ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 71

Cool [PC-REPACK] Yu-Gi-Oh! Legacy of the Duelist + 18 DLCs + Multiplayer [1-Part/Mega]

Upload By : iUPGAME

เกมส์การ์ดยูกิ ใหม่ล่าสุด

Enter the Duelist Simulator to take your place among the finest Duelists ever in Yu-Gi-Oh! Legacy of the Duelist! Players from around the world have been invited to take part in an elite Dueling program that simulates the best Duels across all of Yu-Gi-Oh! history. Replay actual events in the Yu-Gi-Oh! timeline, from the original Yu-Gi-Oh! series up to Yu-Gi-Oh! ZEXAL, featuring the storylines, characters, and Decks in a brand new Story Campaign.

Release Date: December 7, 2016
    Genres/Tags: CCG, 3D, Japanese, Turn-based
    Developer: Other Ocean
    Publisher: Konami Digital Entertainment
    Platform: PC [Repack]
    Engine: in-house
    Steam User Rating: 92% of user reviews are positive (based on 16 reviews)

Interface Language: English, German, Spanish, Italian, French
    Audio Language: none
    Crack: built-in (ALI213/3DM/UberPsyX)

Included DLCs
    Yu-Gi-Oh! For the Future
    Yu-Gi-Oh! ARC-V Gong v. Kit
    Yu-Gi-Oh! ARC-V Sora and Dipper
    Yu-Gi-Oh! ARC-V Yuto v. Sylvio
    Yu-Gi-Oh! ARC-V Zuzu v. Julia
    Yu-Gi-Oh! ARC-V: ARC League Championship
    Yu-Gi-Oh! ARC-V: Declan vs Celina
    Yu-Gi-Oh! ARC-V: Jack Atlas vs Yuya
    Yu-Gi-Oh! ARC-V: Shay vs Dennis
    Yu-Gi-Oh! ARC-V: Yugo’s Synchro Dimension
    Yu-Gi-Oh! ARC-V: Yuya vs Crow
    Yu-Gi-Oh! Duelist Kingdom
    Yu-Gi-Oh! GX Lost Duels
    Yu-Gi-Oh! GX: Leaders
    Yu-Gi-Oh! Waking the Dragons: Joey’s Journey
    Yu-Gi-Oh! Waking the Dragons: Yugi’s Journey
    Yu-Gi-Oh! ZEXAL Dark Mist Saga
    Yu-Gi-Oh! Unknown Title

Operating System: Windows 7×64, Windows 8×64 (64-bit OS Required)
    Processor: 2.5GHz CPU
    RAM: 2 GB
    Video Card: 512MB DirectX 11.0 compatible video card
    DirectX: 11
    HDD Space: 1.1 GB (~2.3 GB during installation)

[Mega.nz]
    :: 1-Part ::

Password :
    iUPGAME

วิธีข้ามลิงค์ elink.link

หากดาวน์โหลดไม่ได้จะให้ใช่โปรแกรม MegaDownloader ในการช่วยดาวน์โหลด
    ขอเกมส์ที่อยากได้กับเรา : https://goo.gl/KW0aTC
    loading...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iupgame : 18th February 2017 เมื่อ 20:20
    โหลดเกมส์ PC ฟรี เกมส์ออฟไลน์ ลิงค์เดียวจบ
    ดาวน์โหลดโปรแกรมฟรี Full Crack ตัวเต็มถาวร LoadLOOK

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ขอบคุณมากๆนะครับผม
    Rock \m/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มีสอนวิธีการเล่นไหมเนี่ย เคยเล่นแต่ภาค PS1 การ์ตูนก็ดูแต่ภาคแรก
    เจอภาคใหม่ๆ เล่นไม่เป็น การ์ดก็เยอะขึ้น ระบบก็เพิ่มมาเพียบเลย

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leonhart อ่านกระทู้
    มีสอนวิธีการเล่นไหมเนี่ย เคยเล่นแต่ภาค PS1 การ์ตูนก็ดูแต่ภาคแรก
    เจอภาคใหม่ๆ เล่นไม่เป็น การ์ดก็เยอะขึ้น ระบบก็เพิ่มมาเพียบเลย
    วิธีเล่นคร่าวๆครับ เอามาจากเวปนี้
    http://www.metalbridges.com/how-to-play-yu-gi-oh-card/

แต่ส่วนมากภาคใหม่ๆ มันจะมีระบบช่วยในการลงการ์ดอัตโนมัติอยู่ครับ ขอให้สนุกครับผม
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ROCKUNG อ่านกระทู้
    วิธีเล่นคร่าวๆครับ เอามาจากเวปนี้
    http://www.metalbridges.com/how-to-play-yu-gi-oh-card/

แต่ส่วนมากภาคใหม่ๆ มันจะมีระบบช่วยในการลงการ์ดอัตโนมัติอยู่ครับ ขอให้สนุกครับผม
    ขอบคุณครับ
    โหลดเกมส์ PC ฟรี เกมส์ออฟไลน์ ลิงค์เดียวจบ
    ดาวน์โหลดโปรแกรมฟรี Full Crack ตัวเต็มถาวร LoadLOOK

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    กราบงามๆ ครับ กำลังหาพอดีเลย
    Alienware 17 R2 i7-4720HQ CPU @ 2.60GHz RAM 16 GB Nvidia GeForce GTX 970M

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    [IMG][/IMG]

แก้ไงครับ
    ไปเทียวกันไม

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    ไม่มีใครช่วยเลบ
    ไปเทียวกันไม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    anti virus ลบหรือเปล่า ลองปิด anti virus แล้วลบทิ้งแล้วลงใหม่แล้วเข้าเล่นดูครับ ไม่ก็ยังไม่ได้ crack

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขึ้น 0xc000007b อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เล่นแรกๆมีแค่300กว่าใบ ก็จำความสามารถไม่ละ เดียวนี้มีเป็น 1000 -*-
    --ST~l`Remix`l``

Tags for this Thread