ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

Smile serious sam 3 bit torrent โหลดแรง 450 kbต่อวินาที อ่านข้อมูลด้านใน

ให้แรท 18+ ครับ เพราะมันมี monster หญิง ที่มัน..........เอ่อยังไงก็ 18+ครับ ยีนยันแลย
    ผมมาแจก serious sam 3 ในรูปแบบ bit torrent

ผมเล่นแล้ว เล่นได้ 100% ไม่มีหลุด ไม่แลค ใครโหลดไปแล้ว ถ้าเล่นได้แล้วยีนยันด้วยนะครับ
    ผมขอแค่คำขอบคุณก็พอ

serious sam 3 เป็นภาคแรกเริ่ม ก่อนที่ sam จะถูกส่งไปที่ serious sam the first ต่อไปก็ the the second เมื่อจบแล้ว sam ก็ถูกส่งไปที่ sam II เพื่อตามหา mental
    sam ยังหา mental ไม่เจอแลย

โหลดเสร็จแล้วมันเป็นภาษา รัสเซีย นะครับ ใช้ crack ของท่าน รามิส ลงทับไปนะครับ มันจะกลายเป็นภาษาอักกฤษทันที ไม่หลุดไม่เสียหาย 100% แต่ไม่มี ซับไตเติ้ล เท่านั้นเอง

แครก crack by RAMIS
    http://adf.ly/4CGb4

ลาก แครก ทับไปแลยครับ

ตัว bit
    http://isohunt.com/torrent_details/3...+3?tab=summary

โหลดเสร็จแล้วเป็นแบบนี้ คลิกที่ตัว setup หรือ autorun ก็ได้

กดถัดไปอย่างเดียว

เมื่อลงเสร็จแล้วมันไม่มี shortcut มาให้ เข้าไปที่ไฟล์ที่ท่านได้ลงไว้ แล้วสร้าง shortcut ครับ
    ตัวเกมส์อยู่ในนี้ครับ

ทำตามทุกๆๆอย่างที่บอก ผลก็ออกมาแบบนี้

ไม่มีโฆษณา ไม่ต้องรอ 5 วินาที แจกให้ฟรีๆ ขอแค่คำขอบคุณก็พอ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anavin500 : 29th March 2012 เมื่อ 20:40
    ขอโทษที ภาษาไทย ผมไม่เข็งแรง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    ขอรายละเอียดอีกหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    เสร็จแล้วครับขอให้ เลือดสาด เต็มจอนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anavin500 : 28th January 2012 เมื่อ 10:37

กล่าวขอบคุณ
    10
    Dig in bord only
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anavin500 : 29th March 2012 เมื่อ 20:42