ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

เดโมของ Resident Evil 2 Remake อาจรวมอยู่ใน Resident Evil 7

เดโมของ Resident Evil 2 Remake อาจรวมอยู่ใน Resident Evil 7

Capcom ประกาศมานานแล้วว่ากำลังพัฒนาเกม Resident Evil 2 Remake หรือฉบับสร้างใหม่ที่ได้ โยชิอากิ ฮิราบายาชิ โปรดิวเซอร์ในภาคต้นฉบับเป็นคนผลักดัน

และยื่นโครงการต่อบริษัทจนได้รับการอนุมัติในที่สุด และดูเหมือนว่าเราจะมีโอกาสได้เล่นเดโมกันในเร็วๆ นี้ด้วย

zisforzombiez สมาชิกเว็บไซต์ Reddit พบว่าในฉากเปิดของ Resident Evil 7: Beginning Hour มีโค้ดที่คล้ายๆ กับหมายเลขรหัสสินค้าของ Resident Evil ภาคแรก

ที่มีเดโม Resident Evil 2 ให้ทดลองเล่น เขาจึงเดาว่าเกม Resident Evil 7 ที่จะวางจำหน่าย 24 มกราคมนี้จะมีเดโม Resident Evil 2 ฉบับสร้างใหม่รวมอยู่ด้วย

แน่นอนว่ายังไม่มีการยืนยันใดๆ ทั้งสิ้น แต่ก็ถือได้ว่ามีความเป็นไปได้พอสมควรครับResident Evil 2 Remake ยังไม่กำหนดวันจำหน่าย และแพลตฟอร์ม

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อย่าบอกนะว่าเป็น FPS เหมือนกัน 555

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ถ้าออกมา FPS เหมือน RE7 ผมเซงอ่ะ จะไม่ได้เห็นทรงผม ในตำนานเวอร์ชั่น HD และขาขาวๆ ของเอด้า
    RE7 นี้ให้อภัยล่ะ เพราะตัวละครหลักของเกมส์ เหมือนเอามาฆ่าทิ้งจริงๆ ในเดโมยังไม่มีอะใรให้หน้าจดจำเลย
    หวังว่าตัวเต็มออกมาแล้ว จะให้โมเม้นรู้สึกอยาก ทำความรู้จักกับตัวละครเพิ่มเหมือนใน ภาคอื่นๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    ผมว่าไม่เป็น FPS เพราะภาค 2 ไม่ได้เน้นน่ากลัวเหมือนภาค 7 ที่ต้องใช้แว่นสามมิติเล่น แต่ผมลุ้นว่าอาจจะเป็นบุคคลที่สามหรือมุมมองกล้องวงจรปิดเหมือนเดิม
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    คำว่า Remake นี่ ที่เปลี่ยนแน่ๆคือกราฟิคและ CG ครับ ในส่วนเกมเพลย์อาจจะมีเปลี่ยนไปตามความเหมาะสม แต่คงไม่ถึงขั้นทำเป็น FPS แน่นอนครับ