ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 569

ข่าวลือ borderlands 3 ในอนาคต และ อาจจะเปิดตัวปี 2017

ข่าวลือ borderlands 3 ในอนาคต และ อาจจะเปิดตัวปี 2017

borderlands 3 ยังเงียบกริบชนิดลืมโลกไปเลย แต่ล่าสุดเมือประมาณสองเดือน Gearbox ได้ปล่อย DLC ของเกมส์ Battleborn แต่ใครๆดูไม่น่าสนใจซักเท่าไรแต่มันมี Easter Egg ของ borderlands 3 นับว่าน่าสนใจมากสำหรับคนที่รอ borderlands 3 อยู่ละกัน

• ความไปได้เกี่ยวกับ borderland 3 เนื่อเรื่องถูกตั้งไปอยู่ดาวชื่อว่า Promethea จากนอกนี้ borderland ตั้งแต่ภาค 1 กับ 2 และภาค pre sequel ได้พูดถึงดาว Promethea ด้วยเช่นกัน
    • บริษัท Atlas กับกลุ่ม Crimsom lance อาจจะกลับมามีบทบาทอีกครั้ง และมีอดีตของสองละครใน borderland นั้นก็คือ Roland กับ General Knoxx
    • มีตัวละครที่อัพเดทเข้ามาคือลูกชายของ scooter ช่างซ่อมรถ เจ้าของวลีเด็ด catch a ride

Credit :

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    วู้ววว ในที่สุดดดดด
    ชอบมากเกมนี้

- ต้องใช้ quite-strong english proficiency ที่จะเข้าใจเนื้อเรื่องจริงๆ แล้วก็พวกมุขตลกมัน ซึ่งผมอินกับมันมาก
    - gameplay ที่สนุก
    - good story & story rich
    - มุขตลก ฮา
    - อันนี้สำคัญ ผมชอบมาก polygon เยอะ ปืน/สิ่งของ/พื้นที่/ตัวละคร ล้วนเป็นแบบ detail-oriented
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    รอๆกันไป zzzzz

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อยากเห็นภาพปก 555+

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    รู้สึกเบื่อๆ กับเกมนี้ยังไงก็ไม่รู้นะ เหมือนมันซ้ำๆ ซากๆ (ความคิดส่วนตัว)

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ขออย่างเดียว อย่า 660 เป็น มินิมัม เลย ซัก ไม่เกิน 460 หรือ 450 กำลังดี

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    เดี๋ยว scooter เอ็งไปมีลูกกะใคร ส่งกลอนสวาทให้สาว เค้ายังยิงตัวตาย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ขอให้เปลี่ยนแปลงหน่อยนะ ภาคที่ผ่านมาเหมือนเดิมซํ้าซาก

Tags for this Thread