ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

รบกวนชาวJKGแนะนำหูฟังให้หน่อยครับ

ผมชอบแบบเบสนิดๆที่สำคัญคือใส่แล้วไม่เจ็บหูอะครับ งบระหว่าง 600-700 + ได้นิดๆ แนะนำมาได้ครับตอนนี้ผมเล็ง HP H2800 อยู่เพื่อนๆมีตัวอื่นแนะนำไหมอยากรู้ว่าแบรนด์ไหนทำหูฟังดีเน้นฟังเพลงนะครับ
    ผมชอบจูนกับ DFX Speaker มันจะทำให้เสียงใสมากๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แนะนำ Superlux HD681 ราคาราวๆ 1 พันบาท
    เรื่องคุณภาพนั้นอยู่ในระดับที่น่าพอใจครับ เบสดี ได้ยินครบทุกย่านความถี่แน่นอน ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลองเข้าไปดูร้านเฮียมั่น อาจเจอถูกใจ https://www.munkonggadget.com/

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babidy อ่านกระทู้
    แนะนำ Superlux HD681 ราคาราวๆ 1 พันบาท
    เรื่องคุณภาพนั้นอยู่ในระดับที่น่าพอใจครับ เบสดี ได้ยินครบทุกย่านความถี่แน่นอน ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมได้
    เชียร์ตัวนี้อีกเสียง (แต่ผมใช้รุ่นEVOอยู่นะ)
    ฟูลไซส์ ไม่เจ็บหูมาก ชัดทุกย่านความถี่ จูนได้ดั่งใจ
    หาอ่านรีวิวในยูทู้ปได้ ฝรั่งชมเยอะ