ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: FAR CRY PRIMAL [FULL - CPY]

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,882

FAR CRY PRIMAL [FULL + HD TEXTURE PACK - CPY]

Far Cry Primal เป็นภาคพิเศษของเกมซีรี่ส์ Far Cry ที่เป็นเกมยิงแบบเน้นฉากที่กว้างใหญ่สไตล์ Open World แต่ภาคนี้มาในรูปแบบใหม่ที่ไม่เหมือนภาคก่อนๆ เพราะบอกลาอาวุธไฮเทคอย่างปืน แล้วย้อนกลับไปยุคอาวุธดึกดำบรรพ์รุ่นแรกอย่างอาวุธหินของยุคหิน แม้จะเป็นภาคย้อนยุคแต่ ก็ตั้งใจทำให้ออกมายิ่งใหญ่ ด้วยการรวมทีมถึง 4 ทีมมาสร้างเกมนี้เกมเดียวคือ Ubisoft Montréal, Ubisoft Toronto, Ubisoft Shanghai Studio และ Ubisoft Kiev Studio เพื่อสร้างสรรค์โลกยุค 10,000 ปีก่อนคริสตกาล ยุคที่มนุษย์แสวงหาหนทางอยู่จุดสูงสุดแห่งห่วงโซ่อาหาร ด้วยการพัฒนาอาวุธและเครื่องมือเครื่องใช้จากไม้และหิน นำไปใช้ล่าสัตว์ร้ายในอดีต แต่มันไม่ใช่ง่ายๆเลย

ภาคนี้ผู้เล่นจะรับบทเป็น TAKKAR นักล่าประจำเผ่า ซึ่งเป็นผู้รอดชีวิตคนสุดท้ายของกลุ่มนักล่า ในดินแดน Oros อันป่าเถื่อน เป้าหมายของเกมคือจะต้องหาทางเอาชีวิตรอดในโลกอันโหดร้าย ที่มนุษย์เป็นทั้งผู้ล่าและผู้ถูกล่าให้จงได้ จากมนุษย์ที่ไม่มีอะไรเลย ก็ต้องหาทางศึกษาเรียนรู้ ร่วมมือกับมนุษย์คนอื่นๆ ในการพัฒนาเทคนิคการล่า อย่างเช่นการเลี้ยงสัตว์ป่าเพื่อมาช่วยล่า พัฒนาการใช้ไฟ การสร้างอาวุธและอุปกรณ์จากหิน

เอาล่ะบอกลาอิมเมจเดิมๆของ Far Cry ที่แล้วๆมาไป แล้วมาร่วมกันเป็นก้าวแรกของมนุษยชาติ ในการออกล่าเพื่อเป็นจุดสูงสุดแห่งห่วงโซ่อาหาร จำไว้ว่า Far Cry Primal เป็นเกมล่าสัตว์ และเอาตัวรอด แต่ก็อย่าไว้ใจมนุษย์ด้วยกันล่ะ

Genre: Action, Adventure
    Developer: Ubisoft
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 1 Mar, 2016

FULL GAME - CPY - 16.6 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (urle) :: >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    กดผ่านลิ้งค์ >> (adf.ly) :: >> (urle) :: >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTI + MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09
    PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15 - PART.16 - PART.17
    วิธีดาวน์โหลดไฟล์เว็บ MULTI + MEGA > Link

CRACK ONLY - CPY
    *สำหรับท่านที่ต้องการ Crack อย่างเดียว
    FiLECONDO :: RABBiTFiLE :: MULTI + MEGA

Far Cry Primal HD Texture Pack-PLAZA : 2.96 GB
    *เม้าส์ไฟล์, ติดตั้ง, เล่น

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTI + MEGA
    PART.1 - PART.2 - PART.3

Password: www.blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม : เล่น
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

General Notes:
    - Block the game's exe in your firewall to prevent the game from
    trying to go online ..
    - If you install games to your systemdrive, it may be necessary
    to run this game with admin privileges instead
    - Mark our cracked content as secure/trusted in your antivirus program

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 8th January 2017 เมื่อ 19:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    มาจนได่ แต่ผมจัดแท้ไปแล้วภาพสวยดี แต่ยังเล่นไม่จบ ว่าจะขายทิ้งล่ะ เบื่อ ...55ไม่ใช่แนวเท่าไหร่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มีใครลองยังงงงงงงงงง

กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,624
    100 %

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ของ เมกา ต้องรอลิงค์ก่อนใช่มั้ยครับ

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    มาแล้ว CPY เข้าแน่นอนจริง ๆ
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rung999 อ่านกระทู้
    ของ เมกา ต้องรอลิงค์ก่อนใช่มั้ยครับ
    ใส่ให้เรียบร้อยแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    55555 มาซะที ผมเกือบซื้อแท้ละ มะวานยังดูๆอยู่ วันนี้มาเลย พอดีจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มาแจ้งว่าโหลดได้ลงได้เล่นได้ครับ ขอบคุณมากครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เว็บ MULTI + MEGA นี่โหลดยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champpange อ่านกระทู้
    เว็บ MULTI + MEGA นี่โหลดยังไงหรอครับ

วิธีดาวน์โหลดไฟล์เว็บ MULTI + MEGA > Link

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    รอมานานมาก นึกว่าจะไม่มีให้โหลดซะแล้ว ขอบคุณมากครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    เพิ่ม Far Cry Primal HD Texture Pack-PLAZA : 2.96 GB

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    CPY สุดยอดจริงๆ group เดียวที่จัดการ denuvo ได้

พอดีมีไฟล์เกมแท้อยู่ เดี๋ยวจะลองเอา CRACK ONLY ลงดู

-----edit

ก๊อปไฟล์แครก 3 ไฟล์เล็กๆ ลงใน bin ทั้งๆตัวเกมยังอยู่ในโฟลเดอร์ของ uplay เลย แล้วก็กดเปิดเกม จบ เป็นแครกที่ลงง่ายมาก 555
    ย้ายเซฟเกมไปลง CPY_SAVES แต่ต้องกดเล่น new game ก่อน รอจบ intro ก็ load game เดิมเล่นต่อได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 8th January 2017 เมื่อ 20:36

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ติดตั้งยังไงครับ ผมเอาไปไว้ใน Folder เกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โดยรวมก็โอเคดีนะครับเกมส์นี้ ผมจัดแผ่นแท้ไปเมื่อนานแล้ว
    Creation with Imagination make the human like god