ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อยากซื้อการ์ดจอใหม่ แนะนำทีครับ

พอดีอยากได้การ์ดจอใหม่แต่งบก็มีไม่มากไม่มายเท่าไหร่ ผมเล็งตัว GTX 970 ไว้ แต่ก็ยังไม่กล้าตัดสินใจเพราะเห็นมีหลายราคาแม้แต่ใน series เดียวกัน เลยอยากรู้ว่ามันต่างกันยังไง แล้วในรุ่น x70 นี่ในแต่ละ series มันต่างกันยังไง รวมไปถึงของแต่ละยี่ห้อ ช่วยแนะนำที่ครับ ขอบคุณมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แต่ ละ ซีรีย์ หมายถึงเทคโนโลยี การกินไฟที่แตกต่างกันครับ
    แล้วก็จะแรงขึ้นจากเดิม

ประมาณ 1060 ตอนนี้ แรงกว่า 970 ครับ

แนะนำ 1060 ดีกว่าครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ synmaster อ่านกระทู้
    แต่ ละ ซีรีย์ หมายถึงเทคโนโลยี การกินไฟที่แตกต่างกันครับ
    แล้วก็จะแรงขึ้นจากเดิม

ประมาณ 1060 ตอนนี้ แรงกว่า 970 ครับ

แนะนำ 1060 ดีกว่าครับ
    ถ้าเทียบ FPS นี่มันต่างกันมากมั้ยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    แรงกว่า 980 เลยละ 1060
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ