Control Panel เปิดขึ้นมา ไม่มีอะไรขึ้นเลย

ตัวโหลดที่สีฟ้าๆ มันไม่ยอมหมุนเลย เหมือนมันค้างอยู่อย่างนั้น

คือผม ต้องรอเวลาตลอดจนกว่าไอ้ตัว หมุนๆสีฟ้าๆ หายไป คอมผมจะใช้ได้ปกติ ซึ่งแม้งนานมาก เคยรอประมาณ 25 นาที เพิ่งเล่นได้

ปล. ก่อนหน้านี่ผมโดนไวรัส Youndoo.com เลยทำให้เป็นแบบที่กล่าวข้างบน แต่ตอนนี้ผมลบมันไปแล้ว มันก็ยังค้างอยู่

คือตอนแรกมันไม่เป็นอะไรเลย จนโดนไวรัส Youndoo.com ครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ อยากแก้แม้งจริงๆ รำคาญมาก กว่าจะได้เล่น รอนานเอาการเลย