ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 148

Arrow [1-Part] Far Cry : Primal Apex Edition All DLCS Multi15 Repack By R.G Mechanics Uploaded-NASWARI+ZOHAIB (12.16 GB) [FileCondo]-[Google Drive]–[One2Up]

Year : 2016
    Genre : the Action (Shooter ™ ), 3D, 1st the Person
    Developer : Ubisoft has
    Publisher : Ubisoft has
    Publication Type : Repack
    Language : Multi15
    Sound language : English
    Tablet : CPY
    A series of Far Cry, will give you a crazy adventure in the tropics and in the Himalayas, this one will take you to where the fight for survival will be tense as ever. Among the picturesque open spaces of the world inhabited by amazing fauna, you can expect anything to happen. Be prepared for the unexpected!You will be in the Stone Age, so – in mortal danger. The land belongs to the reign of mammoths and saber-toothed tigers, and the man is somewhere in the beginning of the food chain. You are the last survivor of a group of hunters. You have to make deadly weapons, to protect themselves from wild animals, hostile tribes fight over territory and prove that you are not prey and predator.

Far Cry Primal เป็นภาคพิเศษของเกมซีรี่ส์ Far Cry ที่เป็นเกมยิงแบบเน้นฉากที่กว้างใหญ่สไตล์ Open World แต่ภาคนี้มาในรูปแบบใหม่ที่ไม่เหมือนภาคก่อนๆ เพราะบอกลาอาวุธไฮเทคอย่างปืน แล้วย้อนกลับไปยุคอาวุธดึกดำบรรพ์รุ่นแรกอย่างอาวุธหินของยุคหิน แม้จะเป็นภาคย้อนยุคแต่ ก็ตั้งใจทำให้ออกมายิ่งใหญ่ ด้วยการรวมทีมถึง 4 ทีมมาสร้างเกมนี้เกมเดียวคือ Ubisoft Montréal, Ubisoft Toronto, Ubisoft Shanghai Studio และ Ubisoft Kiev Studio เพื่อสร้างสรรค์โลกยุค 10,000 ปีก่อนคริสตกาล ยุคที่มนุษย์แสวงหาหนทางอยู่จุดสูงสุดแห่งห่วงโซ่อาหาร ด้วยการพัฒนาอาวุธและเครื่องมือเครื่องใช้จากไม้และหิน นำไปใช้ล่าสัตว์ร้ายในอดีต แต่มันไม่ใช่ง่ายๆเลยภาคนี้ผู้เล่นจะรับบทเป็น TAKKAR นักล่าประจำเผ่า ซึ่งเป็นผู้รอดชีวิตคนสุดท้ายของกลุ่มนักล่า ในดินแดน Oros อันป่าเถื่อน เป้าหมายของเกมคือจะต้องหาทางเอาชีวิตรอดในโลกอันโหดร้าย ที่มนุษย์เป็นทั้งผู้ล่าและผู้ถูกล่าให้จงได้ จากมนุษย์ที่ไม่มีอะไรเลย ก็ต้องหาทางศึกษาเรียนรู้ ร่วมมือกับมนุษย์คนอื่นๆ ในการพัฒนาเทคนิคการล่า อย่างเช่นการเลี้ยงสัตว์ป่าเพื่อมาช่วยล่า พัฒนาการใช้ไฟ การสร้างอาวุธและอุปกรณ์จากหินเอาล่ะบอกลาอิมเมจเดิมๆของ Far Cry ที่แล้วๆมาไป แล้วมาร่วมกันเป็นก้าวแรกของมนุษยชาติ ในการออกล่าเพื่อเป็นจุดสูงสุดแห่งห่วงโซ่อาหาร จำไว้ว่า Far Cry Primal เป็นเกมล่าสัตว์ และเอาตัวรอด แต่ก็อย่าไว้ใจมนุษย์ด้วยกันล่ะ
    the DLCs :
    Apex Edition
    Wenja Pack
    HD-textures

FileCondo ” VIP ” Download 1 Part

VIP 1 Part

Google Drive 1-Part "สำหรับ Internet ความเร็วสูง"

1-Part

Google Drive

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5
    Part 6 Part 7 Part 8 Part 9 Part 10
    Part 11 Part 12 Part 13

One2Up

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5
    Part 6 Part 7 Part 8 Part 9 Part 10

Openload

ClicknUpload

*ทุกเว็บในการดาวน์โหลด สามารถสลับกันดาวน์โหลดได้ หากโหลดมาแล้วชื่อไฟล์
    ไม่ตรงกันก็เปลี่ยนให้มันตรงกันถึงจะแตกไฟล์ออกมาได้
    เช่น Game.Part1.rar , Game.Part2.rar ,Game.Part3.rar ,…… ตามลำดับ

Lockergame.com

โหลดแล้วได้ยังไงช่วยยืนยันด้วย…..
    แก้ปัญหาเบื่องต้นด้วยการ ค้นหาใน Google
    Recovery record 5 % ซ่อมไฟล์ได้

>> หากมีปัญหาในการดาวน์โหลด แจ้งที่นี่ <<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ยืนยันแล้ว นะครับว่าเล่นได้ ตอนแรกงง PASS
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    เล่นได้นะครับยืนยันโหลด one2up
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lockergame : 15th January 2017 เมื่อ 03:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    มี Google Drive 1-Part "สำหรับ Internet ความเร็วสูง" สนใจ 1 Part จิ้มกันเลย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    กำลังโหลดอยู่ เด็วเล่นได้แล้ว มายืนยันให้นะครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ผมมันก็แค่ คนเล่นเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boy_73 อ่านกระทู้
    กำลังโหลดอยู่ เด็วเล่นได้แล้ว มายืนยันให้นะครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ครับผม ยังไงช่วยยืนยันด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    the DLCs :Apex Edition-Wenja Pack มีความพิเศษกว่าตัวเกมส์ปกติอย่างไรบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ลืมใส่ Password ของ google drive หรือเปล่าครับ ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้
    ลืมใส่ Password ของ google drive หรือเปล่าครับ ?
    Password Lockergame.com แตกไฟล์ของ google drive ไม่ได้ครับ แต่จะมีลิ้งค์บอกพาสอยู่ในเวปบล็อคครับ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ยืนยันแล้ว นะครับว่าเล่นได้ ตอนแรกงง PASS
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับที่ยืนยัน ยังไงติดปัญหาอะไร ก็สามารถสอบถามเข้ามาได้ที่ เพจ นะครับ จะได้แก้ไข และ ตอบคำถามให้ อย่าโหลดไปแล้วทิ้งไปเฉย ๆ นะครับ ผมตามงานผมเสมอ และพร้อมที่จะแก้ไขให้ครับ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ดันครับ ถูกใจตรง google drive 1 link !!
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    เล่นได้นะครับยืนยันโหลด one2up

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    Blog Entries
    1
    เล่นได่ปกติครับ มีไฟล์ไหนโหลดไม่ได้รอสักพักครับหรือโหลดลิงค์อื่นได้ ขอบคุณครับ

Tags for this Thread