ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] F.E.A.R.~ภาคแรกเป็นยังไง อยากรู้! ต้องลอง!! [Full/2.7GB/2พาร์ท]

รายละเอียด : pantip.com
    F.E.A.R. เกมส์แบบแท็คติคอลชู๊ตติ้ง โดยในเกมส์ F.E.A.R. นั้นผู้เล่นจะต้องเข้าร่วมกับหน่วย F.E.A.R.(First Encounter Assault and Recon) บุกเข้าไปในศูนย์วิจัยแห่งหนึ่ง ที่เกิดเหตุผิดปรกติก่อนหน้านี้ทางรัฐบาลได้ส่งทีมรบพิเศษบุกเข้าไปสำรวจ และถูกฆ่าทั้งทีมโดยไม่ทราบสาเหตุ โดยทางทีม F.E.A.R. จำเป็นต้องเข้าไปสืบหาสาเหตุต่างๆในศูนย์วิจัยดังกล่าว

สเป็คเครื่อง
    Recommended System Requirements:
    � Windows XP or 2000 with latest service pack installed
    � DirectX 9.0c (April Edition) (included)
    � Pentium 4 1.7 GHz or equivalent processor
    � 512 MB of RAM
    � 64 MB GeForce 4 Ti or ATI Radeon 9600 or equivalent with hardware T&L and pixel shader support
    � 5.0 GB free Hard Drive Space for installation
    � 4x CD-ROM drive (for Director's Edition, this will have to be DVD-ROM)
    � 16-bit DirectX 9.0 compliant sound card with support for EAX� 2.0
    � Internet Connection Required
    � Mouse
    � Keyboard
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 2 part)
    Wupload

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    FileKeen

ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    PutLocker

ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ F.E.A.R.1 = JAL&JACK
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ (ไฟล์ Serial อยู่ในตัวเกมส์ที่โหลดไป)
    -ก็อปปี้ไฟล์ทั้งหมดในโฟล์เดอร์ crack ไปวางในห้องที่ลงเกมส์
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    *ภายใน 2 วันไม่ว่าจะมี หรือ ไม่มีผู้มายืนยันว่าโหลดไปแล้วเล่นได้ ผมจะทำการลบไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมทิ้งนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 5th August 2011 เมื่อ 17:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือว่าอถามไรหน่อยครับ
    ผมเข้าเว็บโหลด Pass ที่ filesonic อะครับ มันโหลดไม่ได้อะ ติดอยู่่ตรงที่พิมตัวเลขอะ ตัวเลขมันขึ้นอะ รอตั้งนาน
    ที่ fileserve ก็เหมือนกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    Blog Entries
    1
    พาส2อะ ครับ ผมลองมาทุกเว็ปเเล้ว โหลดไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    FEAR ที่จะเล่นเกมส์นี้จริงๆ 5555 เหมือน counter ในฉบับซอมบี้เตะโต๊ะได้ ยุตอนาคต แถมปืนก็แปลกๆ เยี่ยม................

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ภาคนี้ เอฟเฟ็ค ตอนยิงสวยมากเลยครับ
    ทำไมคุณ jal ไม่อัพ mediafire ล่ะครับ
    JETGACK

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    ภาคนี้ เอฟเฟ็ค ตอนยิงสวยมากเลยครับ
    ทำไมคุณ jal ไม่อัพ mediafire ล่ะครับ
    putlocker โหลดไม่ได้แล้วหรือครับ