ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

Arrow [1-Part]Game House MAX เกมที่ทุกเครื่องควรมีติดไว้ รวมเกมดังๆ ไว้ที่เดียว เล่นได้เลย (5.27 GB) - FileCondo - Google Drive - One2Up – openload

Game House MAX เกมที่ทุกเครื่องควรมีติดไว้ รวมเกมดังๆ ไว้ที่เดียว เล่นได้เลย เกมเพียบ

วิธีการติดตั้ง

Step I : เปลี่ยนวันที่เครื่องเป็น 15/04/2555
    Step II : เปิดเกมส์ เลือกเล่นเกมส์สักเกมส์นึง(เกมส์อะไรก็ได้) มันจะให้ใส่รหัส ก็ใส่ 1220088 มันก็จะมีข้อความแจ้งว่า เล่นได้ แล้วมันก็จะกลับมาหน้าหลัก
    Step III : ปิด(ออกจาก)เกมส์(หน้าหลักด้วย)
    Step IV : เปิดเกมส์ใหม่อีกครั้ง แล้วเลือกเล่นเกมส์สักเกมส์(เกมส์อะไรก็ได้) มันก็จะเล่นได้
    Step V : ปิด(ออกจาก)เกมส์(หน้าหลักด้วย)
    Step VI : เปลี่ยนวันที่เครื่องให้เป็นปกติ เท่านี้ก็เล่นได้แล้วครับ
    P.S. ถ้าทำใน mode ปกติไม่ได้ยังไง ลองทำใน mode admin ดูนะครับ ใน Step II, Step IV

FileCondo " VIP " Download 1 Part

VIP 1 Part

Google Drive

Part 1 Part 2 Part 3
    Part 4 Part 5 Part 6

One2Up

Openload

ClicknUpload

Lockergame.com

โหลดแล้วได้ยังไงช่วยยืนยันด้วย…..
    แก้ปัญหาเบื่องต้นด้วยการ ค้นหาใน Google
    Recovery record 5 % ซ่อมไฟล์ได้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lockergame : 27th December 2016 เมื่อ 20:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ขอบคุณครับ โหลดไว้ให้หลานสาวเล่น 555 สนุกดี
    Facebook :: Buddy Lord

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ โหลดไว้ให้หลานสาวเล่น 555 สนุกดี
    ครับผม ยินดีครับ

Tags for this Thread