ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

น้ำตาจะไหล Scalebound ถูกยกเลิกการพัฒนาต่อแล้ว

น้ำตาจะไหล Scalebound ถูกยกเลิกการพัฒนาต่อแล้ว

Scalebound เกม Action RPG จากผู้สร้างเกม Devil May Cry ที่โด่งดังมานักต่อนักจึงทำให้เกม Scalebound นี้เป็นเกมหน้าจับตามองอีกหนึ่งเกม โดยมีกำหนดจะลงในแพลตฟอร์ม Xbox One และ PC ในปี 2017 นี้แต่ด้วยเหตุสุดวิสัยทำให้ Microsoft ไม่สามารถพัฒนาเกมนี้ต่อไปได้ด้วยเหตุผลที่ว่า

เกี่ยวกับการยกเลิกการพัฒนาเกม Scalebound

เราขอแสดงความเสียใจเกี่ยวกับเรื่องเมื่อวันที่ 9 ม.ค. 2017 ที่ Microsoft Studios ประกาศยุติการพัฒนาเกม Scalebound ลง พวกเราต่างผิดหวังที่ต้องจบลงอย่างนี้และเราว่ามีแฟนเกมของเราจำนวนมากตั้งตารอเกมนี้กันอยู่

อย่างไรก็ตาม เรายังคงเดินหน้าต่อไป เราจะยังพัฒนาเกมที่มีคุณภาพสูงแก่พวกคุณ โดยจะมีเกม NieR:Automata ที่จะวางจำหน่ายช่วงเดือนมี.ค. นี้ รวมทั้งเกมที่รออยู่ในอนาคตอย่าง GRANBLUE FANTASY Project Re:Link และ LOST ORDER

เราจะยังคงทำงานอย่างหนักเพื่อให้มันสมกับความคาดหวังของพวกคุณและเรายังคงต้องการแรงสนับสนุนจากพวกคุณต่อไป!

President และ CEO

Kenichi Sato

และเจ้าของโปรเจคอย่างคุณ Hideki Kamiya ก็ออกมากล่าวขอโทษผ่านทาง Twitter เช่นกัน โดยมีข้อความว่า

อย่างที่พวกคุณรุ้กันแล้ว Scalebound โชคร้ายถูกยกเลิก ผมขอโทษต่อทุกคนที่รอคอยเกมนี้อยุ่ ขอโทษที่นำข่าวร้ายมาแจ้งตั้งแต่ต้นปี สิ่งที่ผมสัญญากับทุกคนได้คือจะพยายามทำเกมที่สนุกมามอบให้ จะทำงานอย่างหนักและไม่ทำให้คุณผิดหวังเช่นนี้อีก ผมหวังว่าพวกคุณจะยังคงติดตามพวกเราต่อไป

ขอบคุณสำหรับทุกข้อความ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 12th January 2017 เมื่อ 10:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    น่าเล่นมาก เสียใจสุดๆ
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    น่าเสียดายเห็นตั้งแต่2015แล้วนึกว่าจะทำเสร็จแล้วนะเนี่ย ยกเลิกเฉยเลย

ผมว่าเกมส์นี้น่าเล่นกว่า last guardian อีก

น่าเสียดายจริงๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    แหม่ ภาพแรกมันช่างแสดงอารมณ์ได้ดีจริงๆ 5555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ทางฟากฝรั่งบอกดีแล้วที่ยกเลิกนะ ไม่ค่อยมีคนชอบเกมนี้เท่าไหร่ โดยเฉพาะไอ้ที่ครอบหูนั่นมันขัดหูขัดตา

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ่น่าเสียดายมากๆ อดบินไปกับมังกรแล้วสินะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    เซ็งเป็ด โครตๆ
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เกมเดี๋ยวนี้มันเยอะครับ เล่นกันไม่ไหวแน่ๆ ถ้าจะไม่ได้เล่นบ้างซักเกม ก็ไม่รู้สึกอะไรหรอก ผมเฉยๆครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    ส่วนตัวชอบแนว Action RPG อยุ่แล้วรุ้สึกเสียดายนิดๆ สรุป

GEN นี้ PS4 รุ่ง เอางบ ไปลง Ps4 กับอัพ PC คุ้มกว่าช่วงนี้

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมรู้สึกแปลกกับตัวเกมครับ ดูจากการแต่งกาย มันใส่เกราะแบบยุคเก่า แล้วทำไมตัวเอกมีหูฟังเพลงละครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amnat อ่านกระทู้
    ผมรู้สึกแปลกกับตัวเกมครับ ดูจากการแต่งกาย มันใส่เกราะแบบยุคเก่า แล้วทำไมตัวเอกมีหูฟังเพลงละครับ
    Devil May Cry ก็เช่นกัน
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amnat อ่านกระทู้
    มันออกแนว ยุคสมัยโบราณ+ทันสมัยครับ

อีกอย่างตัวเกม เจาะจงแฟนๆ Devilmaycry

คือ เน้น สะใจ มันส์ ฮา เท่ๆ กวนๆ Rockๆ ให้อารม rock กะผุ้เล่น

มันไม่ใช่แนวคุณๆไม่มีวันเข้าใจหรอก ถ้าไม่ใช่แฟนเกม Action Rpg หรือ แฟน Dante

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สู้ ๆ นะครับผม
    Rock \m/

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: