ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

มาแล้วสเปคเกมที่หลายคนรอคอย For Honor

For Honor

เผยออกมาแล้วกับสเปคของเกม For Honor มาดูกันว่าจะเล่นกันใด้หรือป่าว ส่วนตัวเกมจะเปิดให้เล่นจริงวันที่ 14 กุมภาพันธ์ นี้แล้ว

System Requirements

Minimum Specs

Windows 7, Windows 8.1, Windows 10 (64-bit versions only)
    CPU: Intel Core i3-550 | AMD Phenom II X4 955 or equivalent
    Video Card: NVIDIA GeForce GTX660 หรือสูงกว่า | AMD Radeon HD6970 หรือสูงกว่า ทั้งนี้ VRAM ต้อง 2GB ขึ้นไป
    RAM: 4 GB
    Resolution: 720p @ 30 FPS
    Video Preset: Low
    VSync: Off

Recommended Specs

CPU: Intel Core i5-2500K | AMD FX-6350 or equivalent
    Video Card: NVIDIA GeForce GTX1060 หรือสูงกว่า | AMD RX470 หรือสูงกว่า
    RAM: 8 GB
    Resolution: 1080p @ ~60 FPS
    Video Preset: High
    VSync:
    Off

CREDIT:GAMINGDOSE&GAMESPOT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ISBRON2B : 21st January 2017 เมื่อ 16:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    พอไปวัดไปวาอยู่ 555555

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    พยามแถ ได้อยู่
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    โอ้ พึ่งเห็นเกมยุคนี้ ยังมี Ram 4 gb

ปัจจุบัน ขั้นต่ำ 8gb กันหมดล่ะ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    รอมันมานานเกมออกไวกว่าที่คิดผมพรีออเดอร์ไปแล้ว ไม่ได้คาดหวังเกมนี้ว่าจะออกมาดีแค่ไหน ความชอบส่วนตัวล้วนๆชอบชุดเกราะนักรบของมัน มันดูเป็นอัศวินดี 5555

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonyghost อ่านกระทู้
    รอมันมานานเกมออกไวกว่าที่คิดผมพรีออเดอร์ไปแล้ว ไม่ได้คาดหวังเกมนี้ว่าจะออกมาดีแค่ไหน ความชอบส่วนตัวล้วนๆชอบชุดเกราะนักรบของมัน มันดูเป็นอัศวินดี 5555
    ใช่ครับเป็นเกมที่น่าสนใจมาก ผมรอเกมแบบนี้มานาน ส่วนมากเกมแนวนี้ที่เคยออกมาจะมีผีหรือสัตว์ประหลาดมาแจมด้วย แต่เกมนี้เขาบอกว่าจะไม่มีอะไรแบบนั้นโผล่มาให้เห็นอย่างแน่นอน ยิ่งทำให้ผมอยากเล่นเข้าไปอีก แล้วส่วนตัวเป็นคนคลั้งไคล้ซามูไรอยู่แล้วด้วย แล้วเกมนี้ออกแบบซามูไรมาใด้ถูกใจสุดๆอีก คาดหวังไว้เยอะเหมือนกัน 555

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    เกม skill base แบบนี้น่าสนใจนะ แต่เล่นจริงไม่รู้จะสนุกได้นานแค่ไหน มีแต่ฟันกันอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ISBRON2B อ่านกระทู้
    ใช่ครับเป็นเกมที่น่าสนใจมาก ผมรอเกมแบบนี้มานาน ส่วนมากเกมแนวนี้ที่เคยออกมาจะมีผีหรือสัตว์ประหลาดมาแจมด้วย แต่เกมนี้เขาบอกว่าจะไม่มีอะไรแบบนั้นโผล่มาให้เห็นอย่างแน่นอน ยิ่งทำให้ผมอยากเล่นเข้าไปอีก แล้วส่วนตัวเป็นคนคลั้งไคล้ซามูไรอยู่แล้วด้วย แล้วเกมนี้ออกแบบซามูไรมาใด้ถูกใจสุดๆอีก คาดหวังไว้เยอะเหมือนกัน 555
    ผมก็ชอบซามูไรนะ เด็กผู้ชายก็น่าจะชอบกันหมดน่ะแหละ เพราะมันเท่สุด
    แต่ถ้าตามหลังความจริงนะ Vikings หรือ Samurai แทบไม่มีทางชนะ Knight ได้เลย
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ทำไมผมดูจากที่เขาเล่นกันไม่ไม่น่าจะใช้เเค่นี้เลย เเต่ก็ดีละที่มันใช้น้อย อิๆ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    คงต้องยอมลากเลือด
    Rock \m/

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มันได้อารมณ์ GOT มาก โครตน่าเล่น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Vikings
    Samurai
    Knight
    แค่นี้ก็ฟินละ ของให้แอคชั้นมันส์ลงตัวแหอะ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เกมเน้นมัลติไม่ใช่แนว ไม่ค่อยมีเวลาเล่น