ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    [IMG][/IMG]
    แก้ยังไงให้เปิดโหมดdeveloperได้บ้างครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dodozzz123 อ่านกระทู้
    แก้ยังไงให้เปิดโหมดdeveloperได้บ้างครับ
    วินโดว์ได้ activated หรือยังครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันปิดพวก อัตรา FPS RAM VGA ยังไงครับ พวกตัวหนังสือข้างบน กับ ล่างขวา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    วินโดว์ได้ activated หรือยังครับ
    [IMG][/IMG]
    แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 204
    มายืนยันนะครับว่าเล่นได้จริงครับ ทำตามขั้นตอนการลง ลงไม่ยากครับ วิน10 ผมตอนแรกเวอร์ชั่นไม่ถึงผมอัพเดทผ่านไมโครชอฟทเลย
    [IMG][/IMG]

สเปคที่ใช้ทดลอง cpu p4560 GtX1050 ram 16 -2400 ปรับระดับไฮ ภาพสวยมากครับเกมนี้ เล่นก็สนุก น่าจะดีที่สุดที่มีเกมรถแข่งบน PC เฟรมที่ประมาณ 40 กว่า
    All in One > TOUCH14 Crigame http://criwebs.com/forum/

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 287
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ขอบคุณมากครับ