ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    สเปกเกมนี้เท่าไหร่เหรอครับ กำลังโหลดมาเล่นครับ ภาพสวยดี
    MINIMUM:
    Processor: Intel® Core™ i5-4460, 2.70GHz or AMD FX™-6300 or better
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA® GeForce® GTX 760 or AMD Radeon™ R7 260x with 2GB Video RAM
    DirectX: Version 11
    Storage: 24 GB available space
    Sound Card: DirectSound compatible (must support DirectX® 9.0c or higher)
    Additional Notes: Hardware specification target 1080P/30FPS. May require reduction in Texture Quality settings or turning Texture streaming to OFF due to high VRAM requirements. *Internet connection required for game activation. The game is still undergoing development, so all PC requirements are subject to change.

RECOMMENDED:
    Processor: Intel® Core™ i7 3770 3.4GHz or AMD equivalent or better
    Graphics: NVIDIA® GeForce® GTX 1060 with 3GB VRAM
    Storage: 24 GB available space
    Sound Card: DirectSound compatible (must support DirectX® 9.0c or higher)
    Additional Notes: Hardware specification target 1080P/60FPS. *Internet connection required for ga

ตามนี้เลยครับ ผมไปดูเวปบิทก็มาเเล้วเหมือนกัน CPY นี่โหดจริง

กล่าวขอบคุณ
    8
    ผมนี่ลบหนังร้อยกว่าGBทิ้งเลยเพื่อโหลดเกมนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เล่นได้ทำไมภาพมันกากๆละครับปรับสุดล่ะนะ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    อ้าวเป็นออนไลน์เรอนึกว่าเนื้อหา. ..
    มีทั้ง Single Player และ Multiplayer ครับแต่ตัวเกมจะบังคับออนไลน์ตลอดเวลา
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณครับ ลงเล่นได้ตามปกติ มีหลอนๆเป็นระยะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aulnoppon อ่านกระทู้
    lag ป่าวเหนแรมแค่ 4
    ไม่แลค เกมนี้ใช้แรมน้อยถ้ามีแรมการ์ดจอพอ แต่ดูปริมาณการบริโภคแรมการ์ดจอซะก่อน 8.009GB เอ่ออออออออ
    ถ้าใครแรมการ์ดน้อยกว่า 4GB แนะนำให้ปิด Shadow Cache ที่มันพุ่งพรวดๆก็เพราะตัวนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เล่นได้ทำไมภาพมันกากๆละครับปรับสุดล่ะนะ
    เห็นด้วย เห็นหลายคนบอกภาพสวย แต่เราว่า texture ธรรมดามากกกกอ่ะ TAA FXAA ก็ทำภาพเบลอ ใช้ SMAA คมขึ้นเยอะแต่ขอบระยิบระยับซะงั้น ไม่มีอะไรสวยพอดีซักอย่าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 30th January 2017 เมื่อ 20:31

กล่าวขอบคุณ
    0
    FXAA ตัวนี้คมสุด สามารุปรับความละเอียดภาพเพิ่มได้อีก ปรับเป็น1.5 ก็คมพอตัวละ แต่มีปัยหาตรงปรับแสงเงาระดีบเวรี่ไฮกับไฮ เรทเฟรมลูดต่างกันมากเลย เล่นไปกระตุกไป ใช้ 970 เล่น ไดรท์เวอรืก็อัพตัวรองรับเเล้ว มีใครเป็นมั้งปรับตรงนี้ นอกนั้นปรับได้สุดหมด

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    แนวต้านสุดท้ายของด้านสว่างพ่ายแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังกะ cpy อวสาน ไฟนอลผีชีวะ เลย555

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    คุณจะเอาภาพสวยขนาดไหนกัน PS4 ยังได้แค่นั้น PC นี้ถือว่าดูดีสุดกว่าคอนโซลนะเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ใครมีวิธีปรับออฟชั่นตรงกราฟฟิคมั้งครับ ผมปรับแล้วมันเบลออะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีใครเกมส์เด้งตอนเจอศพใต้น้ำบ้างไหม??

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Frank1989 อ่านกระทู้
    MINIMUM:
    Processor: Intel® Core™ i5-4460, 2.70GHz or AMD FX™-6300 or better
    Graphics: NVIDIA® GeForce® GTX 760 or AMD Radeon™ R7 260x with 2GB Video RAM
    Additional Notes: Hardware specification target 1080P/30FPS. May require reduction in Texture Quality settings or turning Texture streaming to OFF due to high VRAM requirements. *Internet connection required for game activation. The game is still undergoing development, so all PC requirements are subject to change.

RECOMMENDED:
    Processor: Intel® Core™ i7 3770 3.4GHz or AMD equivalent or better
    Graphics: NVIDIA® GeForce® GTX 1060 with 3GB VRAM
    Additional Notes: Hardware specification target 1080P/60FPS. *Internet connection required for ga

ตามนี้เลยครับ ผมไปดูเวปบิทก็มาเเล้วเหมือนกัน CPY นี่โหดจริง
    งานเข้าแล้วสิ โหดเหลือเกิน แรมผมแค่ 4 การ์ดจอ GT440 เองอะครับจะไหวมั้ยเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ตอนนี้มี DLC 3 ตัว ลองไปเช็คดูว่ามีครบรึยัง เป็นพวกยา กระสุนเล็กๆน้อยๆ เหรียญเพิ่ม defense attack etc ในกล่อง supply แต่ใครชอบยากๆก็ไม่ต้องลง 555

530591 - Survival Pack B
    http://www2.zippyshare.com/v/UsCjkDsB/file.html

530590 - Survival Pack A
    530592 - Survival Pack C
    http://www98.zippyshare.com/v/nYBoyNCp/file.html

ยังไม่มีก็โหลดมา extract วางลงใน folder เกม
    แล้วแก้ไฟล์ CPY.ini เพื่อปลดล็อก DLC ตรง Unlock_DLCheats=0 เปลี่ยนเป็น 1

ยังมี DLC อีก 3 ตัวแต่ยังไม่มีใครเอามาปล่อย ถ้าเจอจะเอามาแปะอีกที

credit machine4578 and lamparcicho

เปิดเอาไอเท็มจากกล่อง ที่อยู่ตามลูกศร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dasyra : 31st January 2017 เมื่อ 23:51

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879

เอาคลิปอธิบายรายละเอียดเนื้อเรื่องเสริมมาฝาก

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ทำไม่ภาพมันเบลอๆครับ ตั้งสุดหมดแล้ว งง ใครรู้วิธีบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonkang อ่านกระทู้
    ทำไม่ภาพมันเบลอๆครับ ตั้งสุดหมดแล้ว งง ใครรู้วิธีบ้างครับ
    Resolution Scaling - 1
    Anti-Aliasing - SMAA

กล่าวขอบคุณ
    0
    ความยากต้องเล่นตจบรอบแรกไปก่อนเรอถึงมีมากกว่านอลมอล

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากๆครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ความยากต้องเล่นตจบรอบแรกไปก่อนเรอถึงมีมากกว่านอลมอล
    จบรอบแรกจะปลดความยากระดับ Mad House ครับ
    - เซฟต้องใช้เทป เหมือนๆกับตลับหมึกในภาคแรกๆ น่ะแหละ
    - ศัตรูโผล่มามากขึ้น+จุดที่จะเจอก็เพิ่มขึ้น
    - ของให้เก็บมีน้อยลง
    ไม่แน่ใจว่า Atk Def ของเราและศัตรูมีการเปลี่ยนแปลงไหมนะ

แต่จบแล้วก็ได้ กระสุน Infinite ไว้เดินเก็บของสำรวจสิ่งยังไม่เจอในรอบ 3 + เคลียร์ก่อน 4 ชั่วโมงโหมดไหนก็ได้ รู้สึกจะได้แว่นส่องตำแหน่งไอเทม
    OPPAI~~MISSILE!!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    rabbit file เสียหรือเปล่าครับผมกดโหลดไปได้ประมาน40กว่าเปอร์เซ็นละมันก้อไม่โหลดต่อพยายามรีโหลดใหม่ก้อกดไม่ได้ขึ้นว่า wrong url

กล่าวขอบคุณ
    15
    DLC ที่ลงด้านบน มีตัวนึงที่ปลดล็อค Madhouse ตั้งแต่การเล่นรอบแรก ...ว่าแต่จะมีคนเล่น Madhouse ตั้งแต่ครั้งแรกเลยเหรอ - -"

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reingale อ่านกระทู้
    rabbit file เสียหรือเปล่าครับผมกดโหลดไปได้ประมาน40กว่าเปอร์เซ็นละมันก้อไม่โหลดต่อพยายามรีโหลดใหม่ก้อกดไม่ได้ขึ้นว่า wrong url
    ตอนนี้น่าจะเซิฟเวอล่ม ซักพักน่าจะกลับมาเอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pechpitoon อ่านกระทู้
    ตอนนี้น่าจะเซิฟเวอล่ม ซักพักน่าจะกลับมาเอง
    ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    กำโหลดเลยครับ