ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

CPU FX6300 ใส่กาดจอตัวไหนดีครับ

มีงบ5000 ดูสองตัวนี้ 1050ไม่ TI และ rx460 oc 4G 2ตัวนี้ตัวไหนน่าสนกว่าครับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมไม่ค่อยแน่ใจ แต่แนวทางการจัดสเปคคอมส่วนตัวผมนั้น แรงตามงบ งบเท่าไหนเอาเท่านั้น ตระกูล fx การ์ดจอผมก็จะเล่นค่ายแดง ตระกูล intel ผมก็จะเล่นค่ายเขียว ส่วนท่านจะสาวกฝั่งไหนก็แล้วแต่ท่านเลย สุดท้ายส่วนที่สำคัญที่สุดก็คืองบประมาณ

ปล.ไม่ได้ช่วยอะไร จขกท เลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    ผมไม่ค่อยแน่ใจ แต่แนวทางการจัดสเปคคอมส่วนตัวผมนั้น แรงตามงบ งบเท่าไหนเอาเท่านั้น ตระกูล fx การ์ดจอผมก็จะเล่นค่ายแดง ตระกูล intel ผมก็จะเล่นค่ายเขียว ส่วนท่านจะสาวกฝั่งไหนก็แล้วแต่ท่านเลย สุดท้ายส่วนที่สำคัญที่สุดก็คืองบประมาณ

ปล.ไม่ได้ช่วยอะไร จขกท เลย
    ผมไม่รู้ว่า 1050 ธรรมดา 2 gb กับ rx460 4gb อันไหนจะแรงกว่าในการเล่นเกม ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยมาขอคำแนะนำครับ

ขอบคุณความคิดเห็นนะครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ใช่ๆลืมไปตาม rep บนเลยครับ เอาชื่อการ์ดจอทั้ง2รุ่น ดูใน youtube เลย ผมก็ทำแบบนี้ ที่เหลือก็แล้วแต่ จขกทเลย ว่าจะเอาอะไร แต่ความคิดผม fx 6300 น่าจะเอา rx460 คู่กันไปเลยดีกว่านะผมว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonyghost : 17th January 2017 เมื่อ 02:34