ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 380

[PC GAME] Dead by Daylight v1.3.1d Hotfix 2 Incl All DLC’s - Steam เล่นกับเพื่อนได้ [1-PART]

Title: Dead by Daylight
    Genre: Action
    Developer: Behaviour Digital Inc.
    Publisher: Starbreeze Studios
    Release Date: 14 Jun, 2016
    Steam: http://store.steampowered.com/app/381210/
    Release Name: Dead by Daylight v1.3.1d Hotfix 2 Incl All DLC’s
    Game Version: First Release Update Dead by Daylight v1.3.1d Hotfix 2 Incl All DLC’s
    Game Releaser: TWOELV | Cracked By UberPsyX
    Size: 5.49 GB
    About This Game

Death Is Not an Escape.
    Dead by Daylight is a multiplayer (4vs1) horror game where one player takes on the role of the savage Killer, and the other four players play as Survivors, trying to escape the Killer and avoid being caught, tortured and killed.
    Survivors play in third-person and have the advantage of better situational awareness. The Killer plays in first-person and is more focused on their prey.
    The Survivors’ goal in each encounter is to escape the Killing Ground without getting caught by the Killer – something that sounds easier than it is, especially when the environment changes every time you play.
    More information about the game is available at http://www.deadbydaylight.com

MINIMUM:
    OS:64-bit Operating Systems (Windows 7, Windows 8 & Windows 8.1)
    PROCESSOR:Intel Core i3-4170 or AMD FX-8120
    MEMORY:8 GB RAM
    GRAPHICSX11 Compatible GeForce GTX 460 1GB or AMD HD 6850 1GB
    DIRECTX:Version 11
    NETWORK:Broadband Internet connection
    STORAGE:15 GB available space
    SOUND CARDX11 compatible

File Recovery Record 3~5%
    ***วิธีโหลด MEGA เต็มสปีด!!***

MEGA
    DOWNLOAD

CRACK Steam Fix
    DOWNLOAD

PASSWORD

วิธีลงเพื่อเล่นกับเพื่อน(ทำตามวิธีนี้ถึงจะเล่นด้วยกันได้) หาเพื่อนเล่นเข้ามาที่นี่นะครับ https://discord.gg/vn56YXW

1.เข้า Steam แล้วค้นหา PAYDAY 2 DEMO (ลง CRACK ให้เรียบร้อย)

2.กดโหลด DOWNLOAD PC DEMO

3.เมื่อโหลดแล้วเข้ามาที่ Download ใน Steam แล้วกดหยุด

4.จากนั้นกด REMOVE

5.มาที่คลังเกมของเราจะเจอ PAYDAY 2 Demo คลิกขวาแล้วคลิก Delete Local Content..

6.จากนั้นมาที่ตัวเกมแล้วเข้า Launcher(ต้องลง CRACK ให้เรียบร้อย โหลด Crack แล้วก๊อปมาวางได้เลย)

7.เข้าเกมมาแล้วปลดล๊อคทุกอย่างในแพทนี้

8.ชวนเพื่อนจาก Steam เข้ามาได้เลย

หากพบปัญหาสามารถแจ้งมาได้ทาง FACEBOOK

ชอบเกมนี้อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอรับ ไปรองนะครับ เเล้วเวลาเพิ่มเพื่อนในสตีมมันต้องซื้อเกม1เกมก่อนหรือป่าวคับถึงเพิ่มเพื่อนเเละชวนเพื่อนได้

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moorockz123 อ่านกระทู้
    ขอรับ ไปรองนะครับ เเล้วเวลาเพิ่มเพื่อนในสตีมมันต้องซื้อเกม1เกมก่อนหรือป่าวคับถึงเพิ่มเพื่อนเเละชวนเพื่อนได้
    ไม่จำเป็นครับทำตามวิธีก็ชวนเพื่อนเล่นได้เลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    รบกวนอัพเว็บอื่นได้ไหมครับ mega โหลดถึง 94 เปอร์เซ็นแล้วมันไม่ให้โหลดต่อ ต้องรออีกสามชั่วโมง

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    รบกวนอัพเว็บอื่นได้ไหมครับ mega โหลดถึง 94 เปอร์เซ็นแล้วมันไม่ให้โหลดต่อ ต้องรออีกสามชั่วโมง
    มีวิธีโหลดวเว็บ mega ไม่ต้องรอด้วยครับลองอ่านดี ๆ ในบอร์ดเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นได้ครับเเต่ เพิ่มเพื่อนไม่ถูกครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงยังไงอ่ะคะ สอนหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tarntip อ่านกระทู้
    ลงยังไงอ่ะคะ สอนหน่อย
    ไม่ต้องลงเกมครับโหลดแล้วทำตามวิธีข้างบนเลยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ f.se.a อ่านกระทู้
    คือเราเล่นได้แค่กับคนที่ลงแบบนี้ใช้มั้ยอ่าค่ะ

เซิฟมันค่อนข้างแลคอ่ะค่ะ TT

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

เข้าเกมแล้วขึ้นแบบนี้ทำไงแก้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้

เข้าเกมแล้วขึ้นแบบนี้ทำไงแก้ครับ

ทำตาม วิธีเล่นก่อนครับ โหลดเพเด เดโมมาลงแล้วลบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benzas00123 : 11th January 2017 เมื่อ 18:05

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzas00123 อ่านกระทู้
    ทำตาม วิธีเล่นก่อนครับ โหลดเพเด เดโมมาลงแล้วลบ
    ทำตามแล้วครับยังเป็นเหมื่อนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    เล่นกับคนอื่นหาห้องไม่เจอเลยครับ แล้วไม่ทราบว่าเล่นกับบอทได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    แหล่งไหนคนเยอะๆ ไม่แลคบ้างครับบบบ

Tags for this Thread