมทิ้งนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 5th August 2011 เมื่อ 17:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือว่าอถามไรหน่อยครับ
    ผมเข้าเว็บโหลด Pass ที่ filesonic อะครับ มันโหลดไม่ได้อะ ติดอยู่่ตรงที่พิมตัวเลขอะ ตัวเลขมันขึ้นอะ รอตั้งนาน
    ที่ fileserve ก็เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    Blog Entries
    1
    พาส2อะ ครับ ผมลองมาทุกเว็ปเเล้ว โหลดไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,968
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    FEAR ที่จะเล่นเกมส์นี้จริงๆ 5555 เหมือน counter ในฉบับซอมบี้เตะโต๊ะได้ ยุตอนาคต แถมปืนก็แปลกๆ เยี่ยม................

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    7,657
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,685
    ภาคนี้ เอฟเฟ็ค ตอนยิงสวยมากเลยครับ
    ทำไมคุณ jal ไม่อัพ mediafire ล่ะครับ
    JETGACK

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    ภาคนี้ เอฟเฟ็ค ตอนยิงสวยมากเลยครับ
    ทำไมคุณ jal ไม่อัพ mediafire ล่ะครับ
    putlocker โหลดไม่ได้แล้วหรือครับ